Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini Chadema ni Hot Cake?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Quinine, Nov 19, 2010.

  1. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #1
    Nov 19, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,444
    Likes Received: 2,438
    Trophy Points: 280
    Ukweli usiopingika watu wengi siku hizi wanazungumzia matukio ya Chadema
    Media zote
    Mitaani
    Viongozi mfano kina Chiligati kuwafukuza wabunge wa CDM
    Tafiti nyingi zinaongelea Chadema
    Wanafunzi watoa tamko kwa CDM
    Kina Bana wa REDET
    CUF yaiponda CDM
    NCCR kuipeleka CDM mahakamani.
    Dovutwa Chadema hakifai kuwa kiongozi wa upinzani bungeni
    Hata humu JF thread nyingi ni za CDM
    nk

    Ingawa CCM ni chama kikongwe lakini kinaonekana kufunikwa na CDM.
    Why this time,

    tujiulize.
     
  2. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #2
    Nov 19, 2010
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kina Chiligati wanadhani wanataka kuiua Chadema kumbe ndiyo wanaistawisha.
     
  3. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #3
    Nov 19, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,943
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Wamejijengea heshima sana kwenye maeneo ambayo walikuwa na wabunge hadi kupelekea watanzania wote kuikubali
     
  4. s

    seniorita JF-Expert Member

    #4
    Nov 19, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 674
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Chadema ndio sauti ya wananchi; ndio advocate ya wananchi; kwa sababu watu wamechoka ccm, ila wachache walionunuliwa na baadhi wanaogopa; Chadema kiboko chao wafisadi; the truth shall make us free. Kidumu Chadema na zidumu sera sahihi za chadema
     
  5. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #5
    Nov 19, 2010
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    dah! chadema wapo juu.
     
  6. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #6
    Nov 20, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kizuri chajiuza ns kibaya?
     
  7. j

    junior2008 JF-Expert Member

    #7
    Nov 20, 2010
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 528
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    There vou are!! CHADEMA ni chama cha ukweli cha kisiasa kinachoongozwa kwa misingi uwazi, uzalendo na ukweli na kwahiyo ni threat kwa CCM na mafisadi. Mbali ya kuwa mafisadi, CCM ni chama cha kisanii, kinachoongozwa na waswahili Mkwere na Makamba!! Hao ndio wenye chama, wengine ni peripherals tu na ndio maana wakisema leo tunataka spika mwanamke hakuna wa kupingwa, wakisema Bashe sio raia lazima kila mtu akubaliane!! Ni aibu kwa chama kilichoasisiwa na J.K. Nyerere kuendeshwa shaghalabaghala!!!!!. Wanachama, wapenzi na washabiki wa CCM achaneni na upuuzi huo wa watu wawili kushika hatamu na kufanya urais kama family issue!!!!
     
Loading...