Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini BBC haitangazi habari za Tanzania?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Top Thinker, Jul 3, 2012.

  1. Top Thinker

    Top Thinker Senior Member

    #1
    Jul 3, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mara kwa mara huwa nafungua www.bbcswahili.com au www.bbc.co.uk/swahili lakini sikuti habari zozote kuhusu Tanzania. Hata zile ambazo ni top kwa Tanzania kama mgomo wa madaktari na sakata la Ulimboka.
    Hivi kuna siri nyuma ya pazia au habari za Tanzania hazina umuhimu sana?
     
  2. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanza muondoe mkanganyiko uliopo, ITV na vyombo vingine vinadai madakatari bingwa wamegoma,
    TBC na vyombo vya CCM wanadai huduma zimeimarika. This is shame country!
     
  3. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #3
    Jul 3, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Tanzania hakuna jipya ni yaleyale!yaani waache kuandika habari zenye kueleweka! Wakaanze kumwandika rais anayebishana na waajiriwa?
     
  4. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #4
    Jul 3, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    ...mkinza kuuana wataandika tu...
     
  5. W

    WaMzizima Senior Member

    #5
    Jul 3, 2012
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
  6. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #6
    Jul 3, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,546
    Likes Received: 3,888
    Trophy Points: 280
    Hii issue ya ulimboka sio kubwa kihivyo mpaka media kama bbc,cnn,aljazeera etc wazitangaze.
    Labda Ipp media na mwananchi ndo imekua bigdeal
     
  7. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #7
    Jul 3, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Mwenzako amesema bbc swahili!
     
  8. H

    Honolulu JF-Expert Member

    #8
    Jul 3, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 5,658
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Watangazaji wa BBC ni mamluki wa CCM!!!
     
  9. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #9
    Jul 3, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    walishawahi kutishiwa kufukuzwa nchini kama wataingilia mambo yasiyo wahusu ????
     
  10. Tigga Mumba

    Tigga Mumba JF-Expert Member

    #10
    Jul 3, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Huwa inatangaza mkuu. Kama ile ya baraza la mawaziri kuundwa upya ilikuwemo.
     
  11. m

    majebere JF-Expert Member

    #11
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,191
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    BBC nayo ni mali ya CCM
     
  12. C

    Chief Kivoko New Member

    #12
    Jul 3, 2012
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna tofauti kubwa kati ya shirika la habari(mf.BBC,SABC,CCTV,REUTERS,KBC,UBC, CNN,AL JAZEERA,VOA,TBC nk)na kituo cha habari (mf.ITV.C10,CLOUDSTV,C2C,STARTV,EATV,nk).

    Hivyo bac shirika litadili habar kubwa sana duniani na uchambuzi wake mf. Utakuta nusu saa nzima wanajadili habari 2 tu lakini kituo cha habari kinaripot taarifa za ndani ya nchi.

    Kwa tz ni tofauti sana kwani huwezi kupata tofauti kat ya TBC NA ITV/EATV. Yaan unachokiona huku ndo unachokiona huku. Ni mara ngapi unaona TBC wanatangaza habari za harusi.mtu kujinyonga au kuhusu vibaka?!

    TBC inabidi ibadilike na ianze kujadili mada kubwa kubwa tu! Nadhani umenisoma sana kiongozi... Unaweza nichek kwa email ekivoko@ymail.com CHIEF KIVOKO here i stand
     
  13. DON KILLUMINATI

    DON KILLUMINATI Senior Member

    #13
    Jul 3, 2012
    Joined: Jan 2, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    HAHAA, KARIBU JAMIIFORUMS CHIEF.

    Join Date : 22nd June 2012
    Posts : 2
    Rep Power : 0
    Likes Received0
    Likes Given0
     
  14. D

    DOMA JF-Expert Member

    #14
    Jul 3, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Serikali imewaonya kwamba ni wachochezi
     
  15. Lastname

    Lastname JF-Expert Member

    #15
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 925
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Shirika la BBC hapa Tanzania halina msaada wowote, basi liwe sehemu ya serikali yetu. liwe tawi la gazeti la Uhuru na mzalendo. Wenye nyeti hivi mwakilishi wao amebadilika au amepata mlungule?
     
  16. S

    Starn JF-Expert Member

    #16
    Jul 3, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    BBC huwa wanatangaza nchi ambazo zinavita na hilo ni kwa asilimia kubwa ya vyombo vya habari vya nje huwa wanafanya hivyo vita, njaa, mafuriko. lakini si kama ya migomo kwao hayana faida.
     
Loading...