Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini CHADEMA wameamua kugawa misaada moja kwa moja kwa waathirika?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kabuga, Dec 24, 2011.

  1. k

    kabuga Member

    #1
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo katika taarifa ya habari, Mlimani TV, Mwenyekiti wa Taifa CDM,bwana Mbowe, kasema kuwa wameamua kuwapa wale wahanga wa mafuriko moja kwa moja misaada hiyo, bila ya kupitisha kwa kamati zilizo undwa na Serikali ya Magamba

    Swali ambalo najiuliza, ni kwa nini mheshimiwa Mbowe kaamua kutumia njia kama hii ya kunzunguka mwenyewe na vyakula pamoja na sabuni kwenye marambo wakati magamba yalisha unda kamati za kusimamia ugawaji wa misaada?
     
  2. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #2
    Dec 24, 2011
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Labda wanaogopa kuchakachuliwa. Lkn wao chadema watakuwa na jibu ktk hilo.
     
  3. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #3
    Dec 24, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,754
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    wameshtukia ile tabia ya misaada kuishia kwenye kamati ya maafa badala ya walengwa.
     
  4. O

    OSCAR ELIA Member

    #4
    Dec 24, 2011
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hawaamini kamati ya magamba kwani ni mahodari wa kuchakachua,
     
  5. CHEMPO

    CHEMPO JF-Expert Member

    #5
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ..wanawafahamu magamba kwao kila kila kitu ni dili..leo kwenye taarifa ya habari wahanga wanalalamika kuwa magamba wanaondoka na misaada wanapeleka ma kwao,,hii hatary hawafai hata kukaa na mgojwa
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Dec 25, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    michango ya gongo la mboto mingi imeenda kwa watendaji tu, na si kwa waathirika
     
  7. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #7
    Dec 25, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,057
    Likes Received: 9,755
    Trophy Points: 280
    Katika ziara yake hiyo, Mbowe alielezea kusikitishwa kwake na taarifa za kuwapo kwa watu wasio waaminifu wanaodaiwa kuiba misaada iliyotolewa kwa waathirika.

    Alisema kitendo hicho si cha kibinadamu na kuwataka wahusika kuacha kufanya hivyo, kwasababu ni kutakatisha tamaa watu wenye mapenzi mema kujitolea kuwasaidia waathirika.

    “Juzi (jana) tumetoa misaada, lakini usiku tukapata taarifa kuwa kuna watu wanashirikiana na baadhi ya watendaji kuchakachua chakula cha misaada na kuuza, taarifa hizo siyo njema hata kidogo. Nitumie fursa hii kuwataka wahusika waache sababu za kuwakatisha tamaa hata watu wengine wanaotoa misaada na wenye nia ya kusaidia,” alisema.
     
  8. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #8
    Dec 25, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ​Hakyanani ukiwaachia mgonjwa anakufa kwa njaa siyo kwa ugonjwa!
     
  9. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #9
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    magamba mil 4, cdm mil 25
     
  10. The Emils

    The Emils JF-Expert Member

    #10
    Dec 25, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kufa kufaana ndio wimbo wa magamba hasa ile kamati yao ya maafa...
     
  11. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #11
    Dec 25, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,476
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    kwa sababu wakiwapa serikali ya CCM wataiba!
     
  12. Kadamfu

    Kadamfu Senior Member

    #12
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anatafuta umaarufu
     
  13. Y

    Yetuwote Senior Member

    #13
    Dec 25, 2011
    Joined: Jul 22, 2010
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ni njia sahihi, misaada inafika kwa mlengwa haraka kwa kiwango kilicho tarajiwa.
     
  14. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #14
    Dec 25, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mkuu unauliza nini,si umesema magamba tayari?
    Yatachuna na kukwangua hiyo misaada.
     
  15. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #15
    Dec 25, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kutafuta umaarufu kwa njia sahihi namna hii ni safi kabisa!
     
  16. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #16
    Dec 25, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Ndiyo njia effective kuhakikisha msaada unafika kwa watarajiwa!
    After all wameipunguzia kamati husika gharama in the name of muda, petroli usumbufu na manpower!
     
  17. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #17
    Dec 25, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,345
    Likes Received: 1,033
    Trophy Points: 280
    Huenda bado hawaitambui serikali!
     
  18. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #18
    Dec 25, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Viva cdm
     
  19. khayanda

    khayanda JF-Expert Member

    #19
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 250
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kamati ya maafa haina sura ya umoja wa kitaifa, hivyo ukikabidhi misaada pale mopja kwa moja inakuwa inatekeleza sera za CCM na jamaa watapaza sauti kusema angalia serikali yenu inawajali. Wewe hukuangalia waliokuwa kwenye Helicopter ni wao tu hata kiongozi mmoja wa kutoka hivyo wanavyoita vyama vya upinzani hakuwepo. jamaa wabaguzi sana hawa, wanaweza kulia hata msiba peke yao ajabu:juggle::poa
     
  20. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #20
    Dec 25, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,124
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Magamba yataiba.
     
Loading...