Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwanini dr. Slaa hatashinda

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Shaycas, Nov 2, 2010.

  1. Shaycas

    Shaycas JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 866
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Dr. Slaa hatoshinda ktk uchaguzi huu kutokana na sababu zifuatazo..
    Hofu ya kuibiwa kura.
    Kuchelewa kutangaza nia.
    Hamasa ya vijana kabla ya slaa kutangaza nia ili kuwa ndogo. Nk.
     
  2. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hoja ulizotoa Shaycas hazina mantiki.
    1." Hofu ya kuibiwa kura."
    Hofu haina uhusiano na mtu kutoshinda. Kama ungesema wizi wa kura kuwa ndiyo sababu ya kutoshinda hilo lingekubalika kimantiki.
    2."Kuchelewa kutangaza nia." Kuchelewa kutangaza nia haina uhusiano na mtu kushinda au kutoshinda bali mwelekeo wa kampeni na uungwaji mkono ndo kungeweza kuonyesha mtu kushinda au la.
    3. "Hamasa ya vijana kabla ya slaa kutangaza nia ili kuwa ndogo". Hili lina uhusiano gani na kushindwa au kushinda katika uchaguzi ambao umekwisha fanyika? Tunaweza kusema kuwa mwanzoni hapakuwa na hamasa lakini je baadaye kulikuwa na hamasa? na kama hamasa ilikuja baadaye na uchaguzi ulifanyika baadaye wakati ukosefu wa hamasa ulikuwa kabla, je maana yake siyo kwamba ndiyo angeshinda? kwani hamasa ya kabla ndiyo inayosababisha ushindi au hamasa ya baadaye? Mimi nadhani kama mwanzoni wangekuwa na hamasa lakini wakati wa upigaji kura wakakosa hamasa Dr. Slaa ndo angeshindwa.
     
  3. i

    ilboru1995 JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,331
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    crap... Dr Slaa hawezi kushindwa labda NEC waendelee kuchakachua...
     
  4. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    aidha watu waingie mtaani kuvuruga amani ili kIELEWEKE ka wanavosema wenyewe ghoosh sorry:tape:
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Nov 3, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    mbona tayari wanachakachua ?
     
  6. Domo Kaya

    Domo Kaya JF-Expert Member

    #6
    Nov 3, 2010
    Joined: May 29, 2007
    Messages: 530
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ushindi ni ndoto tena za mchana.
     
  7. Shaycas

    Shaycas JF-Expert Member

    #7
    Nov 3, 2010
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 866
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    naomba nifafanue kidogo..
    Hofu ya kuibiwa ilifanya watu wengi wasipige kura kwa kuamini kuwa hata wapige kura haitasaidia,zingeibiwa.
    Kuchelewa kutangaza nia kulifanya watu wasijiandikishe kwa kujua wagombea ni wale wale ambao hawana mchango wowote..hadi mwisho hawakupiga kura kwa kukosa sifa.
    Vijana walihamasika kupiga kura wakati tayari hawakuwa na sifa kwani wengi ama hawakujiandikisha au hawakurekebisha taarifa zao za mahali pa kupigia kura. Dr anaungwa mkono na vijana zaidi*tathmini yangu*
    nashukuru kwa kuchangia
     
  8. Kudadeki

    Kudadeki JF-Expert Member

    #8
    Nov 3, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtu hauwezi kushinda urais kwa sababu ya wahariri wa magazeti ya Mwananchi, Majira, Nipashe, na MwanaHalisi wanataka hivyo. Wanaopiga kura ni wananchi, siyo wahariri wa magazeti! Full stop!
     
  9. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #9
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Na nchi haiwezi kutawaliwa na wajnga wachache wnao weka ushabiki wakipumbavu kwenye masirahi ya nchi...
     
  10. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #10
    Nov 3, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna njia nyingi za kufikia malengo wewe tulia hapo Barclays uchakachue na kutuma hate messages!
     
  11. c

    chamajani JF-Expert Member

    #11
    Nov 3, 2010
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 554
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huenda anamaanisha baadhi ya vijana walihamasika baada ya kuwa uandikishaji ulishakwisha, which is true! hizo nyingine waswahili husema hazina mashiko! Kazi tu 2015!
     
  12. c

    chamajani JF-Expert Member

    #12
    Nov 3, 2010
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 554
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thenks-I agree with u, ubaya wa baadhi ya WanaJF ni kama Makamba vile! hata statement ya ukweli wataipinga simply-inatofauitiana na wanachofikiri!
     
  13. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #13
    Nov 3, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Bado hakuna hoja ya msingi
     
  14. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #14
    Nov 3, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Wale wale

    Like blind hens, we are ignorant of our own self and the depths within us.
     
  15. Kudadeki

    Kudadeki JF-Expert Member

    #15
    Nov 3, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kajifunze kuandika vizuri kabla ya kuanza kuwaita watu "wajnga". Ujinga ulikuwa wenu wa kudhania kwa kuhonga wahariri wa habari na kupachika picha za Slaa ukurasa wa mbele kila siku ndiyo huyo Slaa atakuwa rais. Fedha zimeliwa na JK anatunda kama kawa!
     
  16. Kudadeki

    Kudadeki JF-Expert Member

    #16
    Nov 3, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na nyie mliokuwa mnarudnikana JF mlikuwa mnatuma "love messages" eh! Ama kweli nyani hupenda kucheka vikalio vya wengine! Teh teh teh!

    Pipoz pawa my rear!
     
  17. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #17
    Nov 3, 2010
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,606
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    KAAZ KWEL KWEL.......YAAANI SLAA HAWEZI KUSHINDA KUONGOZA NCHI HII?........saa ya ukombozi kweli ina betri za kichina
     
Loading...