Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini chama kinachoongoza upinzani bungeni hakipewi nafasi ya kwenye jumuiya za kimataifa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mumburya, Apr 19, 2012.

  1. m

    mumburya Senior Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 173
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    CHAGUA JIBU SAHIHI.

    KWANINI CHAMA KINACHOONGOZA UPINZANI BUNGENI HAKIPEWI NAFASI YA UWAKILISHI KWENYE JUMUIYA ZA KIMATAIFA, KUANZIA EALA, SADC NA PAP?

    A. Itakuwa kama kukipa sifa chama hicho wakati sifa hizo tayari wanazo
    B. Kuna wabunge wengi wa CCM hivyo kumchaguza mpinzani ni sawa na mwislamu kula nguruwe
    C. Wabunge wa CCM ambao ndiyo wengi wanaona upinzani ni uhaini
    D. CCM wanaumwa ugonjwa wa wogasiosis
    E. CCM na CUF ni vyama vya upinzani dhidi ya CHADEMA ambacho ni chama tawala ndani ya mioyo ya watanzania
    F. (A) hadi E ni sahihi.
     
  2. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,104
    Trophy Points: 280
    Democracy majority win ! asiye taka ahamie somalia ....!
     
  3. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sasa unataka mtu achague lipi kati ya hayo? Hii ndiyo tunayoiita questionnaire ambayo ina leading questions!!!! Hutapata matokeo sahii katika hili.
     
Loading...