Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini CUF kina Wabunge wawili tu huku Tanzania bara?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mshikachuma, Sep 27, 2011.

  1. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kama kweli CUF ni chama makini,kwanini kina mbunge wa kuchaguliwa mmoja tu huku bara?
    Tena mbunge mwenyewe ni albino aliyepata kura kwa huruma ya wakazi wa Lindi mjini. Swali langu ni -
    Kama CUF wanajisifia kwa kufanya vizuri kwenye midaharo mbona hawana wabunge wa kuchaguliwa huku bara
    zaidi ya huyu mmoja aliyepata ubunge kwa huruma ya wananchi wa Lindi mjini?
     
  2. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wapi Juesuit,Topical na Cuf Ngangari? tunahitaji maoni yenu pls!
     
  3. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Huna habari lilikuwa moja ya masharti ya CUF ili kuisaidia CCM kwenye uchaguzi mkuu angalau iwe na wabunge bara.
     
  4. Majoja

    Majoja JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wabunge wengine wa CUF ni wa nini tena?
    Wao si CCM-B?
     
  5. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #5
    Sep 27, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    CUF huku bara wana wabunge wawili,tena wote kutoka mkoa wa Lindi....mh Barwany(lindi mjini) na mwingine Kilwa(somebody Bungara).
     
  6. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Hii thread ya kibaguzi imepenyaje jukwaa la siasa? Unamdhalilisha ndugu yetu mwenye ulemavu wa ngozi.

    Kingine sio kweli CUF ina mbunge moja tu, navyojua mimi CUF ina wabunge wawili
     
  7. T

    Topical JF-Expert Member

    #7
    Sep 27, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Labda niseme hivi kuwasaidia

    Afadhali CUF wana wabunge wawili wa kuchaguliwa Tanzania bara na wabunge wengi Zanzbar wameonyesha ni Wa Tanzania..

    Je kwanini chadema hawana mbunge wa kuchaguliwa hata moja Zanzibar (0)??
     
  8. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #8
    Sep 27, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    tena mbunge mwenyewe albino, mh! Uchafuzi wa hali ya hewa huanza hivihivi. Hukuwa na sababu ya kuvamia utu wa mtu
     
  9. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #9
    Sep 27, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Acha Ubaguzi, Sio Kama alipewa Ubunge Kwa Vile ni Albino bali watu walimkubali, huo ndio ubaguzi tunauogopa kwa watu cdm hivi hakuna njia yakufanya siasa za ustaarabu?
     
  10. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #10
    Sep 27, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Huwa nawashangaa CDM eti wanataka kuchukuwa nchi utachukuwa nchi na Wabunge 23?
     
  11. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #11
    Sep 27, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Kwanini CCM haina mbunge Pemba? kwanza Zanzibar ni nchi ya kiislamu hakuna haja.
     
  12. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #12
    Sep 27, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Hawa Wachagga CDM watu wabaya sana si mnaona wanavyowabagua Malbino! Halafu ndio mtasema hichi chama ni cha watanzania.
    Angalieni hizi kauli. Mungu ibariki Tanzania
     
  13. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #13
    Sep 27, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hapo kwenye Red, mie sijatamka hayo maneno' wewe ndiye wasema.
    Na huyo mbunge wa pili ni wakuchaguliwa na wananchi? anaitwa nani na wajimbo gani?
     
  14. T

    Topical JF-Expert Member

    #14
    Sep 27, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Afadhali umesema ukweli...

    Kwa hiyo nyinyi hamuhitaji wa waislamu kwenye chama chenu au siyo? nawasikitia wale makamu wa rais wa slaa na wengine wanaojipendekeza kina zitto, arfi, safari etc..
     
  15. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #15
    Sep 27, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Wewe jamaa kumbe huwa mbaguzi sana! Albino sio mtu? Kumbe CDM ni chama cha Wakiristo wa Tanzania Bara
     
  16. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #16
    Sep 27, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Sisi hatubembelezi mataahira yanayotumiwa.
     
  17. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #17
    Sep 27, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sawa ninyi ni watu makini na chama chenu kilikuwa popular kabla ya CDM. Sasa imekuwaje leo mpitwe na CDM?
    Kwanini mnawabunge 2 tu wakati wenzenu CDM wana wabunge 23 wa kuchaguliwa? kweli nyie mnaweza jifananisha na CDM?
     
  18. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #18
    Sep 27, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Mbunge mwenye ni Albino.
    Haya maneno ni mazuri unaona? Mungu ni mkubwa bado unaishi kaka!
     
  19. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #19
    Sep 27, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Hawa ndio CDM bana wanajiona wamekamilika kila kitu.
    Sasa mambo ya Albino yametoka wapi? Nyie Wachagga wabaguzi sana
     
  20. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #20
    Sep 27, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Anhaaa....mkuki kwa nguruwe kwa binadamu mchungu? Na wale jamaa waliowaambia waislaam wa Igunga wasichague CDM walikuwa na maana
    gani? au wewe unaangalia kwa jicho moja tu? hujui kuwa ule ndiyo ubaguzi mkubwa uliyokubuhu na hatari kwa Taifa letu? shame on u
     
Loading...