Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini (CAG), Ludovick Utouh anaficha ripoti za ukaguzi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Game Theory, Feb 10, 2012.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2012
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    [​IMG]


    Tazama hapa kisha utaona. Ripoti zilizowekwa ni za zamani na ni chache sana ukilinganisha na ugaguzi alioufanya

    National Audit Office of United Republic of Tanzania


    Je CAG anafanya kazi ya ukaguzi kwa manufaa ya nani na anpozificha hizi ripoti anajaribu kumlinda nani?
     
  2. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2012
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Anaye mwakilishi hapa JF wewe tuliza ball atakuja kukujibu kwa kireefu na pia atalalamika kuwa CAG anaandamwa pasipo sababu za msingi
     
  3. mjombo's

    mjombo's JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 495
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    yupo kwenye system so he is also a toothless barking dog
     
  4. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #4
    Feb 10, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,340
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Katika ofisi ambazo tunapoteza bure kodi zetu ni hii! Madaraka makubwa, maneno mengi lakini matunda HAFIFU!
     
  5. M

    Massenberg JF-Expert Member

    #5
    Feb 10, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 900
    Likes Received: 654
    Trophy Points: 180
    Kama mtakumbuka miezi kadhaa iliyopita baba Mwanaasha (yule wa Div.4) aliwahi kusema kuwa anafurahia na kuridhika mno na utendaji kazi wa Utouh. Sasa uzoefu unaonyesha kuwa yeyote anayekubalika na baba Mwanaasha huwa ni utumbo mtupu kama yeye alivyo.
    Katiba mpya tutahitaji ilazimishe uwazi wa masuala yote yenye manufaa kwa umma, hasa hasa masuala ya matumizi.
     
  6. c

    chademaistheway Senior Member

    #6
    May 9, 2014
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 100
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nimepitia mtandao wa CAG sijaona ripoti zake zote online

    labda Zitto anaweza kuwa na majibu ya hili
     
  7. D

    Don Draper Senior Member

    #7
    May 9, 2014
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mhhhhhhhhhh

    hiii kali
     
  8. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #8
    May 9, 2014
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ajabu, siku za nyuma zilikuwepo, au wanafanyia ukrabati website yao?
     
  9. c

    chademaistheway Senior Member

    #9
    May 9, 2014
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 100
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    umeona za BRELA na BOT?
     
  10. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #10
    May 9, 2014
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    bado -kipya?
     
  11. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #11
    May 9, 2014
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,437
    Likes Received: 4,611
    Trophy Points: 280
    hujaona ipi kwa mfano?pale general reports zote zipo
     
  12. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #12
    May 9, 2014
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,437
    Likes Received: 4,611
    Trophy Points: 280
    CAG anaweka general reports,LAGs,MDA,DFP,PA na Perfomance Audit,ukitaka BRELA nenda PA utakuta brief zake,in details nenda kwny Management Leta ya BRELA,vivyo hivyo na BOT ambapo utaikuta MDA ktk brief za MOF
     
  13. c

    chademaistheway Senior Member

    #13
    May 9, 2014
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 100
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    tatizo liko hapo

    Hataki kuweka FULL REPORTS za hao akina BRELA, BOT, TRA, etc

    halipwi pesa awapatie watanzania Brief reports

    hizo full reports anazifichia nini?

    kwa nini mkaguzi afiche repoti ?

    hivi how hard is it kupost hivi vitu online

    haya ndo mambo ya OPEN GOVT anayotaka kikwete kweli?
     
  14. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #14
    May 10, 2014
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,437
    Likes Received: 4,611
    Trophy Points: 280
    Kamanda hapo sasa unachekesha,hivi atapost ngapi humu ktk web?mbona husemi kaficha ya Iramba au Mwanza c.c,em chukulia idadi ya councils,mda na PA!Ripoti inapotoka ni kwa ajili ya matumizi ya mtu yeyote,hata darasa la pili akija kwa CAG atapata kopi yake.Kama CAG anaficha kitu kwa nini basi akiweke kwny report wakati mwisho wa siku PAC,LAAC watakiona.acha hizo Kamanda
     
  15. H

    Hezman Senior Member

    #15
    May 10, 2014
    Joined: Sep 14, 2013
    Messages: 116
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Naye c ni walewale, kama c kwamba anaogopa kungolewa meno. Au umesahau kuwa ndege wafananao huruka kwa pamoja?
     
Loading...