Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini habari za chama cha wananchi CUF haziandikwi wala kuonyeshwa kwenye vyombo vya habari?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by shakeel 11, Mar 23, 2012.

  1. shakeel 11

    shakeel 11 Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hi ni kwani nini siku hizi vyombo vingi vya habari hapa nchini vimekuwa havitoi habari kuhusiana na chama cha wananchi (cuf) nimekuwa nikifuatilia kwa muda mrefu sasa cuf wamekuwa wakifanya mikutano mikubwa ya hadhara lakini kesho yake hakuna hata chombo kimoja cha habari kitakacho kuwa kimetoa habari ya jumapili tarehe 11/03/2012 walifanya mapokezi makubwa sana ya kiongozi wao kwa takwimu za haraka hakuna mapokezi makubwa kama yale kutokea tanzania ukiondoa msiba wa baba wa taifa labda ndio yanaweza fanana kwani yaliyazidi mapokezi ya papa mwaka 1990 na mandela pia alipotembelea tanzania lakini chakushangaza jumatatu yake hakuna hata sehemu yalipotangazwa mbaya zaidi nilikuwa naangalia taarifa ya habari waandishi wa itv walisema wameshindwa pata habari zaidi kutokana na kutishiwa kupingwa na mashabiki wa cuf japo jambo hili si kweli kwani toka kampeni za uhaguzi mwaka 2010 itv imekuwa haitohi kabisa habari za cuf labda tbc ndio imekuwa ikionyesha habari za cuf japo kwa udogo

    sasa huwa najiuliza chanzo ni nini? Mpaka tumekuwa tunalazimishwa kusikilizishwa sera za kukopi za vyama viwili tu. Au wahariri nao siku hizi wamekuwa kama madj hawatohi habari mpaka kitu kidogo kwanza

    maana kama wanachama cuf bado wako wengi na mapokezi yalidhililisha hilo hata slaa alijionea umati ulivyo jaa irport tarehee 11/3 2012 kweli bongo hakuna wasomi wenye kujijua watu wote wamekuwa watumwa wa wana siasa
    kwa sababu kutoandika habari za vikao au mikutano ya vyama vingine ni kutunyima haki yetu wananchi kuchagua chama chenye sera nzuri.
     
  2. M

    Molemo JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mkuu kwa hivi sasa CUF wamefufua gazeti lao linaitwa FAHAMU.Kila habari yao utapata huko.Linatoka kila Jumatatu.
     
  3. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wameunda sirikali ya mshikamano wa kitaifa na ccm hivyo hakuna haja ya vyombo vya habari kurusha habari za cuf na ccm separately itakuwa ni kurusha habari ile ile. Subiri hadi ndoa itakapo vunjika
     
  4. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Habari za CUF haziuziki na wala hazina mvuto kwa wasomaji hivyo basi kuzichapisha zaweza kusababbisha watu wasinunue magazeti na kusababishia kampuni husika hasara

     
  5. w

    woyowoyo Senior Member

    #5
    Mar 23, 2012
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tatizo mfumo, wanakibeba chadema wewe huoni hata slaa akiwa chooni anak.,nya kesho utakuta gazetini.
     
  6. m

    msnajo JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,065
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Haya bana wowowo! Sikutegemea ndg yangu wowowo kama ungeweza kujibu vizuri namna hii. Watu kama ninyi ni wachache sana na ndo mmeiletea Tz mafanikio makubwa namna hii. Wiki ya maji mmeazimisha na mabomba yanatoa maji kila kona Nchi hii. Big up wowowo!
     
  7. LOWE89

    LOWE89 Senior Member

    #7
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mbona unasema slaa kaona! kaonaje kama si kwenye vyombo vya habari. hata mimi niliona labda kama ulitaka irudiwe kwa siku kadhaa. nadhani mambo hayaendi hivyo. lakini pia misimamo yao ni mashaka matupu miongoni mwao kwa hiyo wengi wanaona kama vile hakuna jipya.
     
  8. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #8
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,855
    Likes Received: 5,244
    Trophy Points: 280
    endelea kujiuliza ndugu badala ya kufanya utafiti mwenyewe! Amani kwako.
     
  9. y

    yplus Senior Member

    #9
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umeyaona ya CUF tu?,vipi kuhusu
    NCCR Mageuzi
    TLP
    UDP
    CCJ
    Kila jambo na wakati wake,Nakumbuka miaka ya 90 NCCR kabla ya kuchakachuliwa na CCM ilikuwa juu balaa na kila Media ilikuwa ndo story...
    Ndoa ya CUF na CCM imepoteza mvuto wa Chama cha CUF...
    Sio Bara tu,Huko Unguja na Pemba ndo kabisa kimebaki Screpa...
    RIP CUF...
     
  10. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #10
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wengi tuko Arumeru ndizo habari zinazouza magazeti kwa sasa.

    CCM tuko Arumeru, Chadema wako Arumeru, CUF watusubiri kwanza hadi uchaguzi utakapoisha wataanza kuandikwa.
     
  11. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #11
    Mar 23, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Majority ya wahariri wa vyombo vya habari Tanzania ni Wakorintho! Na wakoritho wana chama chao cha siasa, Corithians Democratic Movement (CDM). Usitegemee waandike habari yeyote inayo-promote CUF! Ikiwa ni negative news utashangaa wanavyoipa kipau mbele! Refer ile saga ya HR na ' Kifo Cha CUF'!
     
  12. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #12
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135

    Vyama vingine ni vya msajiri wa vyama vya siasa John Tendwa

    vyama vya CCM, Chadema na CUF ndivyo vyetu wananchi vingine vilishakufa na vingine viko mahututu ICU tumemrudishia Tendwa kwa ajili ya matibabu.
     
  13. Highlander

    Highlander JF-Expert Member

    #13
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,094
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135

    Em ondoa ujinga wako hapa. Gazeti gani limetangaza Slaa alikuwa chooni jana? We lazima utakuwa hawa watoto wamezaliwa miaka ya tisini. Viooongo, viongo!
     
  14. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #14
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa hivyo unashauri waislam nao waingie kwny ulimwengu wa habari ili chama chenu cha kiislamu kiandikwe?!! Bwana asifiwe.
    R.I.P CUF:lock1:
     
  15. M

    Molemo JF-Expert Member

    #15
    Mar 23, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mkuu si mna magazeti yenu ya Annuur,Alhudaa na Fahamu?
     
  16. SR senior

    SR senior JF-Expert Member

    #16
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    CUF kushney.....
     
  17. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #17
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wewe jamaa kumbe mnafiki kiasi hiki! Kila siku unapika kelele humu JF za udini kumbe huna lolote, mdini mkubwa wewe tena mnafiki, kwa hiyo CDM yenu ni kwa ajili ya Wakirstu nyie ndiyo mnaemualibia Dk Slaa, kwa style hii CDM hawawezi kuchukuwa nchi kwa kutegemea wakiristu peke yao.
     
  18. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #18
    Mar 23, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,992
    Trophy Points: 280
    zikiandikwa za SISIEM inatosha wanakuwa wamewawakilisha pia.
     
  19. Komeo

    Komeo JF-Expert Member

    #19
    Mar 23, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 2,063
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Kwani CUF bado kipo? Si kilisha expire? Ukiuliza kwanini hakiandikwi ni sawa na kuuliza kwanini vyama vya TANU,ASP, na TAA haviandikwi habari zake kwenye magazeti ya sasa.
     
  20. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #20
    Mar 23, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hapa unamaanisha au unadadhibitisha kuwa CUF wote wana DINI moja na mwanachama wao lazima uwe wa dini hiyo ?
     
Loading...