Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini cheo cha Kafulila asipewe Lwakatare?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Geza Ulole, Nov 18, 2009.

  1. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2009
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,089
    Likes Received: 1,325
    Trophy Points: 280
    Jamani huu ni muda muafaka wa kujipanga vizuri ýaani kama daladala anatoka mtu anaingia mtu! Inaonyesha baadhi ya vijana wana ndoto za madaraka tu! Wakishindwa kuyapata basi wana-quit!
     
  2. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #2
    Nov 18, 2009
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Kwani kila mtu kaandikiwa kuwa kiongozi?, basi wengine tuwe washauri sio kukosa madaraka unaamua kujivua uanachama ukisemwa kudogo unaamua kujivua uanachama tusiwe na roho ndogo ya kuzira.
     
  3. M

    Masatu JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2009
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ndio mnavyopeana vyeo hivyo? kazi kweli kweli!
     
  4. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #4
    Nov 18, 2009
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,089
    Likes Received: 1,325
    Trophy Points: 280
    simaanishi kupeana as you think! Lwakatare anaweza kuwa msaada zaidi kwa vile ni muelewaji
     
  5. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #5
    Nov 18, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Lwakatare = Kufulila..maana ni watu wa kuhamahama vyama kama kawaida..lol..do you still believe thins kind of people...chadema mmeishiwa kwelikweli..hakuna mwanachama mwingine ajabu..?
     
Loading...