Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini CHADEMA imekuwa kama chama tawala? inapigwa vita na CCM, CUF, UDP nk?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Return Of Undertaker, Jul 3, 2012.

  1. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #1
    Jul 3, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,117
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Kwa hari ya kisiasa niionavyo sasa naona kama vile Chadema ndio chama tawala na kila kona ya nchi hata vyama vya upinzani vilivyo vingi vinakipiga vijembe na vita ya chini chini na wakati mwingine kwa wazi kabisa.

    Nauliza hivi kwanini?? Kwani chadema ndo chama tawala ambapo inatakiwa kiwe na wapinzani wa kukikosoa na kushauri?
     
  2. KOMBESANA

    KOMBESANA JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2012
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 832
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hali halisi ,wenye chama tawala wamehama reli,NA WANATEKELEZA SERA za CDM bila kupenda ili kuchelewesha mauti ya CCM yaani ni kama mtu anatumia ARV vile.
     
  3. M

    Mkandara Verified User

    #3
    Jul 3, 2012
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Nimejiuliza sana swali hili na sielewi kama wanasiasa wetu wanaijua siasa kisawasawa. Kwa kila hali chama tawala kinapoteza mwelekeo na kukosa nguvu hadi bungeni. Badala ya watu kutetea chama na sera zake wamekuwa wao kuandaa mashambulizi kama vile Chadema ndio chama Tawala.

    Kwa Wabunge wa Chadema indelezeni kazi yenu maana mnapewa mwanya mkubwa sana wa kujijenga toka bungeni, wananchi wanakusikilizeni kwa makini - Utumnieni huu mwanya ambao sii rahisi kabisa kupatikana ktk mabunge mengine.
     
  4. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #4
    Jul 3, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Nimeshangaa mbunge wa CUF akipoonda CDM lakini baadae akafuta kauli yake eti CDM chama cha majoka haaaaaah!!!!!

    Mti wenye matunda ndiyo unaopigwa mawe.
     
  5. james chapacha

    james chapacha JF-Expert Member

    #5
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 927
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Usishangae mkuu MTI WENYE MATUNDA NDIO UNAOPOPOLEWA MAWE,ukiona m-arobaini unapigwa mawe ujuwe anafukuzwa KUNGURU.lkn mkuu ukimkuta mtu anamshambuli mume wako/mke wako utafanya nini?
     
  6. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #6
    Jul 3, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,029
    Likes Received: 3,866
    Trophy Points: 280
    Chadema ni wabinafsi sana wana uchu wa madaraka hakuna kikingine.
     
  7. Tetty

    Tetty JF-Expert Member

    #7
    Jul 3, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 13,443
    Likes Received: 2,626
    Trophy Points: 280
    Na CCM je?
     
  8. CHEMPO

    CHEMPO JF-Expert Member

    #8
    Jul 3, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    M4c inawatesa bila kujijua..napenda baada ya bunge m4c ianze tena,tena tuanzie kwa mwigulu
     
  9. HISIA KALI

    HISIA KALI JF-Expert Member

    #9
    Jul 3, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    ukiona hivyo ujue jogoo kashikwa kichwa chini miguu juu.
     
  10. CHEMPO

    CHEMPO JF-Expert Member

    #10
    Jul 3, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nyie uchu wa kufisadi nchi
     
  11. IFUNYA

    IFUNYA JF-Expert Member

    #11
    Jul 3, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mkuu CDM kinazidi kupendwa na Watanzania wote hata wanaCCM wengi wanatamani kuvaa Magwanda. Viva CHADEMA.
     
  12. A

    Akida kaka Member

    #12
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    "wabinafsi".... kwa lipi?

    "wanauchu wa madaraka".... sujakuelewa hapa
     
  13. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #13
    Jul 3, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    CUF waliacha kuwa hiyvo baada ya kukubali ndoa na CCM, au siyo?
     
  14. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #14
    Jul 3, 2012
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    CUF na UDP ni mahawara wa CCM
    Nani asiyejua ?
     
  15. Wizzo

    Wizzo JF-Expert Member

    #15
    Jul 3, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    ritz=jk
     
  16. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #16
    Jul 3, 2012
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mkutano huu wa bunge ni uwanja wa maonesho ya madhara ya " Akili ndogo inapotawala akili kubwa"

    Nafikiri CCM ina wapumbavu wengi kuliko wenye hekima. Haiwezekani mtu uongee ujinga halafu anapigiwa makofi.
     
  17. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #17
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,441
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    kweli nyinyiem mna kazi
     
  18. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #18
    Jul 3, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Sio kwamba Ritz= Riz1 Tz.
     
  19. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #19
    Jul 3, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Cuf waliishatamka kwamba wana maadui wawili CCM na CHADEMA. kwa hiyo CHADEMA tegemeeni ngumi za macho kutoka CUF.B
     
  20. j

    jigoku JF-Expert Member

    #20
    Jul 3, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Haya yote yamedhihirika bungeni,maana kila anaesimama kutoka vyama tawala CUF,CCM,NCCR wanajaribu kuiponda chadema.hata leo pia Mkuchika aliponda hoja iliyotolewa na mbunge wa CUF ila akajibu kwa dharau sana na kisha akamalizia kwa kutaja mbunge wa CDM ndio alileta hoja hiyo,ikabidi mwenyekiti amwambie kuwa ni wa CUF.
    for sure hata mimi siajpata jibu sahihi ni kwa nini iko hivyo
     
Loading...