Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini gesti?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Lizzy, Feb 6, 2011.

  1. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nimeona malalamiko na matukio kibao yanayotokea nyumba za wageni yakiletwa humu!Wengine utawagundua ni maInfii kwahiyo hawawezi kupelekana nyumbani ila wengine ni mabachela!Sasa kwa hawa walio single kwanini hua wanapelekana gesti na sio kwenye makazi yao?Jinsi mtu anavyo-value uhusiano inachangia...au ndo inaonyesha kwamba hamna uhusiano pale wala heshima kwa kiasi fulani?Binafsi hua nafikiria mwanaume mpaka akupeleke gesti anakua amekudharau sana!Embu kakaz mtuambie...ni kwanini?
     
  2. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    sio kakudharau kwa sababu na yeye anaingia humo humo. Kuna mawili yawezekana kama anaishi na wazazi hawezi kukupeleka kwake si heshima kula tundi home kwake,gesti kuna usiri fulani baina yenu wawili,inategemea pia kipato chake labda hana uwezo wa hoteli kubwa. Mwingine yawezekana ana wanawake zaidi ya moja sasa akikupeleka kwake anapoishi itakuwa soo kwake na jirani zake au wazazi wake.wengi wanaowapeleka home kwako ni wale ambao wameshafikia hatua ya uchumba na umeshatambulishwa kwa ndugu.sasa kama ndo mmejuana na ukakubali kula tundi unadai ukalie home kwake kwanini???popote pale mradi pawena utulive na usiri
     
  3. Wit

    Wit JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lizzy ukweli ikiwa mwanaume ana mpenzi mmoja atampeleka nyumbani kwake vinginevyo labda awe anaishi chumba kimoja na haishi peke yake.
     
  4. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #4
    Feb 6, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Na sisi tunaomalizana kwenye vichaka na majumba mabovu unatuweka kwenye kundi gani!
     
  5. Wit

    Wit JF-Expert Member

    #5
    Feb 6, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu nyie mko kwenye kundi maalum! umenikumbusha enzi hizo
     
  6. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #6
    Feb 6, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Nafikiri pia inategemea mmefahamiana muda gani,as in relationship iko level gani?huwezi tu mmekutana leo kesho unampeleka kitandani kwako hata hujamuelewa huyo mwanamke na kuamua unataka awe nani kwenye uhusiano wako.......honestly,mi sijui naonaje ishu ya kwenda guest...
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Feb 6, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Mh, sasa naona tunachimbana mno humu ndani
     
  8. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #8
    Feb 6, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Dah kwa hiyo sie tunaitataji special treatment! Lol
     
  9. Quinty

    Quinty JF-Expert Member

    #9
    Feb 6, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh na tupo wengi...!
     
  10. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #10
    Feb 6, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ooooh my GOD !!!
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Feb 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hapo sawa...ila yule anaeishi peke yake nini kinasababisha ukiacha kuwa na mpenzi wake?
     
  12. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #12
    Feb 6, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hommie kumbe bado huwa unaendelea na huu mchezo
     
  13. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #13
    Feb 6, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mdogomdogo tu hommie tutafika wanata uwapeleke geto then waache gagulo zao! Lol
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    Feb 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa kwanini wasisubiri mpaka wawaelewe ili wapelekane nyumbani?Yani hapo inaonyesha kitanda chake kina thamani zaidi ya mwili wake!
     
  15. Wit

    Wit JF-Expert Member

    #15
    Feb 6, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tuache utani guest ni noma kama ni mpenzi wako unae muheshimu na kumpenda mpeleke nyumbani
     
  16. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #16
    Feb 6, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    da! Umenigusa hapo aisee!
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    Feb 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hehe nyie bado watoto!Pesa ya guest hamna..nyumba ya kuwapeleka hamna na hormone zinawazidi nguvu mpaka mnakimbilia vichakani!
     
  18. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #18
    Feb 6, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ndo maana tunahitaji katiba mpya maana haya makundi yetu yanasahaulika sana halafu tupo wengi.
     
  19. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #19
    Feb 6, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ulivyoshtuka utafikiri hujawai tumia hii kitu!
     
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    Feb 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nani anamchimba nani tena?
     
Loading...