Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KwANINI BAADHI YA WATU HUWASHA UDI MADUKANI KWAO?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Apolinary, Sep 7, 2012.

  1. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #1
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Ukipita sehemu nyingi hususani za biashara. Utasikia,harufu ya udi kwenye baadh ya maduka hayo japokuwa si maduka yote. Je kuna faida gani inayopatikana pindi utakapowasha udi katika biashara yako au nyumbani kwako?
     
  2. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Ni imani kwamba watafanikiwa zaid. Mara nyingi huwa na uhusiano na ushirikina. Hata hivo nadhani kuna dini fulani ina imani za kutumia udi na marashi...
     
  3. Hayajamani

    Hayajamani JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2012
    Joined: Jul 2, 2012
    Messages: 885
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wengine zinawakera! Nadhani labda kwa ajili ya marahamu au imani fulani za kukaribisha madudu eti yanayoitwa ya kiroho sina uhakika lakini. Ni vizuri wangewasha kwenye majumba yao ili wasikere wengine. Naona hilo nalo tutaliweka kwenye katiba mpya!!!
     
  4. m

    mwitu JF-Expert Member

    #4
    Sep 7, 2012
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 858
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    wanadai udi unaondoa nuksi
     
  5. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #5
    Sep 7, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    ....................dini fulani ! funguka na ulete ushahidi ! kwani wale wakina mama wanaojifukizia udi chini ya mapaja ni kwa ajili ya nini ? na wale wanajipaka vitu makwapani huwa ni kuwasaidia nini ?
     
  6. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #6
    Sep 7, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    ..........nuksi ni nini ? husababishwa na nini ? je unaweza kuizuia ?
     
  7. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #7
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,400
    Likes Received: 2,527
    Trophy Points: 280
    Huleta harufu nzuri..
     
  8. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #8
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
     
  9. Dumelang

    Dumelang JF-Expert Member

    #9
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,758
    Likes Received: 491
    Trophy Points: 180

    Zion daughter katupa jiwe Gizani limemdondokea mchizi ally kombo...heh ehe , ukisikia , ng'weee! ujue limempata. ha aha aha kwaheri kwa sasa
     
  10. m

    markj JF-Expert Member

    #10
    Sep 7, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    imani ya udi ni kuleta mvuto na na harufu nzuri! sasa sio kila mtu anapenda harfu ya udi, ni sawa na wewe unapulizia perfume kuna kila aina ya perfume na si kila mtu anapenda hiyo perfume, na imani ya perfume pia nikuleta mvuto na imani ya kunukia vizuri. udi umekaaa kiarabu zaidi na perfume zimekaa kizungu zaidi! hazina tofuti hizi kitu, udi kwa kuwa uko kiarabu zaidi na watu wa pwani wnapenda kuutumia kwakuwa ni natural na hauna madhara na perfume si natural zaidi na ina mazara zaidi. sasa kwakuwa watu wanachuki na watu wenye asili hii ya udi ndo mana wanaropoka mabaya na kwa kukuwa wanawatukuza watu wenye asili hii ya perfume ndo mana wanazidhamini sana bila kugundua kuwa zina wazuru. KWA kifupi hata hizo perfume tunazpulizia pia zinakaribisha mashetani na madudu mengine ya ajabu kwani unapopulizia perfume flani kuna zinazofanya upatwe na hisia za kimwili na kuvutiwa na mtu husika sasa hii kitu ni tabia ya shetani ambaye amekariishwa na harufu hiyo kwa ajili ya kuwarubuni wawili nyie, hata hizi airfresh nazo niko kama udi,perfume. hii ni ishu ya utamaduni na asilia ya kimanukato zaidi yankotokea. sasa kama mtu wewe unakereka na udi basi usiingie dukani hapo wewe nenda maduka mengine yamejaa mengi tu, na hata kama hayo mengine unayoenda utakuta unafanya bishara na mtu aliye uchi bila wewe kumuona, au amechimbia mavitu yake humo dukani isiyoyaona, kwa kifupi ushirikiana hauna dini! bali asilimia 99 ya dunia hii watu wanaushirikina, HATA WEWE ULIETUPIA HUU UDHI NINAUHAKIKA USHIRIKINA UNAO KWA NAMNA MOJA AMA NYINGINE, tusidanganyane dunia ya sasa inaendeshwa kishirikina mana hata hao tunaowaamini katika imani zetu za dini kuwa ni viongozi, ndio washirikina namba 1.
     
  11. m

    markj JF-Expert Member

    #11
    Sep 7, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
     
  12. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #12
    Sep 7, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,825
    Likes Received: 651
    Trophy Points: 280
    Ni kwa ajili ya masuala ya kimajini tu hakuna lolote
     
  13. Borat69

    Borat69 JF-Expert Member

    #13
    Sep 7, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 2,543
    Likes Received: 1,203
    Trophy Points: 280
    Mkuu umejibu kiutu uzima..big up.
    Sisi wabongo kukicha milawama tuuuu...oh sijui hili sijui yule. Hilo duka si la kwake? Ili mradi hajafukiza huo UDI nyumbani Kwako inakusumbua nini?
    Kazi kuita Wenzao washirikina kumbe wao ndio wanatembea na matunguli na mivichwa ya Paka kwenye mipochi Yao mikubwa. Wabongo bwana!!!! Kutwa kulalama tu. Wewe mleta mada nenda ukaunde Tume Kuchunguza hayo maduka yanayofukiza UDI,halafu upeleke hiyo ripoti kwa Prof. Maji Marefu.
     
  14. P

    Paul J Senior Member

    #14
    Sep 7, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 193
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ukiwa wa shetani utamwamini shetani na atakusaidia kwa mashariti ya kishetani lakini mwisho wake utakuwa ni majuto na ukiamini katika Mungu wa kweli atakusaidia kimungu na mwisho wake utakuwa ni wa rehema. Kwa mfano wafanyabiashara nyingi wanaotumia nguvu za giza huwa yule aliyeshikilia hizo nguvu za giza akikosea mashariti au akafariki ghafla bila kurithisha hayo mahetani kwa mwingine biashara hata kama ni kubwa kiasi gani lazima iondoke naye and sometimes hayo mashetani huweza kuwazuru watu wa karibu yake e.g mke na watoto. Believe in True God, he will lead you to success with very simple conditions-Prayers, Repentence & Forgiveness nje ya hapo utakuwa mtumwa wa shetani siku zote
     
  15. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #15
    Sep 7, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Wahindu (tumezoea kuwaita BANIANI) hii ni sehemu ya mambo ya ibada zao za kidini
     
  16. W

    Wamunzengo JF-Expert Member

    #16
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 515
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0


    Mkuu, umezungumza vizuri ila hapo kwenye red ndo umechafua kabisa. Anyways, inawezekana wewe ni mshirikina ndo maana unaamini 99% ya dunia pia ni washirikina. lakini si kweli.
    Ukweli ni kwamba udi ni kwa aijri ya harufu nzuri tu, kama ilivyo kwa perfumes, ila naona kuna watu wamekaa kimtazamo wa kiimani zaidi ndo maana wanuhusisha udi na dini fulani hivi. Inawezekana mtu akautumia kwa malengo mengine kama mtu anavyotumia kisu kuua wakati ni kwa ajiri ya kukatia nyama/nyanya/vitunguu au klorokwini kujiua badala ya kuitumia kujititibia.



     
  17. Domy

    Domy JF-Expert Member

    #17
    Sep 7, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 4,702
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mapepo.
     
  18. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #18
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Buddha huwa wanawasha udi especially wakiwa wanatoa heshima ya mwisho kwa mtu aliyefariki au wakiwa wanawaplease miungu yao
     
  19. j

    joely JF-Expert Member

    #19
    Sep 7, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    =uchawi=ushirikina=misukule

    MIE NIKIFIKA DUKANI NIKASIKIA UDI UMEWASHWA HUWA NA MPIGA SHETANI CHENGA NAENDZ DUKA LINGINE
     
  20. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #20
    Sep 7, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mkuu ni sababu za ushirikina, ni kwamba majini ya uhusiano mkubwa na harufu fulani fulani.... Udi ni mojawapo kuwantract, kuwapoza nk. matumizi makubwa katika shughuli hizi ni UDI na UBANI! ni ushirikina tuu!!
     
Loading...