Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini CCM wanamtumia mhalifu sugu Jumanne Mjusi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Antar bin Shaddad, Oct 26, 2012.

  1. A

    Antar bin Shaddad JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    leo arusha katika kata ya daraja 2 ambako kutafanyika uchaguzi wa nafasi ya udiwani Oktoba 28 kikundi cha Green Guard wa CCM waliwapiga wananchi waliokuwa wanaoonyesha ishara ya vidole inayotumiwa na chama cha CDM.Green Guard hao walioongozwa na Jambazi Sugu Jumanne Mjusi.

    Mtu huyo anafahamika sana arusha kama jambazi sugu ambaye amehusika na matukio mbalimbali ya kihalifu na mauaji na rekodi zake ziko polisi na alinza kujiingiza katika siasa za CCM katika uchaguzi wa mwaka 2005 akiwa katika kambi ya mgombea ubunge wa CCM Dr.Batilda Burian.

    Alitumika kuwatisha wapinzani wa Batilda na kukusanya taarifa mbalimbali hasa za waliokuwa wanampinga mgombea huyo na tangu wakati huo amejikita katika shughuli za kisiasa za CCM, na baadhi ya viongozi wa chama hicho wamekuwa hawapendezwi na hatua ya kumtumia mhalifu huyo wakidai kuwa ni kuchafua chama.

    Je ni kwanini vyombo vya dola vimeshindwa kumchukulia hatua mtu huyo ambaye nahatarisha usalama wa watu wengine wanaopinga CCM?Je ni kwanini CCM inamtumia mtu ambaye hana rekodi nzuri katika maisha ya kijamii?
     
  2. P

    Penguine JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2012
    Joined: Nov 29, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 60
    Ndege wenye mabawa yanayofanana huruka pamoja. Sijui kama nitakuwa nimekujibu?
     
  3. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wasipowatisha wananchi unafikiri watawezaje kupata kura...watatumia majambazi, mafia, majasusi yoyote yule watakayo lakini kwa uwezo wa Mungu 2015 watapigwa chini one way or the other...unaweza kumtisha mtu kwa nje lakini huwezi kumbadilisha mtu kwa ndani
     
  4. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,105
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    NAZID KUAMIN CCM NI SIKIO LA KUFA ALISIKII DAWA, IKI CHAMA KIMEISHIWA ATA WASHAURI WAZUR, LEO KNATMIA MAJAMBAZ KFANYA KAMPENI, ATA MUNGU ANATSAIDIA KUKIARIBIA IMAGE MBELE YA JAMIi
     
  5. F

    FJM JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mpaka mambo yaharibike kama ilivyokuwa kwa RPC Barlow ndio polisi watanyanyuka?
     
  6. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,241
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Unategemea nini! Chama cha majambazi, majambazi sugu ndio nyumbani kwao.
     
  7. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Ccm ni pango la wahalifu! Wahalifu wanajiunga na ccm maana ukiwa huko unalindwa.
     
  8. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #8
    Oct 26, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 931
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    Kimsingi kutarajia ccm wawe na akili ni kujidanganya,
     
  9. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,631
    Likes Received: 9,217
    Trophy Points: 280
    Nanyaro,CCM kuwa na uelewa kweli ni kujidanganya.Ila kwa mtu wa kawaida kuisupport CCM hii ni fedheha na aibu kubwa
     
  10. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Actually kwa kiasi kikubwa wahalifu sugu na wajanja wengine ndio wanaoitumia CCM, na si kinyume chake.
     
  11. M

    Mpwechekule JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    si tu nyumbani bali mwizi rafiki zake wakuu ni majambazi mafisadi na wala rushwa, na bosi wao shetani
     
  12. Mkulima wa Kuku

    Mkulima wa Kuku JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,245
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Sasa wewe ulitegemea wangemfuata nani? haujui huyo ana nafuu? heri miimi sijasema....ccm haina pool nyingine zaidi ya wahalifu na ukitaka biashara zako ziende vema basi chagua ccm...huelewi tu?
     
  13. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #13
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,159
    Likes Received: 11,432
    Trophy Points: 280
    Jibu liko wazi, ccm wanamtumia jambazi kwa sababu ni chama cha majambazi.
    CCM ni sawa na mbwa anayekula kinyesi chake.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  14. E

    Earthmover JF-Expert Member

    #14
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 9,880
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280

    Mwenye picha ya huyu jambazi aturushie humu jamvini kwa kumbukumbu muhimu!!!
     
  15. K

    KWESHELA Member

    #15
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mwombee adui njaa. Waache wajumuike huko, ili mwananchi asije hangaika kwa kupeleka kura yake 2015.
     
  16. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #16
    Oct 27, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,241
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kwa kuwa Mungu ni Mkuu kuliko shetani ambaye ni mkuu wao, watashindwa tu!
     
  17. g

    gennessh Member

    #17
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 20, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijaona cha ajabu hapo kwani majambazi wanaotumiwa na CCM ni wengi na hatari zaidi ya huyo. Anza na yule Mzee aliyetulazimisha ku:kev: nyasi ili rada inunuliwe, Mze wa VIJISENTI na wengineo.
     
  18. U

    Unstoppable JF-Expert Member

    #18
    Oct 28, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,049
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kumbuka Jurgen (not sure of spelling) ambaye ndie ndugu wa karibu sana wa Batilda Buriani; alikuwa kundi la majambazi kwa muda mrefu wakiwepo Banjo, Michael, nafikiri Jumanne pia alikuwepo na wengine nimewasahau majina. Baada ya Batilda Buriani kuwa waziri, Jurgen (sp) alipata ulaji, wengine walisema amekuwa dereva wake. Sasa lile kundi la majambazi la kina Jurgen nalo likaimarika kimaslahi. Sasa Batilda kushindwa na kuukosa uwaziri; ulaji lazima umepungua. Hili kundi lilikua hatari sana toka kipindi cha 90's. Kama wananchi wanategemea hawa watafanywa chochote ni ndoto kwani wanaeleweka sana lakini sijawahi kusikia wameguswa. Labda wananchi waamue tu kum-kamanda Barlow kinyume na hapo; sijui. Will see!
     
  19. J

    Jig saw fit Member

    #19
    Oct 28, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo kwa huyu jambazi sugu Mjusi sio Polisi bali ni mahakama, polisi wamemkamata sn tatizo kila akifikishwa mahakamani hakuna mashahidi wa kuthibtisha then anaachiwa huru, kumekuw na tetes ukimtolea ushahidi tu siku zako zinahesabika, maana hata mtoto wake Abdul naye ni Jambazi, tena ujambazi wao ni wa kutumia siraha za moto!!! ajabu ccm kuwatumia majambazi kama kwa Nyali kule Mererani malengo yao ni nini??
     
  20. M

    Mtoto wa tembo Senior Member

    #20
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu jambazi mjusi ni yule alieenda bungeni kukiri kua ameacha ujambazi alafu baada ya muda akakamatwa tena kwenye tukio la ujambazi.huyu jamaa anatumiwa na sisiemu mkoa katika shughuli zake za kisiasa.anakesi kama mia mbili polisi,leo hii hata ukimuuliza RPC wa anajua kilakitu kuhusu huyu jambazi.
     
Loading...