Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini CCM hawataki midahalo kwenye TV kisa sio Wtz wote wana TV ila mikutano wanataka TV?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dosama, Jun 9, 2012.

  1. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mara zote CCM wakati wa midaharo iwe ya Uchaguzi au mambo yoyote yahusuyo wananchi huwa wanapinga kwa herufi kubwa kuwa hawataki kusikia habari za midaharo na mbaya zaidi kurushwa moja kwa moja kwa Luninga au media mbalimbali kwa kisingizio kuwa watanzania wengi hawana tv na redio kuwasikiliza.

    Najiuliza mbona kwenye mambo yao ya ajabu ajabu hasa wanapogeuka wapinzani wanataka coverage ya media kwa gharama zozote?
     
  2. Dangire

    Dangire JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hawana ushawishi tena kwa wananchi.wanaogopa kuaibishwa na 'vichwa' vya upinzani vyenye hoja. kumbuka walipowakataza wagombea wao wote kutoshiriki midahalo! kwa ile michache waliyokuwa wameshiriki waliaibika sana....salama yao waliona waipige stop.
     
  3. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Wamekatazwa na Makamba Sr.
     
  4. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hii CCM naona ni kama coward boxer; anapenda aonekane akifanya mazoezi makali akiidunda punching bag mangumi mazito. Taabu akiambiwa kuingia ulingoni kupigana; kama mbwa kaona chati-visingizio elfu kidogo ili basi tuu asiingie ulingoni akaonwa mapungufu yake....
     
  5. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Wewe umeliona vizuri sana. Na hilo ndilo lililo wafanya akina kambona kukimbia. Misingi mibovu. Hata ndani ya chama wako hivyo.
     
  6. k

    kitero JF-Expert Member

    #6
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa watazungumzia nini,au watawambia wanchi wametekeleza ahadi gani? Pili kuruhusu midahalo ktk TV ni hasara maana hakuna wakuangnalia sababu haina mvuto,na inabidi kuwa na hekima ya kutosha kuongea na wanachi walio kupa ridhaa ya kuongoza dola maana nimasikini wakutupwa wanakula mlo mmoja kwa siku miaka nenda rudi wanazidi kudidimia kuichumi vile vile uwezo wa kiakili wa kujenga na kuchambua hoja na mwisho walisha katazwa na wakubwa wao kutoshiriki midahalo.
     
  7. thereitis

    thereitis JF-Expert Member

    #7
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 295
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    CCM inayoongozwa na mafisadi hawana uwezo wa kujenga hoja ndio maana hawataki midahalo. Pale jangwani walihutubia bila kuulizwa maswali.... Hicho ndicho wanachotaka; kutokuulizwa maswali maana hawana majibu yenye mashiko. Mfano waziri anayeongoza kulala bungeni, mh. wasira aliwaambia wana-CCM waliokusanywa kwa malori pale jangwani kuwa CCM imefanya kazi kubwa ya kusomesha watoto wetu... wakamshangilia. Lakini ingekuwa kwenye mdahalo angeulizwa ubora wa elimu wanayopata watoto wetu.
     
  8. D

    Doreen22 JF-Expert Member

    #8
    Jun 9, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wamezoea kuulizwa maswali waliyokwisha yapanga, wauliza maswali wao sehemu mbalimbali ni watu waliokuwapaid kufanya hivyo, maswali wanakuwa wanayajua tayari
     
Loading...