Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini CHADEMA wanaficha video ya Q & A aliyofanya Mbowe DMV?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by the circus, Sep 26, 2012.

  1. t

    the circus Member

    #1
    Sep 26, 2012
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna mambo kadhaa Freeman aliyazungumzia na kusema ukweli nilimkubali kwani sijaonana naye miaka mingi na ame mature zaidi lakini pia cha ajabu hata accent yake nayo imebadilika sana basically Free sasa anaongea kama wale wazee wa kiswahili na madaha ya lugha na mapambo.

    Pili jamaa hakuchelewa watu na hasa watu wa nje ya Tanzania kwa kuwapa ukweli kuwa watu bado wana mentality za UWOGA uliokithiri na hili ni jambo ambalo kaliona kwa diaspora nzima iliopo nje.

    Tatu ameweka wazi kuwa waTanzania na hasa waliopo nje HAWAJIAMINI kabisaa...lakini hili nashangaa Freeman analijua fika lipo hata humu JF tazama mijadala yetu ilivyo humu imejaaa ushabiki mno badala ya facts na watu hawajiamini hata kufanya simple google search sasa sembuse hilo la kuwa nje ya nchi? Dont even get me started Mbowe aliposema kuwa hata kuongea kiingereza watu wa diaspora waoga lol

    Nne hoja yake ya ELIMU, ELIMU, ELIMU (sikubaliani nayo) watu washasoma sana ila nakubaliana na ile hoja yake ya LAW & ORDER lakini ningeomba angeanza na hiyo LAW & ORDER ndani ya kambi yake ambako mawaziri wake vivuli wako kimya mno na joo inaokana WOHA, KUTOJIAMINI Nna KUTOKUWA NA ELIMU ya kutosha. Mimi mpaka sasa sijajua msimamo wa kambi ya upinzani ambayo anayoiongoza Freeman juu ya mpaka wetu na Malawi, infrastructure developments na mambo ya ulinzi. Hawa watu wako Freeman wamekuwa INVISIBLES na hatuelewi sababu ni nini.

    Tano na mwisho ningependa kuuliza kwa nini Video ya MASWALI NA MAJIBU kwenye mkutano wa DMV uliwekwa kapuni na CHADEMA? Hawa CHADEMA alivyo media savy tulitegemea MEDIA DEPARTMENT YA CHADEMA wangeweka vidoe zote kwenye:

    Website yao
    Blog yao
    youtube channel yao

    Hasa ukizingatia waziri kivuli wa utamaduni bwana mbilinyi alikuwepo kwenye ule msafara.

    sasa kwa nini haya mambo ya TRANSPARENCY yamekuwa kama ya CCM? Kuna siri gani?
     
  2. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,133
    Likes Received: 1,984
    Trophy Points: 280
    Dah hebu naomba utujuze japo maswali machache na majibu, ili tujitazame na kujipima tuchukue hatua.
     
  3. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,836
    Likes Received: 5,194
    Trophy Points: 280
    Ifichue basi
     
  4. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,910
    Trophy Points: 280
    Labda nitaelewa baadae!
     
  5. Kesho Uanzia Leo

    Kesho Uanzia Leo Member

    #5
    Sep 26, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umemaliza kazi rudi kachukue ujira wako
     
  6. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #6
    Sep 26, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,133
    Likes Received: 1,984
    Trophy Points: 280
    Ndugu yangu ukitoa maelezo hivi hivi pasipo proof tutakuona kama mtu anayemfukuza kichaa aliyebeba nguo zake wakati yeye yuko uchi. We need proof.
     
  7. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #7
    Sep 26, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Mkuu ebu tuwekee hayo maswali japo kwa uchache tuyajadili.
     
  8. Y

    Ye Nyumbai Senior Member

    #8
    Sep 26, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kajipange upya uje na mada yenye maana na ushahidi.Usitufundishe chuki humu ndani.
     
  9. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #9
    Sep 26, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Jipange mkuu mi hapa naona umelipuka tu, hebu kuja mada iliyokamili maana hapa naona umekuja na vipandevipande najaribu kuviunganisha lakini nashindwa
     
  10. M

    Mazindu Msambule JF-Expert Member

    #10
    Sep 26, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 3,290
    Likes Received: 528
    Trophy Points: 280
    Mi nahisi ulichotaka kutwambia sio hiki, jaribu tena mkuu, hapa bado hatujakuelewa maana yako!
     
  11. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #11
    Sep 26, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Humu ndani si kuna watu wanadai wao ni wataalamu wa kuokotoa vipande vya habari na kuviunganisha na kupata habari kamili!!? Mkiweza na hii...
     
  12. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #12
    Sep 26, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    ...mkuu tunajua unataka kutwambie kile ulichotumwa useme lakini tunashidwa kukuelewa coz hayo uliyokalilishwa hata wewe mwenye inaonesha hauku-yakalili vizuri,rudi kajipange upya...kama ni kuleta hoja zako kwa njia ya maswali basi uliza swali alfu ukae kimya ukisubiri majibu,sio huu ***** uliomwaga hapa...unauliza maswali alfu unajijibu mwenyewe and then unauliza tena swali hilolo,unataka tukujibu nini tena wakati umekuja na maswali yakiwa na majibu yake kabisa!!??...
     
  13. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #13
    Sep 26, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,711
    Likes Received: 4,560
    Trophy Points: 280
    Q & A ni kipindi kilichokuwa kinaendeshwa na Riz Khan CNN je unaongelea kipindi hiki? kama kuna kitu kimefichwa ni kwa nini wewe usikiweke hapa hasa hiyo Video clip? tabia za kijinga hazikubaliki hapa JF.
     
  14. ngalelefijo

    ngalelefijo JF-Expert Member

    #14
    Sep 26, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 1,130
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Wewe ni mmoja ya wajinga waliovunja rekodi katika mwaka huu wa bajeti.Kama unabisha toa ushahidi wa ulichokiandika kama huwezi nikweli.Diaspora zingine bwana,possible uko mombasa wewe.
     
  15. Elba

    Elba JF-Expert Member

    #15
    Sep 26, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
  16. MsemajiUkweli

    MsemajiUkweli JF-Expert Member

    #16
    Sep 26, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 6,752
    Likes Received: 6,399
    Trophy Points: 280
    Ukweli husemwa:


    Mimi nafikili matusi na kejeri ni weak defensive mechanism na inafanya kazi kwa watu waliobarikiwa upeo mdogo wa fikra.

    Kwa nini tusiwe wastaarabu angalau hata kwa kiwango kidogo. Huu ni uwanja wa kuelimishana na kupashana habari.

    Watu wengine humu janvini wanapoteza maana nzima na madhumuni ya uwepo wa JF.

    Kwani humu janvini siku hizi kuuliza swali limekuwa ni kosa ambalo linalijibiwa kwa kejeri na matusi.

    Why not think bigger as a Great Thinker
     
  17. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #17
    Sep 26, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ulichoandika ni sawa na akili yako
     
  18. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #18
    Sep 26, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,360
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Ndugu great thinker kabla ya kuuliza lazima na yeye ajiulize kwa nini anauliza hilo swali?? Na je ametokea information za kutosha kwa hao anawaowauliza??

    Huwezi ukauliza kwa nini CHADEMA wanaficha maswali aliyoulizwa Mbowe Washington?? Hili swali halina kichwa wala miguu, first things first, kwanza atuakikishie kwamba ni kweli CHADEMA wameficha hiyo video, then tunaweza kuuliza kwa nini wameficha. Hatuwezi kujadili maswala ambayo ya kufikirika.
     
  19. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #19
    Sep 26, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,836
    Likes Received: 5,194
    Trophy Points: 280
    Mtoa mada alitakiwa afichue video anayo dai imefichwa!
     
  20. MsemajiUkweli

    MsemajiUkweli JF-Expert Member

    #20
    Sep 26, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 6,752
    Likes Received: 6,399
    Trophy Points: 280
    Ndugu,
    Nakubaliana na wewe. ni kweli alitakiwa aishughulishe akili yake kidogo lakini vilevile, binadamu wengine hawakujaliwa kuwa na uwezo mkubwa wa kuzishughulisha kwanza akili zao kabla ya kutenda.

    Ni kweli, ame pre-empt swali lake lakini vilevile kama watu wenye hekima tulipaswa tumweleweshe makosa yake ili apate somo litakalomsaidia mbeleni badala ya kuanza kumkejeli na matusi.

    Binadamu tunajifunza kila kukicha na hakuna binadamu aliye perfect.

    I believe, majority of people in here are better than this.
     
Loading...