Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini baadhi ya watu wakicheka au kufurahi sana hutokwa na machozi ?

Discussion in 'JF Doctor' started by Calist, Dec 25, 2010.

  1. C

    Calist Senior Member

    #1
    Dec 25, 2010
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jf Dr. Kutokwa na machozi pale mtu anapocheka au kuwa na furaha sana ni tatizo au ni hali ya kawaida tu ? Naomba ufafanuzi ndg wapendwa.
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Dec 25, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Mimi nina tatizo hilo pia, halafu huwa sio kucheka tu. Sa zingine nikiwa nahadithia kitu kwa hisia na machozi yanatoka.
    Huwa nakereka sana kwakweli. Mnaojua tuambieni.
     
  3. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #3
    Dec 25, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ni kawaida kabisa Physiologically ni kwamba ukicheka unaminya macho na tear ducts kwahiyo machozi yanatoka....

    Biologically ni kwamba kucheka, kulia, furaha, huzuni, zote ni emotions ambazo zinasababisha kemikali ya endorphin kuwa produced
     
  4. C

    Calist Senior Member

    #4
    Dec 26, 2010
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante Bw. Voice of reason.
     
  5. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #5
    Dec 26, 2010
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    duh, asante kwa shule ya uhakika. mie sio kucheka tu, hata ukinihurumia tu, chozi hilo, bwaaaaa. angalau leo nimepata sababu za kisayansi. thanks
     
  6. Rungu

    Rungu JF-Expert Member

    #6
    Dec 26, 2010
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 3,095
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    Hiyo endorphin hata ukipiga punyeto nayo inakuwa produced ingawa machozi huwa hayatokagi!
     
  7. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #7
    Dec 26, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    ni kweli during orgasm huwa inakuwa produced, lakini wengine huwa wanalia wakipata orgasm
     
  8. Rungu

    Rungu JF-Expert Member

    #8
    Dec 26, 2010
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 3,095
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    nimekupata mkulu!
     
  9. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #9
    Dec 26, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Minyege!
     
  10. c

    chelenje JF-Expert Member

    #10
    Dec 26, 2010
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 556
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi hata nikitabasamu namwaga chozi
     
  11. C

    Calist Senior Member

    #11
    Dec 26, 2010
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du! Pole sana, je kuna dawa yoyote ya kuondoa hali hii, maana haya yanatukuta wachache tu.
     
  12. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #12
    Dec 26, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    kuna hii article nimeukata katika pita pita zangu ebu angalia..... Hope it helps.... Lakini sio vibaya kuwa emotional inaonyesha una upendo zaidi....

     
  13. C

    Calist Senior Member

    #13
    Dec 26, 2010
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanks a lot Mr. VoiceOfReason the above article is useful.
     
  14. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #14
    Dec 27, 2010
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Sifa zote njema anastahiki allah (sw), mola wa viumbe vyote, mbora wa kuumba. Aliyeumba binadamu na kumpa macho yanayotokwa na machozi wakati tofauti tofauti katika hali tofauti tofauti; huzuni, furaha.


    Fungua hapa usome maajabu ya machozi

    http://www.answersingenesis.org/creation/v15/i4/tears.asp
     
  15. C

    Calist Senior Member

    #15
    Dec 27, 2010
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baba Mtu hiyo kali, nitasoma kwa makini sana ila inapendeza sana kupata kitu kama hiki. Asante.
     
  16. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #16
    Dec 27, 2010
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Ukipata muda pia tazama video hii hapa chini uone maajabu ya jicho kwa ujumla wake.








     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. C

    Calist Senior Member

    #17
    Dec 27, 2010
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ok, asante sana Baba Mtu.
     
  18. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #18
    Dec 28, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hilo ni jina la class mate wangu wa long time sana.
     
  19. C

    Calist Senior Member

    #19
    Jan 2, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani nawashukuruni nyote kwa maoni yenu yamenipa mwanga wa kutosha kuhusu tatizo la kutokwa na na machozi, asanteni na heri ya mwaka mpya.
     
  20. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #20
    Jan 2, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,791
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    mimi nikiwa naugua....huwa nalia saa zote......watu wakija kunitembelea ndio tabu kubwa...utafikiri nimefiwa.....hii ni nini?
     
Loading...