Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini Dr. Slaa anawasifia polisi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by king11, Nov 10, 2011.

  1. k

    king11 JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeshangazwa na kitendo cha Dr.slaa kulisifia jeshi la polisi kuwa limeanza kuelewa maana ya majukumu yake kwa kutenda haki na kutowapiga wanachadema waliokamatwa kwenye sakata la viwanja vya Arusha. Mimi binafsi naona jeshi ili bado linaendesha ukatili kwa wanchama wa vyama vya upinzani kinyume na usemi wa katibu mkuu wa Chadema.


    source:twitter akaunti ya Dr slaa

    twitter@drwilbroadslaa
     
  2. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kwani uongo sasa bado kidogo lakini siku hizi hawaui tena!
     
  3. G

    Godwine JF-Expert Member

    #3
    Nov 10, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kuna mabadiliko kidogo katika jeshi la polisi lakini bado wanahitaji kufanya mambo mengi ili wapate heshima katika jamii ya watanzania.

    Pia ni sababu ya kamanda Siro mkuu wa operation maalum jamaa huyu alitoka Mwanza kabla ya kuchukua nafasi ya Tossi ni kamanda bora kuliko wote katika jeshi la polisi na mwenye kutenda haki pia.

    Mambo yake ayaendeshi kisiasa nadhani kama siku akiwa IGP basi jeshi la polisi litapata heshima kwa jamii yote ya kitanzania
     
  4. TWIZAMALLYA

    TWIZAMALLYA JF-Expert Member

    #4
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 399
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Police waachane na taarifa za ki-intelijensia wanatupiga changa la macho wanavyotumia hiyo kauri
     
  5. JIULIZE KWANZA

    JIULIZE KWANZA JF-Expert Member

    #5
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 2,574
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona akiwakosoa hushangai ila akiwasifia unabweka? kwani mtazamo wangu na wako lazima uwe sawa? polisi wa sasa na wale wa enzi ya mwinyi/mkapa unadhani wako sawa? kasema wanabadilika na kujitahidi kuwa wasafi hajasema ni wasafi 100%
     
  6. M

    Mbalinga JF-Expert Member

    #6
    Nov 10, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 1,155
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Hawa Polisi wadogo nao ni watanzania jamani, unafikiri wanfurahia kupiga watu? Lakini tatizo ni nidhamu ya kijeshi ndiyo inayowaponza. Ukiambiwa piga unatakiwa kupiga kwanza kabla ya kuuliza kwa nini.

    Wenye shida na matatizo ni akina Mwema, Chagonja, Sillo, na huyu jamaa wa kanda maalum ya Dar. Hawa wanajitahidi kumpendeza mkuu wa kaya. Lakini wajue iko siku hawa wanaowatuma kupiga raia watageuza hizo bunduki kwao, na hapo ndipo kutakuwa na kilio na kusaga meno.
     
  7. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #7
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,149
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    kiongozi mkweli siku zote husema ukweli
     
  8. akilimtindi

    akilimtindi JF-Expert Member

    #8
    Nov 10, 2011
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 423
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Dr. Slaa amesema siku nyingi Polisi wanalazimishwa kufanya wanayofanya na wakubwa zao, vinginevyo ukweli ni kwamba Polisi hawawezi kusema hadharani lakini wanaunga mkono harakati zetu za kudai uhuru kutoka kwa hawa wakoloni weusi.

    Yeye Dr. Slaa anaweza kulinganisha kilichotokea juzi, kilichotokea jana na kinachotokea leo, anaweza kujua kama wamepunguza mabavu ama la.

    Anachosema hapa ni kwamba anaona kuna jinsi wamepunguza mabavu, ni dhahiri wanaelewa hali halisi na sasa wanahofia hali kuchafuka kama wakitumia mabavu badala ya kutumia akili.
     
  9. Gwallo

    Gwallo JF-Expert Member

    #9
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 2,003
    Likes Received: 269
    Trophy Points: 180
    Dr. Slaa yuko sahihi kwa sababu polisi wangeweza kuua alfajiri ile pale NMC lakini waliwakamata na kuwapeleka panapohusika.
     
  10. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #10
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,329
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Huo UIGP anajiteua yeye? Anayemteua ni Rais wa Nchi ambaye ndiye Mwenyekiti wa chama kilichopo madarakani. Hawa Polisi sio kila kitu wanafanya kwa kupenda bali ni mashinikizo kutoka juu. Hapa kuna umuhimu wa kuliangalia wakati wa Uundaji wa katiba
     
  11. M

    Magobe T JF-Expert Member

    #11
    Nov 10, 2011
    Joined: Mar 19, 2008
    Messages: 2,575
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Dr Slaa anaonegelea specifically kwa issue ya Arusha (mkesha) - "hakuna aliyepigwa" kama nimekuelewa vizuri!
     
  12. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #12
    Nov 10, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Dr. ni mtu aliyesoma na muelewa sasa ameona ndio maana amekubali
     
  13. D

    Dajo Member

    #13
    Nov 10, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hauna taarifa ktk uchaguzi uliopita CDM iliongoza ktk vituo vyote vilivyokuwa kwenye kambi za polisi?
     
  14. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #14
    Nov 10, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Alichokifanya Dr ni on-going-evaluation ameangalia kilichotokea jana na kulinganisha na yaliyotokea nyuma kwahiyo yupo sahihi.
     
  15. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #15
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,149
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    actualy he is the true presidential material! - and the police knows it right!
     
  16. S

    Snitch Senior Member

    #16
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Who is presidential material....hell No..too old to lead us....he is doing great by being activist.......labda mbowe Au LEMA
     
  17. Kitila Mkumbo

    Kitila Mkumbo Verified User

    #17
    Nov 10, 2011
    Joined: Feb 25, 2006
    Messages: 3,344
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Yes, kadiri siku zinavyosonga mbele polisi nao, na watu wengine waliopo katika utumishi wa umma, wanaanza kujiona kuwa ni sehemu ya mapambano ya kuleta mabadiliko. Dk Slaa amekuwa akiwaelimisha polisi kila siku kuwa wao nao ni sehemu ya watanzania waliopigika, na wameanza kuielewa hii zana. Na hapa tunaongelea askari wa kawaida ambao ndio wengi na sio hao vibosile ambao ni sehemu ya mfumo tunaoupinga.
     
  18. Cathode Rays

    Cathode Rays JF-Expert Member

    #18
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,665
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Kwa mtu ambae una ndugu yako polisi unaweza kuelewa nini anachomaanisha Dr. Slaa

    Polisi ni wafuata order na unapokuwa nao sehemu tofauti na "order" utawagundua ni binadamu sawia na wenye kuumia pale wanapolazimika kutekeleza order

    Kwa taarifa nilizonazo kwa watu Arusha, wako Polisi wengine ambao waliwasaidia vijana wengi tu wa CHADEMA "kutokea" kwenye njia na pande ambazo hawawezi kukutana na polisi ambao wako chini ya "makamanda watoa order"
     
  19. m

    mkomavu Member

    #19
    Nov 10, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa kuwa kasema dr. slaa post karibu zote zina sapoti wangesema wengine humo tungesikis wametumwa na magamba na majina kibao wangepewa
     
  20. M

    Mwadada Senior Member

    #20
    Nov 10, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Umenena vema mkuu. Nakuunga mkono ktk ukweli huo.
     
Loading...