Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini Dr Slaa anatumia nguvu kudai KAtiba MPya??

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by Kachanchabuseta, Dec 27, 2010.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Dec 27, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Chadema kupitia kwa Dr Slaa wanajianda kufanya maandamano kudai katiba na Ongezeko la umeme
    je kwnini dR slaa anatumia nguvu kadai katiba?
    Je anafaa kwenda jeshini maana ndo wanatumia nguvu wakiwa vitani
     
  2. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #2
    Dec 27, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wewe MS naona sasa wewe na wenzio mnazidi kuchanganyikiwa (angalia kwenye red), umeona wanajiandaa kudai Ongezeko la umeme?
    Acha kukurupuka, kaa chini fikiri cha kuandika. Na bado hadi mtembee uchi barabarani mwaka huu.
     
  3. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #3
    Dec 27, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    jeykey angalia usipende kutumika sanaaaaaaa,utachoka mapemaaaaaaaa.
     
  4. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #4
    Dec 27, 2010
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,713
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Dr. Anawatakia mema waTanzania.
     
  5. e

    elimukwanza Senior Member

    #5
    Dec 27, 2010
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 167
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mimi nawashangaa hawa wakina jeykey kwani maisha mtaani tunapigika wote tena wenyewe ndiyo wa kwanza kupiga mizinga.kama wote tuko mbagala mgao ni kwa wote hauchagui CDM,CCM,CDM,CCM Bs etc
     
  6. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #6
    Dec 27, 2010
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kwa sababu anawapenda watz (ukiwepo wewe na mwenzio malaria sugu )na anaitakia mema nchi yetu. UNA SWALI JINGINE????
     
  7. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #7
    Dec 27, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,760
    Likes Received: 1,923
    Trophy Points: 280
    Sio jingine, yeye Malaria Sugu huwa anasema"jengine" !!
     
  8. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #8
    Dec 27, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    kwa sababu

    1. mimi ni mvuja jasho wa nchi hii
    2.sitegemei kutoroka nchi hii
    3.najua siku moja ntakufa na nataka kuwaachia wanangu Tanzania with possibilities
    4.kwa kuwa Dr Slaa ni raisi wangu.. nitatii kila atakachosema,,, nitamfuata popote pale,,, na nitamuunga mkono kila mara..cha msingi ni uhai!
     
  9. mdoe

    mdoe JF-Expert Member

    #9
    Dec 27, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Its the only way
     
  10. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #10
    Dec 27, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    wakisema wewe ni mvunjifu wa AMani utakataa??
     
  11. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #11
    Dec 27, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kwa sababu ina hitajika haraka sana!

    Na nguvu unazipima kwa kutumia kipimo gani?
     
  12. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #12
    Dec 27, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    MS in action!!!
    Duh nimekosea ngoja niende kule kwa Maria Roza!!!:bump:
     
  13. D

    DENYO JF-Expert Member

    #13
    Dec 27, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 699
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    katika wavunjifu wewe ni wa kwanza si ujitambulishe sawaswa tujue status mamuluki wewe- slaa angetaka kutumia nguvu sasahivi tungekuwa kama ivory cost manake alishinda kwa asilimia 64% amesema mara nyingi hakuna aliyechukua hatua. Tunawaomba mjipange 2015 hatutakubali haya mapinduzi
     
  14. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #14
    Dec 27, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Kwa sababu bila nguvu bwana zako wanaona hawezi kukubali tuandike katiba mpya. Unasikia?
     
  15. K

    KERENG'ENDE JF-Expert Member

    #15
    Dec 27, 2010
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 398
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nguvu bado sijaiona au mnataka atumie nguvu?......Kawaambieni wanao watuma wale watu wanaakili sana wametugundua njama yetu, huko hatuji......Nguvu hapa haitumiki ila kwa hoja lazima Dr.awashinde tu.Mlitusubiri sana baada ya uchaguzi tuingie barabarani ili mtuue mkaishia kupigwa na vumbi tu! bado hamjajua watu mnao hangaika nao wamewashinda uwezo wa akili? amakweli nyie nivilaza........
     
  16. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #16
    Dec 27, 2010
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Na wewe ni darasa la nne au ngumbaru? Kwenye red; CDM haipitii kwa Dr. Slaa, bali Dr.Slaa kupitia CDM, tena siyo CDM tu ni WATANZANIA WOTE tunaodai katiba mpya inayokidhi mahitaji ya wakati wa sasa na baadaye.

    Kwenye pink;Tunapinga ongezeko la BEI ya umeme kwa sababu itapandisha kila kitu.
    Kwenye blue; Anatumia Nguvu ya UMMA siyo yake Binafsi ambapo Serikali itatumia nguvu ya Dola (jeshi likiwemo)
    Kwenye black; Dr. Slaa ana akili sana kuliko hao maDr wa kubumba ambao ligwalide liliwashinda. Vita anayoiongoza Dr. Slaa ina manufaa zaidi kwa Umma na Taifa kwa ujumla kuliko vita ya silaha na mabomu.

    Kwa taarifa yako kadri siku zinavyokwenda ndivyo UMMA unavyozidi kuwa na hasira na wachakachuaji, siku ikifika hakuna wa kuwazuia wataamua vinginevyo! Dalili ziko wazi kabisa ni ngumbaru tu ambao hawazioni.
     
  17. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #17
    Apr 8, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Huu ndo mwanzo

    Mengi yanafuatwa
     
  18. A

    Awo JF-Expert Member

    #18
    Apr 8, 2011
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 771
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Kwa hiyo anayedai katiba ni Dr Slaa? Auto President bwana!!
     
  19. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #19
    Apr 8, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145

    Ni sera ya CHADEMA JUU YA KUUDA KATIBA MPYA .CCM WAMEDANDIA TU
     
  20. opwa

    opwa Member

    #20
    Apr 8, 2011
    Joined: Jun 10, 2010
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mnaweza poteza mda kumuelimisha kilaza jeykey kumbe sio kosa lake ni kasumba ya vilaza wa ccm kuropoka wakitegemea kutoulizwa, hayo ya huyu ni yale ya makamba, wasila, chiligati, lukuvi na hata huyo mkuu wao. namkumbusha tu kuwa kaburi lao wanalichimba wenyewe na wataingia tu kwa icu waliopo ni mbaya
     
Loading...