Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini Bunge halitaki kusomwa kwa Ripoti kamati ya bunge juu ya mgogoro wa madaktari

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Return Of Undertaker, Jul 2, 2012.

  1. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,116
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Nauliza kwanini au kuna nini nyuma ya ripoti hiyo?A
     
  2. F

    FJM JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Na sio tu hivyo, kwa nini wabunge wa CCM wanatumia nguvu kubwa sana kuziba watu midomo kuhusu huu mgomo na hata unyama aliofanyiwa Dr Ulimboka?
     
  3. MANI

    MANI Platinum Member

    #3
    Jul 2, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,854
    Likes Received: 875
    Trophy Points: 280
    Mkuu unaweza kuvua nguo mbele ya watoto?
     
  4. Fofader

    Fofader JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 791
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Ikibidi na kama ni njia ya kuwaokoa hao watoto naweza!
     
  5. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #5
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kwa nini hii ripoti haiwekwi wazi mbele ya bunge wanaficha nini?
     
  6. Uda

    Uda JF-Expert Member

    #6
    Jul 2, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 730
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kuna ukweli mchungu!
     
  7. K

    Kimweli JF-Expert Member

    #7
    Jul 2, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 793
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    CCM wamechanganyikiwa kabisa now dayz
     
  8. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #8
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,116
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Siwaelewi kabisaaa kuna nini au Mnyika atwambie
     
  9. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #9
    Jul 2, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Nafurahi kwamba wanadhani Watz ni wale wa enzi zile kudanganywa kirahisi. Ngoja uchaguzi uje wapigwe chini ndo tujue!!!!!!!!
     
  10. Uda

    Uda JF-Expert Member

    #10
    Jul 2, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 730
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    HKIgangallwa njoo utupe ukweli
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #11
    Jul 2, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mhhhh hii ngumu kumedha aiseeeee
     
  12. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #12
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,116
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Kuna ukweli sasa wasipomeza hawatapona
     
  13. Tetty

    Tetty JF-Expert Member

    #13
    Jul 2, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 13,443
    Likes Received: 2,626
    Trophy Points: 280
    Sababu wananji wanaowasupport wakijua ukweli imekula kwao.Japo bunge la leo lilikuwa vurugu tupu lakini meseji imewafikia walengwa,baada ya Mh.Mnyika kuuliza kwa nini serikali haitaki ripoti hiyo ijadiliwe.Nadhani ITV waweke kipima joto kuuliza wananchi kama wanahitaji ripoti hiyo isomwe au la,labda itasaidia Spika wetu msikivu kupata nini watanzania tunataka.Ukweli na uwazi la sivyo kama kiti kinamshinda kama mwenyekiti wa leo aseme basi nimeshindwa aondoke.
     
  14. S

    Short white Senior Member

    #14
    Jul 3, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Inashangaza sana! Nadhani kuna mambo hawataki yajulikane lkn siku inakuja tutajua ukweli wote. Inashangaza kuona kamati imepewa kazi ya kufuatilia kuhusu ukweli wa mambo yote kwa kutumia mahela ya kodi zetu lkn report imefichwa! Bob Marley aliwahi kusema: " You can fool some people sometimes but you can't fool all the people all the time" inakera sana
     
  15. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #15
    Jul 3, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,116
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Kuna nini ndari ya chupa???
     
  16. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #16
    Jul 3, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Serikali inapokosa uhalali wa kutawala option ya mwisho huwa ni udikteta kwa sas kikwete hana jinsi ni lazima atumie hiyo silaha ya mwisho hata mimi nakubaliana naye kufanya hivyo, maana hakuna njia mbadala watu hawaitaki tena CCM na wala hawataki tena kuongozwa na CCM, HILO liko wazi.
    Miaka mitatu iliyobaki ni safari ndefu sana kwao.Kashfa zinazowakabili CCM na serikali yao si mchezo mdogo haya hapa machache;
    • Mgomo wa madaktari
    • Mgomo unaonyemelea wa waalimu
    • 300BILION zilizoko Uswizi za wanasiasa(wanaccm)
    • Meli ya Iran inayofanya biashara ya mafuta kwa kutumia bendera ya Tanzania
    • Uchaguzi uliojaa ubabe na rushwa wa ccm ngazi ya tawi na taifa
    • Wimbi la kuhama wana ccm kwenda M4C direction
    Haya machache tu lazima yanaumiza ubongo na kumfanya mtu mzima kuchanganyikiwa
     
  17. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #17
    Jul 3, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 335
    Trophy Points: 180
    Hiyo ni sawa na kumwambia JK aunde TUME HURU kuchunguza utekaji na uteswaji wa Dr. Ulimboka. In a nutshell is like asking them (CCM) to shoot on their foot!
     
  18. E

    EJL Member

    #18
    Jul 3, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 15
    Usijisumbue sana, ni kawaida ya Serikali ya Tz; haiwezi kutoa taarifa kwa uchunguzi wowote uliofanywa na tume au kamati zake pindi inapojua kuwa imehusika kufanya madudu hayo. Jiulize iko wapi taarifa ya uchunguzi wa moto uliouwa binti zetu kule Shauritanga? Iko wapi taarifa ya Meremeta? Iko wapi taarifa ya kifo cha Mwaikusa?

    Usitegemee hii taarifa kujadiliwa bungeni; kwani Serikali ilituma kamati hii kama kiini macho kwa umma kwa kuwa wanajua wo ni wahusika wakuu wa mgogoro huu. Bahati yao wamejipanga vema; m/kiti wa kamati hii ni Mrs M. Sitta; kama mumewe alivyozima mjadala wa Richmond na kuzawadiwa uwaziri ndivyo afanyavyo. Na kwa bunge hili la Makinda na wadogo zake, Ndungai,,na J.Mhagama. Pembeni wakiwepo kaka yao wa Isimani (Lukuvi) hakuna kutoka kwa taarifa hii. We angalia style iliyopo. Makinda alisema hakuna kujadili suala la mgomo wala kusoma taarifa ya kamati kwa kuwa suala liko mahakamani. Wenye ufahamu tukajua hii zengwe jingine. Kamati ilionana na madaktari wakati awamu ya kwanza ya mgomo. Mahakama imeingizwa hivi juzi; kuna uhusiano gani? Why kamati haikupewa fursa kuwasilisha taarifa yao before mgomo huu kuanza au kupelekwa mahakamani?
    Kituko cha pili; mahakama inalalamika kuingiliwa (kwa mujibu wa maelezo ya Makinda) pale tu Mnyika anapoomba spika kuruhusu kuwasilishwa kwa taarifa hiyo bungeni. Lakini aliyehongwa ukuu wa mkoa kwa kuwasaliti waTz (Stella Manyanya) (si ndivyo alivyodai kaka yake Mwakyembe kuwa walificha mengi ili kuokoa serikali ya Jk??) akiongea bungeni ni OK. HAPA UHURU WA MAHAKAMA HAUINGILIWI! "CHEMBA" likifunuka na kutapika , mahakamani haiguswi!


    Tusidanganyane taarifa hiyo haitasomwa hadi kiama. Na ikifika mahali ikaletwa basi "itaficha mengi ili kuokoa serikali yao"

    EJL
     
  19. m

    manucho JF-Expert Member

    #19
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 3,414
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Unaambiwa kifo hicho kwenye kona kinakuja kukuchukua wakati unapasua mikuku ya ukweli utaacha kuchanganyikiwa
     
Loading...