Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini dada zetu mpo hivi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MAJANI YA KUNDE, Mar 14, 2011.

  1. M

    MAJANI YA KUNDE JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Najiuliza sipati jibu hebu jamani nisaidieni Kwanini Mwanaume anampenda Mwanamke anamchagua wafunge pingu za maisha bila ya kulazimishwa na mtu wanaishi kwa upendo na amani mwisho wa siku wife anakwenda kwa Waganga wa kienyeji kutafuta dawa ili amtawale mmewe why?inauma na kukela sana.kwanini?
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Umewekewa "Kamtee" nini mkuu pole sana
     
  3. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Si amtawale, ila anamsaidi kumuepusha na mabalaa. maana hawa ni kama watoto hawakui wala hawaelewi wana dare kufanya vitu hatarishi so ni kumprotect huyu baba zaidi ,maana hawa wa baba mbili haikai tatu haikai na ucpoangalia anakuletea balaa la gonjwa au unabwagwa pwaa na mitoto yako huku akienda lea watoto wa hawala!
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahahhahaha.....anataka kukaba mpaka penalty???
    Nadhani hilo ni tatizo la kisaikolojia zaidi!!Kwanza inaweza kusababishwa na
    ....kutokujiamini!!Anaona kama vile unaweza kumtoka wakati wowote.Yani mtu anakua hajithamini kiasi cha kujiona anastahili kua na wewe mpaka aongeze kukutuliza.Ni sawa na kukufumba macho...ndivyo wanavyoamini.
    ....Possessiveness!Hapa unakuta mtu ana ile hali ya kutaka kukumiliki jumla...bila kuacha mwanya wowote wa wewe kupumua bila idhini yake!!
    Yani anakua anataka kua incontroll of your emotions kuhakikisha kwamba utabaki kua wake tu hata kama ni kwa kukupumbaza!!!
     
  5. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #5
    Mar 14, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,913
    Likes Received: 997
    Trophy Points: 280
    Unakuta mwanamke hajiamini ndio maana anaweza kufanya hivyo na jingine ni vile kupata ushauri kwa shoga/marafiki nawe bila kufikiri unaamua kutenda
     
  6. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #6
    Mar 14, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Hahaha! InatokeA kwa sababu ambazo wengine wameshaeleza hapo. Inanikumbusha kisa nilichowahi kusikia. mwanamke kaenda kwa mganga kumdhibiti mume wake "asitoke nje". Kwa utata wa kauli hii mume akawa anajifungia ndani hatoki nje, kama zezeta, kazi akawacha. Yale maisha ya raha waliyozowea yakaishia kuwa historia tu. Kwa mwanamke huyu kilchofuata ni majuto tu.
     
  7. Fanta Face

    Fanta Face Senior Member

    #7
    Mar 14, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dawa za nini??

    Mganga we mwenyewe
     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    Mar 14, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Sijui kwanini.
    Labda wanahisi wataachwa.
     
  9. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #9
    Mar 14, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,570
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    Eee rimbwata tuuuuuuuu, Jamani ninapita tuuuu!
     
  10. Dinnah

    Dinnah JF-Expert Member

    #10
    Mar 14, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 507
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Lazima atakuwa na chembechembe za uchawi tu. hao ni watu wasiojiamini
     
  11. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #11
    Mar 14, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Imani tu mkuu kama kule loliondo
     
  12. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #12
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    mbaya sana kumuwekea mwenzio tego
     
  13. meddie

    meddie JF-Expert Member

    #13
    Mar 15, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 400
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    jana nilikuwa nasikiliza wapo redio usiku, mchungaji Dedora akihuburi alisema "mwanamke anaweza kuwa chombo cha hatari hata kuondoa maisha yako" nikakumbuka wale wanaitwa wapelestina!
     
Loading...