Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini gazeti tanzaniadaima limeisusia hotuba ya dk shein kuhusu uamsho?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by thatha, Jun 1, 2012.

  1. t

    thatha JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Wiki nzima sasa gazeti hilo lilitoa habari kuhusu uchomaji wa makanisa iliofanyika zanzibar
    hii ni wazi walikuwa na mwakilishi aliekuwa anajituma kutafuta habari.

    lkn kwanini gazeti hilo leo hakuna sehemu waliozuungumzia hotuba ya Dk shein kuhusu vurugu zilizotokea?
    Au tzdaima hawakufurahia hotuba ile.?
    Jee ni haki Tzdaima kulalia upande mmoja wa shillingi?
    Hii si inawanyima fursa wasomaji wake ambao sio wakiristo?
     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Acha hayo, Sio kususia ni Uhuru wa Habari sio lazima kudakia na kudandia kila lisemwalo na serikali kuu
     
  3. t

    thatha JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    mkuu kunamwendelezo wa habari. hivyo inafanya kazi ktk ofisi za kanisa tu?
     
  4. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kweli unauhakika huo? Yaani kwasababu unajua Mmiliki wa hilo Gazeti sasa unasema inafanya kazi za Kanisa

    Ni Aibu kusikia kuwa wewe umeweka hii habari kwa Mrengo wa kidini, sasa hapo unataka kuongelea Udini? badilisha

    Kichwa cha habari tutakuelewa vizuri sana, na hapo tutakujua kuwa Wakristo waliponyamaza kutokusema chochote

    Kuhusu kuchomewa Maeneo yao ya Sala, haukuandika chochote ulinyamaza sababu nadhani moyoni ulisema GOTCHA!!!
     
  5. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Ahaa, Kumbe Ikulu ya Zanzibar ni ofisi ya msikiti? okay.
     
  6. PPM

    PPM JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 839
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ile ilikuwa ni hotuba au alikuwa anatusimulia Historia, ambayo nafikiri wengi wanayo.
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    Jun 1, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Wanataka Kila kitu Zanzibar kiwe msikiti!
     
  8. t

    thatha JF-Expert Member

    #8
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    mimi sikuona tukio la rais kuitsiha press conference halafu unashindwa kuwajuza wasomaji wako.
    hasa ikiwa wewe ndie uliekuwa kinara wa kuapsha habari ile.hapa kuna jambo limejificha ndani ya media hii. sio bure
     
  9. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #9
    Jun 1, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,640
    Likes Received: 823
    Trophy Points: 280
    Pengine si habari, pengine hawakuitwa ili wasiipate hiyo habari km wawafanyiavyo mwanahalisi,pengine ingewekwa ingekuwa sawa na kutumia gazeti kueneza upotoshaji. Je unaweza rusha Mkanda wa Osama akisema "Kuanzia leo Natangaza fatwa , waislam washambulie makanisa yote popote yalipo"; halafu wewe na chombo cha habari ukitumiacho kama si wafuasi/mshabiki wake/mwenzi kiimani wake na matendo yake?

    Issue si kumjenga Shein, issue ni yeye na wenziwe kuwajibika wakati makosa ya jinai na ya kishetani km haya yakifanyika.Sasa km wewe unadhani alipaswa pewa credit kuna shida.
     
  10. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #10
    Jun 1, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kwani Gazeti la Al Noor halikusaidia na kuandika hiyo hotuba? Sababu haliandiki habari za Kanisa
     
  11. t

    thatha JF-Expert Member

    #11
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    mimi navyojua annur ni gazeti la dini fulani, tzdaima ni lachama fulani. jee kuna uhusiano gani kati ya chama na kanisa?
     
  12. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #12
    Jun 1, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tanzania Daima haina wasomaji wasio Wakristo! Wasomaji wake ni CHADEMA.. you can connect the dots.....
     
  13. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #13
    Jun 1, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Sasa kitu gani kinakuuma kwanini Usisome Gazeti lingine? Haujui kuna Uhuru wa Magazeti? Kama Uhuru wa Vyama Vya Siasa?
     
  14. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #14
    Jun 1, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Yeah Zitto Kabwe halisomi Tanzania Daima ? Na ni nini kinachokutesa hadi unataka hiyo hotuba iwe kwenye hilo Gazeti?

    Haujui kuna Freedom of Speech? Wanaweza kuweka au La Sawasawa na wewe unavyotaka na unavyosema
     
  15. t

    thatha JF-Expert Member

    #15
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    kwa hivyo hili gazeti limesajiliwa kama gazeti la msemakweli na Kiongozi? mimi najua ni la Chadema
     
  16. t

    thatha JF-Expert Member

    #16
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    kuendeleza habari. maana ilikamata hoja ya kuchoma makanisa mpaka kila mtu akashangaa. kama la Dini fulani bora libadilishe usajili.
     
  17. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #17
    Jun 1, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kwanza Hotuba ni nyingi, kinachotakiwa ni nani alichoma hayo Makanisa? ina Maana Maadui wa Muungano ni Makanisa?

    Makanisa yalikuwapo tangu 1873, sasa nyie kama mnaona adui ni Kanisa sababu ya Nyerere? kwahiyo Tanzania Daima

    Mnajua Mmiliki wake sasa Mnasema matakayo ni Mkristo; ingekuwa Mwananchi Msingesema lolote, kwanini Mnavisa hivyo?

    Yaani kila siku kuna kitu kwenye koo lenu kizito mnashindwa kumeza lazima mtoe kwa Jaziba la UDINI?
     
  18. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #18
    Jun 1, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    It seems you have run away what I can say is we have just had enough religion conflicts to make us hate, but not

    enough to make us love one another. Ignorance and Intolerance are the major cause. Whenever you are confronted with

    an opponent. Just conquer him with love. THAT's MY PHILOSOPHY... KINDNESS. We are all Tanganyikan's and Zanzibari's

    I would love Zanzibari's to be happy and free but they need to tolerate their christian neighbors who have been there

    since 1873. PEACE & LOVE!!!
     
  19. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #19
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    siku hizi tanzania sijui imekuaje..mtu akipewa uongozi flani wanaangalia kama ni muislam or mkristo ametokea upande gani wa tanzania eh tunaanza kua kama wakenya...Nyerere alitufundisha kuungana kuishi pamoja bila kujali dini wala makabila lakini siku hizi mh
     
  20. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #20
    Jun 1, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,754
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    hakuna hotuba ya kipumbavv kama ile. Ndo maana hatuendelei kwa sababu ya ubinafsi, ujinga na tamb za viongozi wetu. Wote wanaozuia muungano usijadiliwe wananufaika na muungano. Haiwezekani wazanzibari kibao kwenye wizara zisizo za muungano bara aafu wabara kufanya biashara zanzibar wanachomewa maduka na kufukuzwa. Rais mzima anaongea kwamba uwanja wa ndege unajengwa bila ramani!!?? Hivi nani aliyeturoga??..? Hivi kweli UWANJA WA NDEGE BILA RAMANI?
     
Loading...