Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini CHADEMA inapata nguvu haraka?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by stroke, May 29, 2012.

  1. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #1
    May 29, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,178
    Likes Received: 2,323
    Trophy Points: 280
    1. Ugumu wa maisha.
    2. Ukosefu wa ajira kwa vijana.
    3. Matumizi makubwa na ya anasa kwa viongozi.
    4. Kupeana nafasi za uongozi kishkaji.
    5. Ongezeko la wasomi wengi wasio na ajira.
    6. Kuchoshwa na Serikali ya kimazoea.

    KAMA SERIKALI INGEYAFANYA HAYA:

    1. kutoa ajira kwa vijana.
    2. Kudhibiti mfumuko wa bei....

    CHADEMA INGEKUWA KAMA VYAMA VINGINE VYA KWAIDA SANA..

    LAKINI PAMOJA NA KUSHABIKIA CHADEMA JE , WANACHAMA WAKE WANAJUA CHAMA CHAO KITAWAFIKISHAJE PALE WANAPOTAKA??
     
  2. S

    Senator p JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siku zote ukitaka kupata demu mkali,ambaye amekukataa cku nying msubilie atendwe!Ndio kwa watanzania magamba yamewatenda,kwa hyo hta kama CHADEMA inawadanganya kwa sasa ndio 2maini lao.
     
  3. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kwa kuwa CCM inapoteza nguvu haraka. Watu ndio watapanga CDM iwafanyie nini. People power. CCM inawapangia watu, CDM inawwacha watu wawapangie. Ndio maana hata mimi nashabikia CDM, Nguvu ya umma kupanga mambo yao wenyewe.
     
  4. Y

    Yetuwote Senior Member

    #4
    May 29, 2012
    Joined: Jul 22, 2010
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hayo ndo makamanda wanazunguka kuwaeleza, kuwashirikisha, na kupanga nao kufikia lengo kwa pamoja.
     
  5. wagaba

    wagaba JF-Expert Member

    #5
    May 29, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 815
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    7. viongozi kusahau kuwa cheo ni dhamana na kufanya TZ ni shamba la bibi
     
  6. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #6
    May 29, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,178
    Likes Received: 2,323
    Trophy Points: 280
    On top of that..tunahitaji utaratibu mzuri wa kupanga mambo..sio bora liende..maana kilichopo CCM kimeanza kujidhihirisha na CDM pia, hiii kansa ya kupeana uongozi..kuna baadhi ya wakubwa wa cahdema wamewapa ubunge wa viti maalum, wakwe na dada zao..likiachwa hili litaota mizizi na litaturudisha kule kule tulikotoka..msingi bora unahitajika ili kupata kitu bora huko mbeleni
     
  7. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #7
    May 29, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Imekunywa viagra
     
  8. s

    sawabho JF-Expert Member

    #8
    May 29, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Chama tawala kimesahu majukumu yake ya msingi.
     
  9. M

    MTK JF-Expert Member

    #9
    May 29, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 5,826
    Likes Received: 1,552
    Trophy Points: 280
    Kama hawajui CDM inakowapeleka wasingepanda Treni lake; tafakuri hiyo wamemaliza siku nyingi sasa ni kazi moja kumgoa adui "NYINYIEM", pamoja na makuadi wake, na mafisadi wake wote,. kama wewe bado unajishauri, na kigugumizi na kisebu sebu, wenzio tunasonga mbele utatukuta masafa kama utaweza na usipozama na NYINYIEM yako.

     
  10. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #10
    May 29, 2012
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,472
    Likes Received: 758
    Trophy Points: 280
    critical!!
     
  11. h

    hans79 JF-Expert Member

    #11
    May 29, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Julius alikiona hiki chama toka awali kuwa cha ukombozi, wewe unashangaa nini?
     
  12. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #12
    May 29, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Chadema ni taasisi ya walalahoi, CCM ina wenyewe kina Nape.
     
  13. m

    majebere JF-Expert Member

    #13
    May 29, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,191
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Hiyo Nguvu ni humu JF na Arusha tu.
     
  14. a

    andrews JF-Expert Member

    #14
    May 29, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    HATA WATU WOTE WAKIONDOKA CCM NIKABAKI PEKE YANGU CCM ITASHINDA NA ITAONGOZA TANZANIA 2015(NAPE)URAISI UPINGWE MAHAKAMANI KWENYE KATIBA MPYA(KIKWETECCM ISIPOACHA MAKUNDI ITAKUFA KABISA CHADEMA HAWANA HATA BAISKELI LAKINI KIMEENEA KAHAMA YOTE(MAIGE)SASA 2015 CCM ISHINDE KWA MTAJI UPI:israel:
     
  15. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #15
    May 29, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hilo ni drip la ngapi?
     
  16. j

    joeprince Member

    #16
    May 29, 2012
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hapa ndipo ninapomkumbuka julius nyerere alikitaja chadema kitakuja tisha zamani wakati anasema hivi hata mimi sikukubaliana naye 100%, always naikumbuka ile speech sidhani kama inarushwa siku hizi na chadema wangeitafuta hii ingesaidia sana kwenye m4c
     
  17. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #17
    May 29, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    we ndugu mbona hueleweki? Chadema upo, ccm upo vipi wewe?
     
  18. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #18
    May 29, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    BADO MWANDISHI HUJAJIBU SWALI LAKO MWENYEWE...............WHY CHADEMA NA SIO TLP ,NCCR-MAGEUZI,CCJ & CCK (zile za NAPE)....N.K....
    TUTAJIE SIFA ZA CHADEMA TAFADHARI...KWA NINI WATU WANA OPT KUSUPPORT CDM KWA HALI NA MALI NA SIO VYAMA VINGINE......JIBU NI KWAMBA CDM KUNA VIONGOZI WENYE TUNU ZA UONGOZI....M4C
     
  19. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #19
    May 29, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    He!! Kumbe Julius aliwahi kusema haya maneno???

    Tafadhali naiomba hiyo speech!!!
     
  20. M

    MpendaCHADEMA Member

    #20
    May 29, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata mm naiomba hiyo speech ya mwalimu akiitaja chadema!!!
    Please!
     
Loading...