Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini dr slaa na vijana????

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kachanchabuseta, Nov 17, 2010.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Nov 17, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    katika kipindi cha EATV kwa mahojiano ya na Dr slaa
    imeonekana kuwa Dr slaa anavutia vijana kisiasa

    JE kuna mpango wowote nyuma ya hili?

    Je kwanini Dr slaa anavuta vijana na kuwaandaa namna hii??

    Je tamko lake linalokuja litaamasisha vijana?

    Nawakilisha
     
  2. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #2
    Nov 17, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Huna haja ya kufungua thread mpya kwa hili. Ipeleke Dr. Slaa live EATV.

    Si lazima ufungue thread kila unapojisikia
     
  3. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #3
    Nov 17, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Umeshindwa kuchangia ile ya EATV sasa unafungua mpya wakati mjadala ni ule ule. Tuzungumze kile alichokuwa anazungumza Slaa. Kama hujui habari za Melancholy, Sanguine, Choleric au Phlegmatic omba msaada. Very likely we ni choleric. Acha mambo haya bwana, rudi kwenye thread ya EATV changia huko.
     
  4. Spartan

    Spartan Member

    #4
    Nov 17, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unamatatizo ya elimu km hilo jina lako..!! na kwavyovyote we ni kibabu so unathni nchi hii imeja waze!! kwenda zako huko!!
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Nov 17, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    unauliza makofi polisi kawe..subiri muone
     
  6. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #6
    Nov 17, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Hivi vitabu alivitunga siku nyingi kabla ya hata kuingia kwenye siasa, hata hivyo sioni tatizo la yeye kuwavutia vijana kwenye siasa maana yeye ni mwanasiasa, sasa ulitaka afanye nini?
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    Nov 17, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180


    Kwa sababu vijana na Dr. Slaa.
     
  8. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #8
    Nov 17, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,240
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Wewe Jeykey what ever your name is acha kutuletea habari zako za kisungura hapa. Wewe kwani umemwelewa vipi au unataka kuzua habari isiyo na msingi hapa. Huyu mtu mbona anakunyima sana raha wewe. Ulitaka azungumzie nini huu ufin..... wako wa mawazo usituletee hapa.
     
  9. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #9
    Nov 18, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    sasa unataka aongee na nani; na wazee? mada ilikuwa ni kuhusu vijana ameitwa ili aongelee vijana yeye kama mzazi na mtu ambaye alishaandika vitabu kuhusu vijana
     
  10. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #10
    Nov 18, 2010
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Usiogope sana! Vijana wanalo la KUPOTEZA zaidi pindi taifa linachunwa kama mnyama hivi na wenye meno.

    Dr Slaa hana cha kufaidi sana kwa KUZUNGUMZIA MALEZI BORA ya sisi Vijana. Sina uhakika kama Dr Slaa alifahamu kwamba 2010 atakujaibiwa KURA zake halali hata akatungia VIJANA vitabu ili WAMPENDE. Uhakika huo sina mpaka sasa.

    Kupitia usoni mwako, koo yako ilivyokauka na maswali ya aina hiyo, napata shaka kwamba huko upande uliko wewe viti vyote vimekua vya moto, lakini kipindi sio mbali sana VIJANA tutatadai kilicho chetu mpaka kipatikane (KATIBA) bila vurugu. Leo kazungumzia MALEZI TU wa VIJANA tayari kivuli kinawakimbiza, ngoja Asasi za Kiraia na Jamii ya Wanataaluma (simba aliyelala) waje waanze kutia timu.
     
  11. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #11
    Nov 18, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,766
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Jeykeiwaukweli ni Ridhiwani!
     
  12. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #12
    Nov 18, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,267
    Likes Received: 1,253
    Trophy Points: 280
    Malaria Sugu huchoki kujidhalilisha?Pumba tuuuuuuuuuuuu kila siku.
     
Loading...