Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini CCM wengi mazuzu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kakini, Apr 17, 2011.

  1. k

    kakini Senior Member

    #1
    Apr 17, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 197
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika utafiti wangu nimekuja kuona ccm wanachama wengi wa ccm na viongozi wao wapo kimaslahi yao na hawana jipya la kufanya kimaendeleo.

    Karibia wote ni vilaza wanaopewa nafasi kubwa serikalini ndio maana wanasababisha matatizo makubwa kama ufisadi, na maisha magumu yanayowakabili wananchi wengi kwa sasa.

    Wamekuwa wakikimbilia cheap popularity kwa watu wasio na uelewa wa mambo yanavoenda mbona hawawezi kutoa tathmini ya mandeleo wanayoyafanya mbele ya watu wanao fatilia na wasomi kwa ujumla.

    Mimi binafsi naona ni ukomo wao maana zama zao zilikuwa za kuongoza watu walio gizani. Kama sasa wanalalamika wanavyuo kuwazomea je walipozomewa na wananchi wa ubungo wakati wametoka sijui kutoa magamba yao wale walikuwa ni wanachuo????

    Ccm mmekwisha hakuna mnalolifanya kwa sasa zaidi ya kutuletea matatizo kila siku. Mnaposema jamii forums inawachafua kwani inaandika uwongo???

    Chadema wanapowapinga wanakosea????

    Kwa kweli nyie sio siri ni mabogas mlio pitiliza
     
  2. only83

    only83 JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    .........Hata kama ulikuwa mtu unajua kujenga hoja ukiungana na CCM lazima uwe kilaza,kuna pepo mbaya sana pale anachakachua akili za watu...Tazama hawa kabla awajajiunga CCM au kukubaliana na mawazo ya CCM

    1. Tambwe Hiza
    2. Prof Lipumba
    3. James Mbatia wa NCCR Manunuzi according to Mh Halima Mdee
    Pima mawazo yao before CCM and after CCM..........
     
  3. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Halafu wakisema JF ni ya CDM watu mnakuja juu, wakati uthibitisho uko wazi wazi
     
  4. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ndio vision na focus yao, adopting mazuzu wasioweza kuhoji.
     
  5. k

    kakini Senior Member

    #5
    Apr 17, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 197
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JAMII FORUMS SIO YA CHADEMA wewe brainless naona huna hoja na upo kichama zaidi jamii forums ni mtandao wa watu wwlio elimika na wenye uwezo wa kufikiri na kupembua uchafu na uozo wa mtu flani, jambo flani , chama flani au kiongozi flani ingawa wanaCCM mnaona mnaandamwa nyie kwakuwa mmeoza katika utendaji wenu kiutendaji ni kiakili mpo chini sana.

    CHADEMA haimiliki Jamii forums ila watu walio kwenye huu mtandao wanakipa hadhi kutokana na watu walioko chadema, utendaji wao wa kazi uwezo wao wa kufikiri na vilevile umakini wao katika swala la maendeleo ya nchi kwa ujumla.

    Kama Jamii forum ni Ya CHADEMA wewe unatafuta nini humu ndani waache wana chadema wabaki wenyewe toa kihereher chako peleka kwa mazuzu wenzako wewe unaejiita GENIUS BRAIN hauna maana hata chembe:sleepy:
     
  6. Mujumba

    Mujumba JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Channel ten wametangaza katika taarifa ya habari asubuhi hii.

    Mkuu wa mkoa wa Mara amemkamata diwani wa Chadema katika kata moja wilayani Serengeti akiwa anamiliki bunduki AK47 kinyume na sheria. Alikiri kwamba yeye na ndugu zake wamekuwa wakimiliki

    Alichukuliwa kutoka kikao cha madiwani akahojiwa na kukiri. Kisha akawapeleka kwenda kuwaonesha mahali alipoifukia
     
  7. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #7
    Apr 17, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kama viongozi mazuzu unategemea wanachama watakuwa weledi lazima nao wawe mazuzu tu
     
  8. k

    kakini Senior Member

    #8
    Apr 17, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 197
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    so unataka tufanyeje?????
     
  9. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #9
    Apr 17, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Assume JF ni ya chadema afu mtengeneze forum yenu pia!
    Damn
     
  10. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #10
    Apr 17, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Tufanye tu iwe ya chadema,kwani ni kosa chadema kuwa na forum au chombo cha habari?
    Mbona sijasikua watu wakilalamika eti Uhuru,tbc ni vya ccm?

    Waache waanzishe forum yao pia,nitakua wa kwanza kujiunga huko kama hawataifunga siku mbili tu
     
  11. k

    kakini Senior Member

    #11
    Apr 17, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 197
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    speaker katiak hali ya kawaida CCM hakuna dira wala uwelekeo wowote kolimba si alshawaambia???? CCM HAKUNA DIRA
    wafuasi wengi wa CCM ni wasiojua kinachoendelea na ndio maana wanawabeba na mabasi kuwapeleka kwenye mikutano yao na wanatumia UMASIKINI NA UJINGA ILI KIENDELEE KUWATAWALA kwanini katika mkutano wengi wao ni watu wasio makini wenye uelewa mdogo njoo uongee na sisi watu makini kama kweli wewe ni MWANA CCM makini
     
  12. k

    kakini Senior Member

    #12
    Apr 17, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 197
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    brainless angalia post zake zote ni za kama mtu ambaye ........................ anjua mwenyewe condition ya kichwa yake
     
  13. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #13
    Apr 17, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nasisitiza.................

    CCM ni Mazuzu
     
  14. Z

    Zhu Senior Member

    #14
    Apr 17, 2011
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JF ni ya Chadema. Ofisi zao ziko Ilala Dar. Box 4203. Simu 0713444649.
     
  15. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #15
    Apr 17, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mkuu agiza kinywaji bil lete kwangu!
     
  16. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #16
    Apr 17, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    tumekubali ni ya CDM, na nyie CCM kaanzisheni yenu ya mazuzu!
     
  17. p

    plawala JF-Expert Member

    #17
    Apr 17, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 627
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siyo ya Chadema,ila haiendani na wajamaa ambao wanatumia viungo vingine kufikiri badala ya ubongo,wajenga hoja wanakubalika,waungwana wanakubalika,wajasiri wanakubalika,wazalendo wanakubalika...............
     
  18. Z

    Zhu Senior Member

    #18
    Apr 17, 2011
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    chadema ndo Mazuzu kwa kuwa na kiongozi mmoja tu anayetegemewa. CCM ni ya wengi any can lead but not Chadema.
     
  19. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #19
    Apr 17, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Siyo kweli kuwa CCM wote ni mazuzu, akitoka mtu CCM akija CDM uzuzu utakwisha? Ni imani yangu saizi watu wamechoka CCM hivyo wanatafuta unafuu na unafuu huo umeindokea CDM baada ya kuonyesha inaweza. Mbona Mpendazoe alipoanzisha CCJ alionekana mtu asiye na uelekeo lakini alipojiunga CDM anaonekana mtu makini. Achana na huyo yupo yule mwanamashairi Shibuda mbunge wa CDM msukuma pekee mwenye tambo na mbwembwe nyingi mbunge wa Shinyanga ni zuzu japo yupo CDM? Alikiponda chama chake pale bungeni kama amepata wazimu, mbona hamsemi. Tuache ku generalize hoja very likely conclusion ikawa mbovu. Ni mtazamo tu.
     
  20. Bepari

    Bepari JF-Expert Member

    #20
    Apr 17, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 321
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Heeeh! Hata wewe umeelimika na una uwezo wa kufikiri na kupembua mada! Tena hauko kichama zaidi?
    Well i dont think so, labda kimatusi zaidi...
     
Loading...