Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini CHADEMA wakitajiwa maovu yao huwa wakali (wanao kishabikia)?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Isalia, Feb 3, 2012.

  1. Isalia

    Isalia JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Nafatilia sana habari iwe tv, mablogs, magazeti, radio na hata kwenye mitandao ya kijamii huwa najiuliza mbona wapenzi wa chadema utakapozungumza maovu ya chama au viongozi wao huwa wakali na hawautaki ukweli hivi wanafikiria chama chao ni malaika hakina kasoro
     
  2. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    comprehensiveness????
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Bila kuweka mifano unakuwa kama mwanasarakasi tu na thread yako!
     
  4. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Kwani wanachama wa chama gani huwa wanashangilia?
     
  5. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Weka references mkuu unless change the way you think!!!
     
  6. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #6
    Feb 3, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mtu mwenye hekima na busara hukubali kukosolewa. Hiki ndicho kipimo halisi cha utu. Tatizo kubwa lilko kwa mashabiki, imani yao kuwa, viongozi wao kila wanalofanya ni sawa na hawastahili kukosolewa. Ukifanya hivyo utaambiwa umetumwa, mara mnafiki nk. Hata mitume waliotumwa na Mungu walikosolewa. Sembuse hawa?
     
  7. Gwalihenzi

    Gwalihenzi JF-Expert Member

    #7
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 5,067
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Makalio, tangu lini chama kikawa kiumbe?
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    This is craaap broda
     
  9. L

    LAT JF-Expert Member

    #9
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    duh, we muongo sana , sipati picha CDM wanakuwaje wakali kwenye magazeti
     
  10. Gwalihenzi

    Gwalihenzi JF-Expert Member

    #10
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 5,067
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Unajuaje walitumwa na Mungu? Mbona kuna wanaojiita mitume mambo yao yanatia mashaka. Muulize Salman Rushidie akwambie.
     
  11. M

    Molemo JF-Expert Member

    #11
    Feb 3, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Umetumwa na nani?
     
  12. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #12
    Feb 3, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Shibuda
     
  13. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #13
    Feb 3, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Toa evidence usiongee kwa hisia usilete biashara ya kukamatana ugoni
     
  14. k

    kwini Member

    #14
    Feb 3, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuhuma zako nzito!nadhani itapendeza ukiwa specific kwa kutoa mfano hata mmoja
     
  15. Sihali

    Sihali Member

    #15
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo hapo ni mmoja wapo unamuona anvyojifanya hajui? anataka umuwekee mifano ina maana kama kusoma hajui basi hata picha huimuongozi? Chadema jengeni Chama na muwe wavumilivu mnapopewa maovu yenuu
     
  16. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #16
    Feb 3, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Weka links kadhaa hapa kujustfy hoja yako tuzipitie then tuchangie,otherwise hoja yako niyakufikirika hence ni takataka
     
  17. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #17
    Feb 3, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Mfano halisi ni the way mnavyo reply this uzi,wanafanana sana sana na marehem 'Ngangari' enzi zake!
     
  18. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #18
    Feb 3, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Unamjibu nani sasa hapa
     
  19. p

    peter tumaini JF-Expert Member

    #19
    Feb 3, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 575
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    cha maana muungwana hutoa hoja zenye mifano ili jamii ipime na pia tumemeshatoka kwenye hoja hewa wakati umepita na naamini hoja nzito ndo hushinda na wala sio hisia.
     
  20. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #20
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,359
    Likes Received: 1,046
    Trophy Points: 280
    Mtoa mada ana hoja ambayo inatakiwa kuchangiwa. Humu JF kwa mfano ikisema kitu chochote ambacho kinahusu CDM basi watu huja juu bila kutoa hoja. Mfano kuna thread moja ilikuwa na kichwa cha habari kilichosema CHADEMA inahusika na mgomo wa madaktari lakini ndani ya thread jamaa aliandika maneno ya kuonyesha kwamba CDM haihusiki. Watu waliposoma heading tu wakaanza mashambulizi kwa sababu tu ya mahaba na CDM.Inakuwa kana kwamba CDM haifanyi makosa ambayo yanatakiwa kukosolewa na kuna watu humu wanadhani wao ndio wenye hakimiliki ya CDM.
     
Loading...