Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini Chadema wanasafiria nyota ya Mwangosi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Barubaru, Sep 10, 2012.

  1. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #1
    Sep 10, 2012
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Wa Ukumbi.

    Kwanza kabisa napenda kutoa Pole zangu kwa Familia ya Mwangsi kwa kumpoteza mpendwa wao wakti akitekeleza majukumu ya kazi yake.

    Pili natoa pole kwa wanahabari wote wa Tanzania hususan Upande wa Bara kwa kumpoteza mwanachama wenu mahiri katika mazingira ya kusikitisha akiwa akitekeleza wajibu wake kisharia wa kupasha habari.

    lakin pia WaTanzania wote kwa kumpoteza mwananchi mwenzenu makini sana .

    Baada ya salam hizo za Pole napenda pia kutoa mshangao wangu kwa baadhi ya vyama vya Siasa huko Tanzania kwa kulivalia njuga suala ma kifo hichi na kuvisahau vifo vingine. Hapa nimeshangazwa sana na Chama Cha Chadema ambachi kimekuwa mstari wa mbele sana kulishadidia hili.

    Ikumbukwe kuwa wenye haki kamili ya kulishadidia hili ni waandishi wa Habari ambao ndio sio tu kwa kupewa pole lakin wanajitetea na kudai haki zao za msingi pindi wanapokuwa katika utendaji wa shughuli zao. Ikimbukwe kuwa Wanahabari kwa nchi zinazofuata Rules of Law wao wanakuwa ni muhimili mkuu wa nne lakin usio rasmi katika uongozi wa nchi. Mihimili iliyo rasmi kwa mujibu wa Rules of Law ni mahakama, Bunge na Serikali.

    Mimi nilitaraji chama cha Chadema walitakiwa kujua kuwa Mwangosi aliuawa katika tukio hilo akiwa kazini kama Mwandishi wa habari na si kama mshabiki au mwanachama wa Chadema. Chadema walitakiwa wayashadidie mauaji ya wanachama wao ambao wamekuja kushiriki katika tukio la kichama kama yale ya Arusha au hata yaliyotokea hivi karibuni huko Morogoro. Lakin hili si muswiba wao ni muswiba wa wanahabari japo tukio lilitokea katika hadhwara yao.

    Kwa lugha ya Pwani tunasema Chadema wanasafiria Nyota ya Mwangoso katika kujitafutia umaarufu wa kisiasa. Kwani hata katika baraza kuu lao Jana walishikiria kifo hicho na kuonyesha mpaka video yake lakin hawakuonyesha video ya mauaji ya Mwanachama wao Morogoro. Hivyo kuzidisha thamani kwa Mwangosi ambaye ni mwanahabari na kumsahau mwanachama wao wa Pale morogoro. Sote tunaamini watu wote ni sawa lakin familia ni sawa zaidi. Na kila muswiba una wenyewe wengine wote mnakuwa wasindikizaji. Ni vizuri Chadema wajue kuwa katika Muswiba wa Mwangosi wao ni wasindikizaji tu lakin muswiba ni wa wanahabari.

    Kijumla ninalaani mauaji ya watu hususan haya ya mwandishi akiwa anatekeleza majukumu yake lakin napinga sana watu kutumia muswiba huu kwa kujitafutia umaarufu na kusahau mauaji ya wanafamilia wake. Tukumbuke kila muswiba una wenyewe. Muswiba wa Mwangoso ni wa wanahari wote sio tu Tanzania bali Dunia nzima na wengine wote tunakuwa wasindikizaji tu.

    Tussafirie nyota za wengine katika kutafuta umaarufu wa kisiasa.
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Mbona husomeki?

    Pumba?
     
  3. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Si kusafiria nyota ya Marehem mwandishi, walio wapaaisha ni wale waliomuua mwandishi kwenye mkutano wa Chadema.
    Walizani wanabomoa kumbe wanakijenga zaidi.lol!
     
  4. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,648
    Likes Received: 1,530
    Trophy Points: 280
    Dr. Barubaru; Asalaam aleykum Mkuu. Ha ha ha ha! Yamekuwa tena mambo ya unajimu na ilmu ya nyota mkuu?
     
  5. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #5
    Sep 10, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mkiambiwa vichwa mnafugia nywele mnalia mmekashfiwa, tafakari kwa kina na pima uzito wa hoja zako kabla hujazileta mbele ya watu '
     
  6. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #6
    Sep 10, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Wewe ulitaka afanyeje? Unajua angekamatwa wangekufa watu wangapi?......shame on you and all like you
     
  7. e

    ezra1504 Member

    #7
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe huna akili kabisa na ndo maana unatoa pole kwa waandishi wa bara huenda wewe sio Mtanzania so mambo yetu huyajui.

    Kwa hiyo mtu akiuwawa na hana uhusiano na wewe hutakiwi kusimama na kumtetea sio? Umemsikia Tendwa anawatuhumu CDM kwa kifo cha Mwangosi? Sasa unasemaje wanasafiria nyota ya marehemu? Do you think CDM inahitaji umaarufu zaidi ya uliopo?

    CDM inahitaji katiba mpya na haki kwa kila mtu, ili baada ya kuchukua nchi 2015 mafisadi wote warudishe mali zetu na wananchi tupumue na kodi kubwa zisizoisha.
     
  8. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #8
    Sep 10, 2012
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Jazba za nini? lete hoja si matusi wala kejeli.

    Nitakusaidia kidogo kwa kukufafanulia mambo fulani hapa.

    Kwanza Nimetoa Pole kwa wanahabari wote wa Tanzania lakin nikabainisha hususan wale wa Tanganyika kwa sababu SUALA LA HABARI kwa mujibu wa mkataba wenu wa Muungano wenu halimo katika mambo ya Muungano. Kila nchi inajitegemea katika masuala haya ya habari na ndio maana kuna waziri wa habari Znz na waziri wa habari Tanzania Bara.


    Pole sana nakuombe nisome vizuri utanielewa tu nini nimekusudia. Punguza jazba.

     
  9. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #9
    Sep 10, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,326
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Na wewe usisafirie nyota ya jamii forum kujitafutia umaarufu,kajipange tena
     
  10. k

    kisimani JF-Expert Member

    #10
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mauaji mengi yamekuwa yakifanywa na polisi ktk mazingira ambayo ni magumu kuyadhihirisha mbele ya wananchi kwa kukosa ushahidi wa moja kwa moja kama picha na video.

    Hili la mwangosi limechukua sura ya tofauti kutokana na ushaidi wa moja kwa moja yaani picha na video. Hilo tuu ndio kigezo na naweza kusema ni Mungu aliwezesha yote hayo.

    Kumbuka taarifa ya kwanza kabisa ya polisi juu ya mwangosi ilisema alikuwa anajiokoa kutoka kwa wanachama wa cdm, na kurushiwa kitu kinachoaminika kuwa ni bomu KUTOKA kwa cdm. Nenda kwenye stesheni zote za habari ikiwemo ITV watakupa hii.

    Cdm lazima washikilie hili swala ili wananchi waelewe ni nani anayeuwa raia tofauti na polisi/ccm wanavyodanganya.

    Narudia tena, CDM washukuru Mungu kwa zile picha na video la sivyo ingefutwa mara moja.
     
  11. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #11
    Sep 10, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,417
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Angejeruhiwa slaa sasa hivi hata nafasi ya kuingia ofisini usingepata cdm walijua mapema sana yatakayotokea Kamuhanda yeye alidhani cdm hawajui, CDM ni zaidi ya serikali kuna mamilioni ya watanzania wako nyuma yake, wawe serikalini, tiss, ccm kwenyewe.Ukiinua kichwa tu taarifa zinafika cdm.

    CCM wanalo hawatapumua mwaka huu. 2015 chama tawala CDM na chama cha upinzani CUF , CCM kinatarajiwa kushika nafasi ya nne baada ya nccr-mageuzi.

    Najua wengi hamtaamini lakini ndiyo hali halisi.CUF na mchakamchaka hawakamatiki kwa ccm
     
  12. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #12
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Mkuu CDM hawasafirii nyota ya Mwangosi kama unavyofikiri. CDM ilishakuwa maarufu hata kabla Mwangosi hajauawa.
    Labda ungeuliza kuwa kwa nini vifo vingine havikupewa publicity na coverage kubwa kama ya kifo cha Mwangosi. Wote wanaokufa ni binadamu, awe mwandishi, mbeba mizigo, mwenyekiti wa kitongoji n.k.

    Chadema wanacholalamikia ni polisi kuipaka damu kila inapopita ili kionekane ni chama cha vurugu. Ushaona kipeperushi chao cha msajili (a.k.a msajili wa vyama vya siasa) alivyopiga mkwara?

    Ile sauti haikuwa bure, kuna kitu alijua kitatokea na akawa amejiandaa kutoa tamko, tamko lenyewe ni kuifuta chadema. Yaliposhindikana, ndo kafuka vile! Kama hakulishwa maneno unakumbuka ilivokuwa kwenye kipima joto?
    Hao ndo wachawi, na kwa taarifa yako CCM ndo wanatumia nyota ya chamema kubaki madarakani.
     
  13. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #13
    Sep 10, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,283
    Likes Received: 1,131
    Trophy Points: 280
    Mkuu, Hapo kwenye Red, Bold & Italic, hiyo kitu haipo huku Bara, labda huko kwenu Zanzibar:

    PS, Mkuu, huo udini Mlioupandikiza toka zamani matunda yake Mshaanza kuyaona, mbona hamuachi tu
     
  14. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #14
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    kusafiria nyota maana yake nini?
    Anyway,wangekaa kimya bado ungesema pia
    kwamba hawajali.

    Whatever you do,people must talk.
     
  15. A

    Asa79 JF-Expert Member

    #15
    Sep 10, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 591
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa hiyo wewe unajua mwangosi ni mwanachama wa chama gani? Mbona 2010 aliipigia chadema?,,,,,,mwandisho wa habari ni mhimili muhimu sana ktk taifa na watz wanajua hilo hata cdm wanajua pia. Yule wa morogoro alichukuliwa uzito wake na mwangosi anachukuliwa uzito wake km mwandishi wa habari. Yaani vitu vingine sio lazima utumie akili sana mfano unadhani akifa rais wa marekani na wa tz kwa pamoja japo hatuombei, nani atapata coverage kubwa na kwa muda mrefu?....jibu unalo ila tatizo ndio lile lile alilowahi kuwaambia watz kuwa ni wavivu wa kufikiri.naona mwandishi yuko kweli wale aliowatukana mkapa kipindi kile
     
  16. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #16
    Sep 10, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Sasa kama walijua haya kwanini hajasitisha shughuli mpaka sensa iishe? au kifo cha Mwongosi kwao wao poa as long as aliyedhurika siyo Dr. Slaa?
     
  17. Wile GAMBA

    Wile GAMBA JF-Expert Member

    #17
    Sep 10, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 1,809
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    pole Barubaru, kwanza ningependa kujua kama hiyo picha ni yako, hasa nia nikujua umri wako nilinganishe na mawazo yako. kwanza inaonesha kabisa pole unayotoa ni yakinafki, ukiwa na nia kubwa ya kuwa sema chadema. katika msiba hakuna msindikizaji na msindikizwaji nikiwa na maana hata ndugu wanaweza kuuwana na jirani akawa ndiye msindikizwaji. mambo ya msiba ni jinsi unavyo kugusa. kwani hakuna waandishi vibaraka ambao wana tumiwa na serikali kumaliza wenzao. tumia akili zaidi kuliko msukumo wa kihisia. pia uanpofika umri fulani unabadilisha kidogo mfumo wa kufikili. karibu!
     
  18. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #18
    Sep 10, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Wangekuwa wanajali tungewasikia wakipigia kelele swala la aliyefariki morogoro pia. Yule wa Morogoro kwa sababu siyo maarufu CHADEMA wamempotezea. Umaarufu wa Mwangosi wanautumia kujaribu kupata political points!!!
     
  19. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #19
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    After all politics ni mchezo tu,inategemea una uchezaje
    ili ukupe faida,.....who cares for anyone anyway?
     
  20. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #20
    Sep 10, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Wewe ulisitisha shughuli gani kupisha sensa?
     
Loading...