Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini cdm haitashinda arumeru mosi april 2012

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by MPAMBANAJI.COM, Mar 23, 2012.

  1. MPAMBANAJI.COM

    MPAMBANAJI.COM JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    cHADEMA ni Chama cheye wapenzi wengi sana hapa Meru,bahati mbaya wengi wao ndo mamefikisha miaka 19-20,na hivyo hawana kadi za kupiga kura kwani kwa miaka hiyo walikua hawana sifa za kupiga kura.Pili:Vijana wengi wenye kadi hawajavutika kusimama kwenye foleni ndfu tofauti na wazalendo mgando wa CCM,TATU:Wazee wengi ni mtaji wa CCM tofauti na CDM, NNE:CCM ni wataalamu wa rafu ya Takrima,vyombo vya Usalama na Umaskini kwa watu wa MERU.

    ni vyema CDM wakaendelea kuhamasisha mikuto ya maeneo ya vijijini kulikoni wafanyavyo maeneo ya Mjini.Mbowe pia jitokeze nenda Vijijini ukaongeze Nguvu
     
  2. M

    MIRIJA IKATWE Senior Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe, ni ssm ndo maana unaongea point ambayo haina maana
    Utaendelea kuwa na bora maisha siku zote
    :lock1:
     
  3. MPAMBANAJI.COM

    MPAMBANAJI.COM JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    umvamizi,ukweli ndo huo.yaweza kuwa mie ninauhai zaidi yako ndani ya chadema.ila lazima tukubali kuumeza ukweli hatokma unauma
     
  4. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Tanzania bana kila mtu ni mtafiti
     
  5. N

    Ngoni Member

    #5
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 22, 2008
    Messages: 87
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwani hao wazee toka wapige kura 2010 hakuna waliokufa?
     
  6. M

    Molemo JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Ficha utupu wako
     
  7. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #7
    Mar 23, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Acha Kutuaanda Kisaikolojia kwa ajili ya kuchakachuliwa matokeo!
     
  8. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #8
    Mar 23, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    hao wazee mnaowasema wako wapi? tangu 1995 mnasema wazee wazee...... sidhani kama bado wapo!
     
  9. SINA JINA1

    SINA JINA1 JF-Expert Member

    #9
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Bado sijaona u great thinker wako kwenye kuleta hoja ...kajipange upya
     
  10. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #10
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watanzania inabidi tuelewe na kuondokana na propaganda za CCM kwamba wanachama wao ni wazee! hii huitumia wanapotaka kuhalarisha uchakachuaji!. Ukweli ni kwamba wazee wengi wamebadilika kiitikadi kutokana na matakwa ya watoto wao (vijana).
     
  11. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #11
    Mar 23, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    hiyo ni kweli kabisa .
     
  12. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #12
    Mar 23, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Ha haaa hujaona point pole sema jamaa anema ukweli acha ushabiki wa kupendwa kusifiwa tu.
     
  13. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #13
    Mar 23, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Ebu tujikumbushe kidogo katika haya ili kuondoa ama kupunguza pressure huko Arumeru hapo 1st April 2012 (Foolish Day)

    [​IMG] By Dr.W.Slaa [​IMG](Katibu Mkuu Chadema)

    WanaJF,
    Niko uzini leo siku ya Tatu. Naomba niwahakikishie wanachadema na wapenzi wenu kuwa tutafanya mpaka kieleweke. Uzini wananchi ni waelewa sana. Wanapenda hoja na si porojo. Wanaopiga porojo kwenye jamvi hili au hawajui kinachoendelea on the ground au wanasukumwa na ushabiki tu kama walivyozoea. Uzini na Zanzibar iko tayari kwa mabadiliko makubwa. Uzini tofauti na watu wanavyofikiri Chadema ina matawi sasa kila Shehia katika Shehia (sawa na vijiji au mitaa bara). Jana nimezindua ofisi, matawi,maskani 7 katika majimbo mbalimbali nje ya Uzini mathalan Mfenesini,Magogoni, Bububu na kadhalika. Kwa hakika moto utakaowaka kutokea Bambi(Uzini) tunakozindulia Kampeni yetu kwa hakika utaunguza Zanzibar yote. Kwa bahati mbaya ndani ya Uzini hakuna network isipokuwa Zantel na hata hivyo hakuna mtandao (internet hadi uende mjinZanzibar. Ndio maana hakuna taarifa. Tunaomba radhi. Lakini kuanzia leo waandishi wa habari watakuwepo ambapo jioni wanaweza kuleta habari wakirejea mjini.
    Narudia tena wananchi ni wakarimu sana. Kwa kuwa hakuna guesti kabisa wananchi wamewapokea timu yetu ya Kampein kwenye nyumba zao. Hii ni dalili njema. Tunawashukuru sana.


    [​IMG] By Ng'wana Sweke [​IMG](Kamanda)
    Habari ndiyo hiyo,CHADEMA inaongoza shehia kibao.Stay tuned nitawamwagia full data muda si mrefu.


    [​IMG] By Tumaini Makene [​IMG](Afisa Habari Chadema)
    Updates;

    Ngoma sasa iko kwa Msimamizi wa Uchaguzi Jimbo la Uzini. Matokeo yanaendelea kukusanywa na kufanyiwa majumuisho kwenye kompyuta. Mechanism yetu pia inaendelea kukusanya matokeo yote ya kura zote na taarifa za mchakato mzima wa leo. Uchaguzi umetawaliwa na vitisho na ubabe mwingi. Mpaka sasa zipo taarifa juu ya CCM kuweka ofisi ndogo katika kila kituo cha kupigia kura. Wakiwakamata wapiga kura na kuwashikisha vitambulisho vya kupigia kura. Wakitoka kupiga kura anakuwepo mtu maalum anawapatia pesa.


    [​IMG] By Tumaini Makene [​IMG](Afisa Habari Chadema)
    Msimamizi kamtangaza Mohamedraza Hassanal Mohamedali wa CCM kuwa mshindi kwa kura 5,377 (91.1%) akifuatiwa na Maalim Ali Mbarouk Mshimba wa CHADEMA, kwa kura 281 (4.8 %), wa CUF anafuatia akiwa na kura 223 (3.8), kisha TADEA kwa kura 14 (0.2%)na AFP kura 8. Jumla ya kura halali zilizopigwa ni 5,903 na zilizoharibika ni 28.
     
  14. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #14
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata wazee wawaipendi ccm, kwa sababu walimuu nyerere kipenzi chao
     
  15. Gwandalized

    Gwandalized JF-Expert Member

    #15
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    vizuri kuanza kuandaa sababu zenu za kushindwa
     
  16. S

    SUNRISE New Member

    #16
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukweli nilazima vijana wajitokeze kupiga kura kwan wengi wao hua ni washabik 2 wa vyama,hio nilishuhudia nikiwa msimamiz wa kituo uchaguz 2010.
     
  17. R

    Real Masai Senior Member

    #17
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Real u'r not a grat thinker.Unafikiria kushindwa kwanza kweli hata kwenye maisha yako una matatizo nayo........
     
  18. J

    JacksonMichael JF-Expert Member

    #18
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 339
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kujiandaa kisaikolojia ni jamo bora sana na linashauriwa na maDr wengi, ni vyema kujiandaa kushindwa.
     
  19. B

    BigMan JF-Expert Member

    #19
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,090
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    kimsingi idadi ya wapiga kura itapungua maana baadhi wamekufa
     
Loading...