Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini chadema wanampenda zaidi lowasa kuliko kikwete?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwanajamii, Jul 20, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    I)kwa sababu lowasa Anatoka Arusha na kikwete anatoka Mkoa wa pwani wenye waislam wengi?
     
  2. L

    Lorah JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 1,193
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    KWASABABU LOWASA ALITAMBUA MADHAMBI YAKE NAKU RESIGN hii kwa watu makini kama Chadema ni ukomavu wa Kisiasa..
    Kikwete anatambua madhambi yake lakini hatubu na bado anaendelea tu... huu ni UDHAIFU WA KISIASA.
     
  3. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    This is too low and pathetic! Achana na madrassa nenda shule.
     
  4. Komeo

    Komeo JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 2,063
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Lowasa amependwa lini na CDM? Wangempenda wangemtaja kwenye list ya mafisadi na kumuandama kila siku na chama chake cha ccm? Anyway, napita tu, najua uko kazini. Endelea na mzigo.
     
  5. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,306
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Join Date : 19th July 2012
    Posts : 41
    Rep Power : 309
    Likes Received3
    Likes Given0

    Duuh, kama umeingia humu jana na leo unaposti 41 za ***** kama hii basi wewe ni KOVA.
     
  6. KML

    KML JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    tupe ushahidi kwanza nani kakwambia chadema wanampenda lowasa?? au umekurupuka bafuni nini??
     
  7. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kweli wewe ni brain dead idiot kama alivyo JKilaza.
     
  8. Piere. Fm

    Piere. Fm JF-Expert Member

    #8
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,188
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    ndio nini sasa?
     
  9. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #9
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hijafahamu au hutaki?
     
  10. m

    msenda Member

    #10
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 3
    Aaaah, LOWASSAAAAAAAA
     
  11. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #11
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,809
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    KWASABABU
    1. Lowassa anatoka KASKAZINI
    2. Lowassa ni MKRISTO

    Haya nenda ka report sasa huko ulikotumwa.
     
  12. m

    mwimbule JF-Expert Member

    #12
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hii hoja haina maana.Haina ushahidi wa hilo unalolisema.Lakini pili hiongezi tija kwa taifa.JK NA LOWASA wote ni CCM. Na CCM Ndiyo iliyotufikisha hapa.
     
  13. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #13
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kumbeeeeeeee
     
  14. peri

    peri JF-Expert Member

    #14
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Una ushahidi ya unachosema???
     
  15. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #15
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,086
    Likes Received: 11,330
    Trophy Points: 280
    Ni lini kurugenzi ya habari ya chadema imekaa na ikatangaza kuwa ina mahaba na lowasa???


    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  16. A

    Asa79 JF-Expert Member

    #16
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 591
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona kila kitu chadema?.....maisha magumu cdm......ufisadi wa kikwete ccm na serikali yote cdm.......ajari za meli cdm....ulimboka cdm....cdm wakitaka kuandamana al shabab.......epa,meremeta,kagoda,richmond,kiwira tanesco cdm......mbona cuf (ccm-b) au nccr hawasemwi?.....mbona mwandishi hana habari kuwa cdm wanampenda zaidi kikwete ndiyo maana walipoona unafiki wa wabunge wa ccm kuhusu katiba walimfuata hukohuko ikulu na akawakubali na hatimaye upepo ukatuli....kwa taarifa yako cdm wanampenda zaidi kikwete la sivyo wangemwacha aanguke anguko kuu ndani ya miaka miwili tu ya kwanza.......
    Jamani tumechoka
     
  17. Domy

    Domy JF-Expert Member

    #17
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 4,702
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hiyo imetulia
     
  18. Z

    Zawadi Ngoda JF-Expert Member

    #18
    Jul 20, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 2,154
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Mmmmmmmm! Unawashindilia MSUMALI namna hii. Hapa umemaliza.

    MIMI chichemi.
     
  19. A

    Asa79 JF-Expert Member

    #19
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 591
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Km kikwete ni muislamu mbona kasomeshwa na shule za kikristo na ndiyo maana yuko hivyo.....mbona ana totoz kibao za kikristo?.....ccm tu ndio wanafiki na wabaguzi. Mbona chama hicho hicho cha kaskazini na cha kikristo kimeenda kumpa ushauri na muislamu kikwete ameupokea?.....mbona hatuoni wa mashariki na waislamu wakienda kumpa ushauri ili aufanyie kazi au wao wanafikiri kwa kutumia masaburi?.....km muislamu anaukubali ushauri wa kikristo na kuukataa ushauri wa kiislamu basi ujue ukristo ni mzuri na ndivyo ilivyo...................
    Hebu jaribu wote tungekuwa waislamu ingekuwaje ingekwua km tunisia,misri,syria,iraq wanakolipuana wao kwa wao kwa sababu waislamu hupendana dakika 2 huchukiana dakika 30....hapawezi kuwa na maendeleo
     
  20. C

    CAY JF-Expert Member

    #20
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Well analyzed!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...