Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini CCM wasiige walichofanya CHADEMA?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sipo, Nov 11, 2009.

  1. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwanini?
     
  2. M

    Msharika JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2009
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sidhani kama ndani ya CCM kuna mtu mwenye uwezo wa kukemia uovu kwani wote ni waovu. Utatoaje boriti kwenye jicho la mwenzako na kibanzi kwenye jicho lako ukioni? hahahaaaaaa, Wakiweza hapo tutapata Tanzania bila mafisadi.

    Amani iwe nanyi
     
  3. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #3
    Nov 11, 2009
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    hata mimi naona CHADEMA WAKO MAKINI SANA KATIKA NIDHAMU NA MAADILI kulliko chama chochote cha siasa, hawa jamaa haaogopi wadhifa wala cheo chako ndani ya chama, humu hakuna mtu alie taasisi, wote ni sawa chini ya katiba yao.
     
  4. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Chadema family (mtei +mbowe) is above katiba yao...thubutu uone..lol acha kuzuga watu.
     
  5. hollo

    hollo JF-Expert Member

    #5
    Nov 11, 2009
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 744
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    chadema hakuna umakini wowote.ukikosana na mbowe tu kwaheri sasa ndo umakini huo?kweli watanzania kazi tunayo
     
Loading...