Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini hadi TENDO la NDOA ndio mnakuwa karibu saaaaaana, au ndio hati MILIKI..!!???

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Wameiba Kura, Jan 25, 2011.

  1. Wameiba Kura

    Wameiba Kura JF-Expert Member

    #1
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 390
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    utakuta mwanume na mwanamke wanajuana miaka mingi, ila hawako karibu sana
    tena, wanaheshimiana miaka yote, ila siku wakila TUNDA au wakifanya tendo la
    ndoa wanakuwa karibuuu, tena wanakuwa HURUU, kila mmoja utasikia huyu mtu
    wangu/ wa ubani/ mwenye mali/baba watoto au, au....... hivi TENDO la NDOA
    ndio hati miliki? tena utaulizwa questions oohh, mbona cm yako ulizima, kwanini
    ulikuwa wapi? ulikuwa na nani? etc, etc, hata mkifanya mara moja ile AIBU iliyokuwa
    inawatenga inatoweka, sasa mnakuwa very close, ni nini? hivi ukifanya ndio
    umemjua mtu? tena utakuta mwingine ana confidence 100% juu ya mwenza wake baada
    ya tendo hilo, hili ni tatizo kubwa, watch out......!!!!!
     
  2. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #2
    Jan 25, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,625
    Trophy Points: 280
    Kuna wengine wanaweza kukupa uzoefu kwamba walikuwa wanaheshimiana sana, walipoanza tendo ndipo wakaanza kuleteana za ajabu.
     
  3. LD

    LD JF-Expert Member

    #3
    Jan 25, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ndio umemjua ndio.
    Adam akamjua Hawa wakamzaa mtoto wakamwita Kaini!!

    Sijajua pia kwa nini unasema ni tatizo kubwa.
    Wakati hapo juu naona unasema mtu wangu, baba watoto......
     
  4. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #4
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,583
    Likes Received: 1,992
    Trophy Points: 280
    Ukisha fanya hivyo unajua umesha haribu, so solution ni kumng'ang'ania muharibifu mwinzio.
     
  5. Wameiba Kura

    Wameiba Kura JF-Expert Member

    #5
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 390
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    i agree with u Kiranga, either way/ vice versa also is true, ila most of time uatshangaa
    baada ya tendo la ndoa mwanamke/mwanaume anachukulia anamjua saaaana
    mwenza wake for almost kila kitu, tena wamedo once, ndio ticket utafikiri, ili hali si kweli
    mm nashauri msomane still, watch ur partner bado hujamjua, trust me
     
  6. Wameiba Kura

    Wameiba Kura JF-Expert Member

    #6
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 390
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli bana, unaona aaheri ubakie huko huko, ila hata ukimwambia partner mmoja mwezi wako yuko hivi, au ni kiwembe atakuktalia
    kabisa, utasikia siamini, ni Tabutupu ninaye mjua? nasema siamini hadi nimuone, kumbe hajakujua, anafikiri kakujua baada ya ku do
     
  7. Wameiba Kura

    Wameiba Kura JF-Expert Member

    #7
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 390
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nasema ni tatizo kwsbb hata baada ya ku do, lazima still inatakiwa umjue vizuri partner wako, usibweteke umepata, kumbe
    umepatikana, ndio unashtukia mimba tayari hata mpenzi wako humjui vizuri inside out mwishoe kakautoroka au kakataa mimba, imagine au
    anasema sikupanga kukuoa ila nipo tayari kutunza mtoto na hizi issue nyingi kweli kugeukana mapema
     
  8. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #8
    Jan 25, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    ha ha haaa!mama mbavu zanguuu......
     
  9. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #9
    Jan 25, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kaka vipi umeng'ang'aniwa nini?achana na tabia ya kuonja onja, hutaona tatizo,maana imenenwa kila mtu ataachana na baba na mama yake ataambatana na mke wake au mume wake na hao watakuwa mwili mmoja,sasa wewe unatoka wapi kutembea na wasichana bila ndoa?
     
Loading...