Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwanini ccm hawakubali ukweli.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwadui, Feb 12, 2011.

  1. Mwadui

    Mwadui Senior Member

    #1
    Feb 12, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 102
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hivi kwanini ccm hawapendi kukubali ukweli? jana Mh Mbowe wa Cdm alisema namsifu President kwa kukubakli kufanya mchakato wa kubadili katiba japo haikuwa kwenye ilani ccm ya uchaguzi ya 2010, Aliposimama Mh Shekifu wa Ccm, Akasema nampongeeza Mdogo wangu Mbowe lakin suala la katiba lilikuwa kwenye ilani yetu ya uchaguzi, Jamani wote tulihudhuria kampeni nani alisikia ccm wakisema watabadili katiba? au kama kuna mtu mwenye ilani ya ccm hebu atuambie huenda suala la katiba lilikuwepo ila hawakulisema,
     
Loading...