Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwanini haki ya kuandamana inanyimwa mara nyingi kwa watanzania?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by majata, Oct 28, 2011.

  1. majata

    majata JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    kwanini kila maandamano yanayopangwa nchi hii yanakuwa hayafanyiki kwa visingizio vya usalama? Nilini tutaandamana kwa uhuru bila kuingiliwa na jeshi la polisi lilokopale kwa maslahi ya viongozi huku wakiwakandamiza raia wakawaida? Siku ipo na siku inakuja tutaandamana kwa nguvu ya umma.
     
Loading...