Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini hawa wakorea hawapigani??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by jamii01, Dec 23, 2010.

  1. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,743
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    niambieni hawa jamaa wa korea ya kusini na kaskazini kila siku ni mizozo na kuonyeshana uwezo wao wa kivita..lakini hakuna kinachoendelea hili ajulikane nani mbabe...

    Kwa ufupi korea ya kusini ni nchi iliyoendelea sana katika bara ya asia ikichukua nafasi ya 2 kwa maendeleo kwa asia,huku japan ikiongoza..,

    kila siku warning mie nataka kuona mchezo wa hari halisi..huku baba yao US akiangalia kwa mbali ..huku Russia akiangalia kaskazini na US kusini..

    China kimya kwani anagopa biAshara zitavurugika na majimbo yanayotaka kujitenga basi itakuwa wakati muafaka kujitenga.kwa maana hiyo vita hivyo viatasambaa asia ya mbali yote.

    NATAKA KUONA GAME KAMA ENZI ZILE ZA IRAQ NA AFGHANISTAN KIPINDI CHA BUSH
     
  2. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Unatamani kuona damu ikimwagika? Poor you
     
  3. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,743
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    wenyewe ndiyo wanataka kupigana...sasa mie nifanye nini...fuatilia world news on ccn or bbc..
     
  4. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #4
    Dec 23, 2010
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    that war will never happen. Hizo ni tambo tu mkuu. The one and only big reason ni kuwa north korea wana miliki nuclear weapons. Huwezi pigana nao coz u never know wakaamua kutumia kweli ikawa kilio cha kusaga meno kote kote. Na siku iran nayo ikimili nuke basi ujue watakuwa untouchables no matter what!
     
  5. e

    ejogo JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2010
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Duh! yaani unashabikia vita utazani upo primary unagombanisha madogo!!
     
  6. Rungu

    Rungu JF-Expert Member

    #6
    Dec 24, 2010
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 3,095
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    Wanaogopana
     
  7. Miss X

    Miss X Member

    #7
    Dec 24, 2010
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 99
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jamani wewe mkaka unapenda kuona watu wanauanaa, au unaadui yako korea?
     
Loading...