Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini CHADEMA wanafanya maandamano na kwanini CCM wanaogopa maandamano hayo?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by M'Jr, Jul 29, 2011.

  1. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Hivi ni kwanini CHADEMA wanapenda kufanya maandamano na kwanini CCM wanaogopa maandamano ya CHADEMA? kuna kitu kingine kimejificha nyuma yake?
     
Loading...