Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini chadema hawaandamani moshi?kunani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Rose1980, Mar 11, 2011.

  1. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    wapendwa mpo?
     
  2. K

    Kwayu JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 487
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Una pepo mchafu ashindwe ktk jina la Yesu.
     
  3. Kiherehere

    Kiherehere JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,698
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Si mlisema ni chama cha kikabila... sasa kwa taarifa yako, hiyo mikoa ndo CHADEMA kinapendwa zaidi kulkiko huko mlikokuwa mnasema ni cha wachaga.
     
  4. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Sio chama ni genge la wahuni flani.
     
  5. k

    kimini Member

    #5
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Moshi ni wilaya tu bali Kilimanjaro mkuu, ila hata wakienda huko utauliza mbona hawaendi Kigoma?tumia akili ndogo tu ya kuzaliwa kwamba kila kitu ni mipango na muda..kuwa na subira.
     
  6. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ni mipango tu nafikiri....wana nguvu sana Kilimanjaro.....waache wajijenge zaidi mikoa mingine kwa sasa!!!
     
  7. H

    Haika JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Hawaendi kumbe, ratiba unayo mwenzetu???
    Au ulitaka kusema hawajaenda?
     
  8. M

    Marytina JF-Expert Member

    #8
    Mar 11, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    i do reserve my comments on stupid posts
     
  9. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #9
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Tunakuja kuwashika kuwa mpole akuna atakaebaki this yr
     
  10. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #10
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    What makes it stupid? its just a question.....!!!
     
  11. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #11
    Mar 11, 2011
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hivi nani muhuni kati ya yule anayewafunua TZ macho juu ya wizi wa the so called viongozi, au jamaa wanaopanga mauaji juu ya waziri na wapiganaji wengine kwa kutumia magari ya serikali, polisi, na watoto wao? refer Mwanahalisi ya wiki hii
     
  12. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #12
    Mar 11, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Watu wa Moshi kama mnataka maandamano tumeni maombi watakuja tu. Hawana hiyana na lolote... Ila kama mko ngangari ombeni maandamani kama ya Libya kumng'oa JK yaanzie huko. lakini nina uhakika mko waoga ndo maana mmemrudisha hata Mrema aliyechoka ktk ubunge.
     
  13. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #13
    Mar 11, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kwani wamemaliza mikoa mingine na ukaona Kilimanjaro kumebaki? Moshi mjini ni wajanja toka awali, na hivyo hakuna sababu ya kuwaamsha walio macho, bali waliolala....! Unataka wakaandamane na Karatu, Ubungo, Kawe, Mbulu, ........? Vinginevyo, popote watakapoandanmana ujumbe unapelekwa kwa Watanzania wote, hata walio nje ya Tanzania....!
     
  14. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #14
    Mar 11, 2011
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Kwa taarifa yako wanajua the hidden agenda ya viongozi wa CDM
     
  15. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #15
    Mar 11, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    naona dawa ya loliondo insaidia sana!
     
  16. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #16
    Mar 11, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280

    siamini kabisa mwanahalisi, wao ndio walituambia baada ya tarehe 31 Oct nchi hii itakuwa inaongozwa na mzee wa miaka 60 ambaye ana girl friend bado..haikuwa hivyo yule padre mstaafu..nooo yule aliyefukuzwa kwa kukiuka maadili ya kanisa hakuwa rais.
     
  17. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #17
    Mar 11, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    dah kweli mtu wangu
    mi nawasubiri kwa hamu waje mosh watuamshe kdg manake dah nawataman watu wa kanda ya ziwa cz wana morali zana
    i wsh mosh pawe the same...alutaaaaaaaaaaaa
     
  18. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #18
    Mar 11, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    m j ust askng jaman
    si kwamba mnaz wa...mie nataka nijue tu nikiwa km RAIA MWEMA na mpenda drama za siasa tz
     
  19. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #19
    Mar 11, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ntakupeleka na weew usijali
     
  20. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #20
    Mar 11, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mwambie uyo
    m just askn martina jaman..
     
Loading...