Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini CHADEMA inamuogopa Lowassa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by domokaya, Mar 1, 2012.

  1. domokaya

    domokaya JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2012
    Joined: Apr 22, 2010
    Messages: 2,026
    Likes Received: 715
    Trophy Points: 280
    Washabiki na wanachama wengi wa CHADEMA hupata homa endapo watasikia Lowasa atashiriki kikamilifu katika ushindani wa kisiasa dhidi yao akiisimamia CCM. Hofu na homa hii ya CHADEMA dhidi ya Lowasa ya nini na inatoka wapi?
     
  2. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wapi Lowassa aliposhiriki kikamilifu akiisimamia ccm dhidi ya cdm na cdm wakamuogopa Lowassa?me najua mfano mmoja tu Lowassa aliisimamia c.c.m dhidi ya cdm,napo ni Arusha mjini,aibu aliyoipata yeye na chama chake na mtu wake wanaijua wenyewe!toa mifano hai minne tu kusupport kauli yako,otherwise utakua empty brain,domokaya mropokaji bila kufikiri!
     
  3. MTENGETI

    MTENGETI JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,294
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    nani anamuogopa mwivii tu yule! halafu hii promo inakusadia nini? e.l ni mchafu totally. hasafishiki hata kwa stillwire yule
     
  4. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    yani we ni kiazi, hata ukulie marekari bado ni kiazi tu.
     
  5. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Kamuulize Chilligati na Msekwa watakueleza kwa nini tunamuogopa.
     
  6. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #6
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Sio kama wanamuopa Lowassa, ndani ya Chadema kwenyewe kuna mapandikizi wa Lowassa.
     
  7. k

    kingungwe Member

    #7
    Mar 1, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  8. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #8
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    kwa sababu ni kinara wa uf**adi.
     
  9. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #9
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,188
    Likes Received: 3,469
    Trophy Points: 280
    ccm ndio wanahangaika naye. hadi kumkalia kikao ikulu lakini wanachemsha.!
     
  10. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #10
    Mar 1, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wote mtaji wao ni KANISA! Wanaogopa kugawa kura!
     
  11. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #11
    Mar 1, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyu jamaa ni finiko aiseeee
     
  12. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #12
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    CDM haiogopi m2, sema watu mnakuja humu na mawazo ya kichumba ambayo mmeyazoea fcbk.
     
  13. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #13
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Je wewe fisadi humwogopi? BASI HUNA UZALENDO KWA NCHI YAKO NA NI SAWA NA HAYAWANI ACHEZAYE NGOMA ASIYE IJUA.POLE
     
  14. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #14
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kati ya watu wanaomkubali sana Lowassa ni Dr Slaa na F.Mbowe.
     
  15. e

    enk Member

    #15
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hujajua kuwa we mkubwa sasa kuropoka ni aibu mtu mzima jasa sehemu kama hii
     
  16. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #16
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Dr Slaa aliwahi kusema EL si fisadi na hahusiki na Richmond.
     
  17. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #17
    Mar 1, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hisia za kufikirika hizo!Lowassa hawezi kua hata na punje ya pandikizi ndani ya Cdm,watu wa c.c.m ndio anawasumbua mpaka mara uchaguzi arumeru urudiwe,mara tunavua gamba,mara tubadili katiba,mara rais mzee hatakiwi,mara vile,propaganda nyiiingi,mtu mmoja tu amenunua na kukirubuni 3/4 ya wanachama!yaani mtu mmoja kashika akili wote!sidhani kama Mwalimu angekuwepo na angekua m/kiti wa c.c.m hai ya kipindi kile kungekua na kuzunguka namna kwa kuogopana na kupigana majungu!c.c.m kwisha kwisha kabisa
     
  18. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #18
    Mar 1, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mkubwa! Hapa umemaliza kabisa!
     
  19. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #19
    Mar 1, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu nime like hii
     
  20. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #20
    Mar 1, 2012
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,354
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Idd Amin alishawahi kusema "watu wangu wananiheshimu sana kwa sababu nikiwa na jambo la kuongea naongea nikiwa sina nakaa kimya".JARIBU KUMUIGA.
     
Loading...