Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini BANK za Tanzania zina Customer Service Mbovu

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by AirTanzania, Mar 17, 2011.

  1. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Nimesikitishwa sana na Huduma zinazotolewa na bank za hapa nchini, huduma zao ni mbovu zisizojali wateja na wafanyakazi wa bank wanadharau utafikiri huduma hiyo ni ya bure kumbe unalipia all transaction na isitoshe pia kuwa mishahara yao inatokana na wateja kuweka au chukuwa pesa. Isitoshe ukiingia bank utamuona mfanyakazi wa bank anachezea kasimu kake kana kwamba wameajiriwa kuchezea simu. Ukiomba kukutana na Meneja ili utoe malalamiko utazungushwa na kuulizwa maswali utafikiri umekamatwa na polisi kwa kosa la kuua. Kwa nyie Mameneja na vibaraka wenu mnaofanyakazi za bank kuweni wastaarabu kwa kuwasiliza wateja. Ninavyojua mimi kuwa Bank hairuhusiwi kuzungumza na simu wala kuchezea simu ikiwa na maana kuwa kama mtu amekuja kuchukuwa pesa halafu kama unawaambia vibaka nje kuwa mtu amevaa ngu rangi hiyo amechukuwa kiasi hicho, kutumia simu Bank ni uhalifu hasa kama mfanyakazi wa ndani. Kwa kweli sifurahiwi na huduma zenu.
     
  2. M

    Matarese JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2011
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kaka nakushauri kama una pesa bongo ziwekeze kwemye miradi au ukishindwa fukia chini home kwako kwani benki za bongo ni full maumivu hakuna hata benki moja inayojali wateja! pesa za kwako lakini maumivu unayopata hayana maelezo.
     
  3. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mkuu imenitokea hata mimi hasa NBC ninauzoefu nayo huwa nachukia sana!
     
  4. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2011
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,893
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160

    Nenda KCB wako kiKENYA KENYA!
     
  5. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #5
    Mar 17, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    kwamba ni nzuri and fast au mbaya?
     
  6. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #6
    Mar 17, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Oh, karibu jukwaani mkuu!
     
  7. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #7
    Mar 17, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Mkuu nazungumzia Bank za hapa nyumbani jinsi zilivyokuwa na huduma mbaya, hayo mambo ya Kikenya Kenya sijui kwa kuwa sijawahi kusafiri Kenya na siwezi kuzungumzia mambo ya Kenya. Nafikiri umenielewa kuwa huduma za bank zetu hapa nyumbani is poor service kwa wateja
     
  8. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #8
    Mar 17, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,086
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Tatizo wao wamelogeka kuwa CC wahudumu wanatakiwa wawe wanawake. wanawake wakiwa CC sehemu yoyote nenda utaikuta huduma ni mbaya tu, kwani kujipodoa kunakuwa kwingi na wengine wanachukulia kama ni fulsa ya kujiuza. Ivi nani kaenda CC makao makuu Stanbic bank? wale madada wanashindana kukaa uchi na kuvaa viatu virefu. Hali hiyo huwafanya wawe na malingo kupita maelezo. Na katika post fulan iliyokuwa inasema kuwa 45% wanawake wanagongwa kabla ya kupata kazi basi most of them ni hao
     
  9. M

    Matarese JF-Expert Member

    #9
    Mar 17, 2011
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mm nilishaacha kutumia benki za benki, pesa zangu zote nazichimbia home tu hakuna usumbufu shwari kabisa!
     
  10. M

    Matarese JF-Expert Member

    #10
    Mar 17, 2011
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Tanzania
     
  11. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #11
    Mar 17, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tatizo si benki bali na wateja wenyewe. Leo mtu anakwenda anakumbana na huduma mbovu halafu anaendelea kubembeleza. Hata dukani mtu anakwenda kununua anaibiwa na kesho anakwenda duka lilelile. Dawa ni kufunga akaunti. Kila mtu anatakiwa akikutana na huduma hii, hapo hapo anaanza taratibu za kufunga akaunti, watanyooka tu hawa. Maana kuna watu wanapewa target za kutafuta customers wenyewe wanacheza na customers. Mchezo wa kuongea na simu kazini ni mbaya saana na umeota mizizi Tanzania tena si benki tu.
     
  12. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #12
    Mar 17, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    CRDB nadhani kwa sasa wamepata kiburi baada ya kuwa na wateja wengi mno...., ni masharobaro wa kufa mtu!
    Jambo la kwanza linaloniboa sana mimi ni kitendo cha kuwa na vibanda 6 vya tellers, halafu unakuta cashiers wako wawili tu, vibanda vingine viko empty!...Natamani niingie kule ndani wanakozunguka zunguka na kuwakwida kuwapeleka kwenye vibanda vya cashier.
    Hata cashier anayekuwa kibandani unakuta anajigeuzageuza tu, wala hajali fioleni iliyo mbele yake!
    Kwakweli dawa ni kufunga account tu!
     
  13. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #13
    Mar 17, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mkuu hapo umenena benki zote bongo ni maumivu. Customer service is below ZERO. Yaani we acha tu.
    EXIM Bank ndio balaa tupu
     
  14. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #14
    Mar 17, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,593
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Wengi wao ni mbumbu kabisa wanadhani zile pesa strong Room ni za baba zao na hapo ndipo kiburi kinapoanzia!!!!!!
     
  15. Fabolous

    Fabolous JF-Expert Member

    #15
    Mar 17, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 1,121
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Exim Bank Tawi gani mkuu? Kuna matawi karibu 22 sema Tawi gani mkuu?
     
  16. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #16
    Mar 17, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tawi la Tanga ndio linaongoza kwa huduma mbovu, na yooote ya hapa Dar. Nimekuwa nikipata kero kila toka tawi moja hadi lingine hapa Dar. Sina hamu
     
  17. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #17
    Mar 17, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tusiwalaumu sana, HAPA TANZANIA NIMETAFITI KATIKA UNIVERSITIES ZOTE LAKINI HAKUNA COURSES ZA CUSTOMER CARE. Ikumbukwe...ili mtu awe ni customer care mzuri basi yampasa aelewe na kuzingatia (practically) juu ya ethics za kazi hiyo. Kiufupi SI BENKI PEKE YAKE, BALI TAASISI NYINGI NA MAKAMPUNI MENGI HAYANA PROPER CUSTOMER CARE AIMED AT DELIVERING QUALITY SERVICE. Nimetafiti hili kwa kitambo, wengi wa customer care representatives/agents ni aidha 'wameletwa' au wapo on transit kuelekea ktk fani zao husika.
     
  18. M

    Matarese JF-Expert Member

    #18
    Mar 17, 2011
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35

    Mkubwa umenikumbusha, kuna dada CRDB , Udsm branch, watu wengi sasa wameamua kufunga akaunti zao kutokana na kauli mbovu za huyu dada.
     
  19. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #19
    Mar 17, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Mi napokwenda bank nikikutana na CC mwanaume mwenzangu at least huwa na breath a sigh of relief lakini si vile vinuka mkojo vilivyomaliza form six juzi na vi simu vyao vya mchina!
     
  20. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #20
    Mar 17, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Mkuu nilitaka kukimbilia kale ka report botton lakini nikagundua kuna ukweli asilimia 120 kwenye hii kauli yako.
     
Loading...