Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini dr kikwete anahusishwa na sehemu kubwa ya ufisadi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by TumainiEl, May 20, 2012.

  1. T

    TumainiEl JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 2,145
    Likes Received: 674
    Trophy Points: 280
    Jamani tunaomba kupata majibu kutoka ikulu lasivyo itafika baada ya J. Kikwete wengi watasimama kizimbani. Hapa ipo siri hatuijuwi nahuu ndio muda twataka kuijuwa.
     
  2. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #2
    May 20, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,826
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    tetesi. Rekebisha
     
  3. N

    Naytsory JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,167
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ukisemwa katika jamii kama kiongozi ni vizuri ujiangalie, kwani jamii ndiyo kioo chako.
     
  4. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,605
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Heading imetulia, maelezo sijaelewa kabisa!, weka japo kwa kirefu inaonekana unachotaka kueleza is logical!
     
  5. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #5
    May 20, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Anahusishwa na sehemu kubwa ya Ufisadi uliotendeka hapa nchini kwasababu pesa za kifisadi ndio zilizomuingiza Ikulu na pili kwa kuwalinda mafisadi wasichukuliwe hatua za kisheria anadhihilisha kuwa yeye pia anahusika!!
     
  6. M

    Mohamed Ngwasu JF-Expert Member

    #6
    May 20, 2012
    Joined: May 11, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mjenga nchi ni mwananchi na mbomoaji?
     
  7. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #7
    May 20, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ni mjenganchi
     
  8. mnyongeni

    mnyongeni Senior Member

    #8
    May 20, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wala sielewi
     
  9. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #9
    May 20, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    anahusishwa kwa sababu anahusika sana na nchi yetu.na kinachofanyika sasa ni ushapu wa kukwapua.
    uzuri wa wizi wa viongozi wa sasa mungu kawapiga upofu pamoja na kuweka benk za nje nyingi wajengea mahekalu hapa nchini kwa hiyo kuwatambua haisumbui.
     
  10. WISTON MWINUKA

    WISTON MWINUKA Member

    #10
    May 20, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Topic ni nzuri lakini maelezo hayana mashiko.
     
  11. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #11
    May 20, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Huree nimetoka kwenye ban niliyosababishiwa na ritz juzi mods hawanipendi kweli!! Ngoja nikimbie thread hatarishi Kama hii hamnipati tena!!!!! CDM kwa kwenda mbele
     
  12. Ciphertext

    Ciphertext Senior Member

    #12
    May 20, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana ndugu!
     
  13. pgasper

    pgasper JF-Expert Member

    #13
    May 21, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 311
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni fisadi
     
  14. Kabembe

    Kabembe JF-Expert Member

    #14
    May 21, 2012
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 1,619
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Kikwete na Ufisadi ni sawa na M.ku.ndu na Ma.vi.
     
  15. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #15
    May 21, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,917
    Trophy Points: 280
    Tatizo la meseji za kwenye simu
    inatia uvivu sana kuandika, pole sana
    ujumbe haujafika vizuri mkuu, jaribu ku-edit.
     
  16. a

    abdalah Member

    #16
    May 21, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 44
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Dr.Kikwete ni nani?
     
  17. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #17
    May 22, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Tanzania it high time we got rid of fisadi kikwete and the gang!
     
  18. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #18
    May 22, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mashiko yapi?
    Kikwete fisadi.
    wenzake anawajua,
    wengine kawashitaki miaka zaidi ya mitatu imepita kesi haijatajwa tean mahakamani.
    haina mashiko kwa mafisadi hapo sawa
     
  19. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #19
    May 22, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ni binti ya rais wa Tanzania, salama Kikwete, daktari wa meno,
    babake ndo Mh. Dr. Dr. Dr. kikwete
     
  20. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #20
    May 22, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    si kuhusishwa, ameshiriki na anendelea kutafuna inji yetu
     
Loading...