Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini hatuendelei?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Anthony Lawrence, Oct 25, 2012.

  1. A

    Anthony Lawrence JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,420
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Mwalimu Nyerere alipata kusema kuwa ili tuendelee tunahitaji kuwa na mambo manne:

    1. Watu
    2. Ardhi
    3. Siasa Safi
    4. Uongozi Bora

    Mpaka sasa nchi yetu bado iko nyuma kimaendeleo. Mimi nafikiri No.3 na No.4 kwenye hiyo orodha ndilo limekuwa ni tatizo kubwa sana kwetu Watanganyika. Siasa zetu ni chafu na zimejaa wanafiki.Pia kwa upande wa uongozi, kwa sasa tuna viongozi ambao wanalazimisha wawe viongozi kwa gharama yoyote ili wapate nafasi nzuri ya kula bila kunawa.

    Tufanyeje ili tujinasue na hali hii? Mimi binafsi inaniumiza sana . Siku hizi mtu anasifiwa kwa kuwa na mali ambazo amezipata kwa njia isiyo halali.
     
  2. JAPUONY

    JAPUONY JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 372
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Good question! hebu kamuulize JK wenu anaweza akawa na jibu!
     
  3. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Kwa sababu waislamu ni wengi Tanzania.
     
Loading...