Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini Dawa ya Kuoteshwa ya Mbeya ni ya Uongo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lawkeys, Mar 29, 2011.

  1. Lawkeys

    Lawkeys JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 1,108
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kuna taarifa kwamba kuna kijana kaoteshwa dawa na marehemu mama yake. Kijana huyo ana dai kwamba dawa hiyo ina tibu maradhi sugu kama ukimwi, kisukari, nk. Kijana huyo anadai kwamba dawa hiyo ina nguvu sawa na ya babu wa Loliondo.

    Dawa hiyo pia inachemshwa na gharama yake ni Tshs 500 kama ile ya Babu.

    Inaweza ikawa vigumu kung'amua kiini macho cha dawa pacha hii lakini mtego wake mdogo tuu! Kumbuka mtego wake ni sawa tu na ule wa kijana wa Moshi aliye jinadi kuoteshwa dawa na marehemu bikira maria.

    Tegua mtego sasa

    Kwanza, huyu marehemu hatujui alikufa kwa ugonjwa gani au kwa ajali. Lakini, kama alikufa kwa ugonjwa flani alishindwa nini kujitibu mwenyewe kwanza mpaka akafa? Pili baada ya kufa katoa wapi ujuzi wa tiba kaburini?

    Biblia iko wazi

    Amini hutadanganyika, Mhubiri 9:5;

    Wafu hawajui neno lolote, na hawana ijara tena kwani kumbukumbu lao limeondolewa.

    Pia, Mwanzo 2, Mungu anasema utakufa hakika. Japo shetani alimdanganya katika Mwanzo 3 Hawa akamwambia hutakufa hakika bali utafanana na Mungu.

    Mtu aliyekufa hawezi kuwasiliana na watu walio hai. Lakini kwasababu watu wamekataa maandiko, shetani na pepo wachafu wamekuwa wakiwatokea watu katika sura za ndugu wao, ama katika sura ya maraika wa nuru au hata wanaimwita Bikira Maria. Huo ni uongo.

    Kwahiyo, ni rahisi tu! Ukisikia sijui Bikira Maria kanitokea au marehemu fulanu kaniotesha au wewe mwenyewe ukatokea na marehemu, kemea, ujue hilo ni pepo. Kisha sema, sidanganyiki.

    Pili

    Ukisikia Yesu kakanyaga ardhi hii popote pale, jua kuwa ni uongo kwani Yesu ataishia mawinguni, na hata gusa ardhi hii na kila jicho litamwona. Ukisikia vinginevyo kataa, sema Sidanganyiki.

    Mwisho

    Nayo kweli itakuweka huru!!!
     
  2. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Babu kaoteshwa na 'mungu'
    Kijana kaoteshwa na marehemu.
    Moja imekaa 'kishirikina' zaidi, nyingine......
     
  3. D

    Deo bony Member

    #3
    Mar 29, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo jamaa ana try to pull our legs coz marehemu huwa daima anahitaji kuombewa rehema, sa inakuwaje tena leo mfu anatoa usaidizi?
     
  4. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    kwa sababu iko mbali sana kutoka usawa wa Monduli.
     
  5. L

    LAT JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    huyu lawkeys ni mdini huyu ..... mi posdt yake yooote ni udini udini tu .....

    please mods delete this post .... hatred others faith
     
Loading...