Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini binti awe na mahusiano na mwanaume aliyeoa na amkatae kijana mwenzake ambaye hajaoa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mpongopongo, May 17, 2011.

  1. m

    mpongopongo Member

    #1
    May 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndugu
    wana jamii hili suala limekuwa likinitatiza binti mbichi kabisa kuwa na mausiano na mwanaume aliye oa kwanini asijiusishe na kijana mwenzake ladba ipo siku mambo yakwa mazuri......................
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    May 17, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    waliooa ambao ni wakware wengi wao ni watu wenye pesa na nafasi ktk jamii kijana ndo kwanza umetoka chuo mwaka jana umeanza kazi ukiombwa elfu hamsini mpaka mshahara utoke wakati mme wa mtu tayaricyuko stable kila weekend anahonga kilo na dada zetu wanapenda gud life ya fasta fasta they are likely to opt for these married men than vijana alosto
     
  3. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #3
    May 17, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wanaume wengine wanakuwa siwakweli wanawadanganya kuwa hawajaoa na unakuta mapenz yakishakolea mdada ndo anakuja kugundua. Na asilimia kubwa ni wale wanaume ambao hawaishi na familia zao
     
  4. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #4
    May 17, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mume wa mtu mtamu wanasema wenyewe, hii ni tamaa yetu sisi wasichana wenyewe hapo hamna cha kusingizia wanaume sababu na sie tunakubalije? kama msichana ukitongozwa na mume wa mtu ukakataa atakulazimisha? labda kwa wale wanaodanganywa na hao wanaume kwamba hawajaoa
     
  5. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #5
    May 17, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Protection, security, collateral, atm... Need i say more? Na unaposema aliyeoa u specify. Kwa hiyo hata konda aliyeoa nae anang'ang'aniwa?
     
  6. God bell

    God bell JF-Expert Member

    #6
    May 17, 2011
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 548
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Cku nitafanikiwa kumpata wangu wa kumuoa hakika ctamdanganya kabisa labda yeye anidanganye.
     
  7. D

    D Tluway New Member

    #7
    May 17, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna msichana anayependa mwanaume ambaye wasichana wenzie hawampendi,so aliye kwenye ndoa anakuwa best candidate,hujawahi kujiuliza kwa nin ukiwa na dem na wengine wanajilengesha,ukiwa huna huoni mtu
     
  8. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #8
    May 17, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,681
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Pesa. Mabinti wa leo wanataka kijana awe na gari, na gari iwe ya maana. That is why are ending up being vimada. Hawajuhi kuwa hata hao wenye magari mazuri wengi wao walioa wakiwa hawana hata baiskeli.
     
  9. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #9
    May 17, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tusubiri tuingie kwanza, never say never
     
  10. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #10
    May 17, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,681
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Kuna dada ni nyumba ndogo ya shemeji yangu yaani toka sijaolewa mpaka leo mwaka wa 8 bado wako wote. I fail to understand. Ni mzuri, hana mtoto. Sijuhi kama real wife anajua maana jamaa aishi kumsifia wife wake at the same time kwenye mitoko mingine huwa anakuwa na hiyo small.

    To me naona huyo kimada ni looser maana jamaa ana maisha yake na mke ambaye ana kazi nzuri na watoto. Dada umri unaenda kiasi kwamba jamaa akimpiga chini itabidi atafute serengeti boy au atafute mume mwingine wa mtu.

    Dada mwenyewe si masikini ana kazi nzuri, na sidhani hata kama amefuata pesa kwa huyo jamaa. Huwa nasikia hasira sana ninapokuwa nao outing ila ndio hivyo hayanihusu.
     
  11. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #11
    May 17, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Mambo mazuri yanaweza kupatika pote kwa mwenye Mke na kwa hasiye na Mke, by the way sisi vijana tuna mambo gani mazuri? hatujui hata abcd... za maisha! Labda kumsaidi kalamu?
     
  12. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #12
    May 17, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Approaching and cheating small girls, Those are the things men do! Insatiable desire for sex, kuchovya chovya! Wenyewe wanadia kuwa their milk are still standing (wanasahua ya wake zao yamelala kwa ajili ya kwuazailia watoto) and you know what, they says that WOMANIZERS ARE THE BEST HUSBANDS! No wonders hao wadada wadogo wadogo, wakipewa simu za viganjani, vocha, pesa ya kununua pedo na tops, pesa ya chips, jamaa wadogo wenye age moja na wao wanapigwa nje! Jamaa ikemee hili kwa nguvu zote!
     
  13. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #13
    May 17, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    vibinti hivi vingi ni mapepe, havifuati penz bali mapene....
    duh kumbe nime ghani.
     
  14. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #14
    May 17, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wanadanganywa miaka inaenda wanashindwa kujinasua, na umri ukienda wanaona wakirudi mtaani watakuwa wa umri wao washamalizwa hivo inabidi wang'ang'anie hapohapo
     
  15. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #15
    May 17, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Mkuu kinachowafanya wawang'ang'anie wanaume wenye wake zao ni uhakika wa matunzo, mapenzi ya kiutu uzima. lakini kumwambia awe na kavulana eti huenda kuna siku mambo yatakuwa mazuri hawana huo muda wa kusubiri mbichi ambazo hazijulikani zitaiva lini?:pound::pound::pound:
     
  16. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #16
    May 17, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Zaidi ni uwezo wa kiuchumi walionao hawa watu wazima ili kukidhi mahitaji ya dogodogo,lakini pia security,hawana usumbufu na kauzoefu ka kazi wanakuwa nako hawa watu.
     
Loading...