Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwanini baadhi ya wanawake wanapenda kudate wanaume wadogo? nipeni siri

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by melvinG, Oct 13, 2012.

  1. m

    melvinG Member

    #1
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 11, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG][​IMG][​IMG]

    River Viiperi is a 21 year old Spanish model. He started dating Paris Hilton 31 last month after the two met at the New York Fashion Week.

    The two reportedly met through DT Model Management owner David Todd who took Hilton to a Marlon Gobel show where the two lovebirds met. They have since been spotted hanging out behind the scenes at shows.

    why do some women like dating younger men?.....10 years is too much of an age gap when it comes to dating someone!
     
  2. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 552
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Ndugu yamgu, wazee wenzao wameshachoka, hawawezi kuwapelekesha puta kunako sita kwa sita, ndio maana wanatafuta vijana wachapa kazi.
     
  3. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    wajinga hao...ndio maana relationships hazidumu .
     
  4. C

    Chuck j JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,120
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    utamu,,,,,akiwa na kijana anafili ujana,,yaani anaambukizwa ujana
     
  5. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mwenye makosa hapo nani, mwanaume au mwanamke :biggrin:
     
  6. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,295
    Trophy Points: 280
    Unajua maranyingi wanawake wa namna hiyo wana penda kutawala sana na wavulana wanao kuwa nao wana wazidi uwezo wa pesa ili waweze kuwatawala.

    Pia wana hamini wadogo wadogo ndio damu ina chemka na wana jua mapenzi.
     
  7. m

    mkulasabo Member

    #7
    Oct 13, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo yote ni ushetani haiiingii akilini kutembea na kizee ukafikili unapata sitarehe katika sayansi mwanamke akifikia miaka hamsini anakoma siku zake hata raha ya mpenzi inaisha iweje wewe kijana uanze kufikili kinyume wakati wapo vija wezako ambao utapata raha kamili?
     
  8. ABEL NESTORY

    ABEL NESTORY Member

    #8
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 12, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Nahic wanawake wa namna hii ni wale ambao wanawaume zao ambao hapo awali walikuw wanatoshelezana katika suala la mapenzi ila kadri siku zinavyozidi kusonga mbele yale mautundu yanapungua hvyo mwanamke huyo anahisi kukosa vitu fulani vya awali wakati mumewe ni kijana. Hivyo kichwani mwake anaanza kuamini kuwa vijana ndiyo haswa wanaoweza kumudu mikikimikiki.
     
  9. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ni ngumu kusema moja kwa moja, ila sababu hizi zaweza kuchangia
    1. Mapenzi hayana macho, yanaweza kuangukia kwa yeyote bila kujali gap kubwa la umri
    2. Kuna akina kaka wasiopenda kujishughulisha na kazi na hivyo kutafuta wanawake waliowazidi umri na kutembea nao ili waweze kukidhi mahitaji yao ya kimaisha
    3. Kuna akina dada ambao kwa namna moja au nyingine wameshindwa kufikishwa 'kunako' na wapenzi wa umri wao hivyo wanajaribu kutafuta vijana kwa kufikiria kuwa wanaweza kuwa na nguvu zaidi na kuwapa kile wanachokihitaji ...
    4. ---
     
  10. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #10
    Oct 13, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,077
    Likes Received: 9,784
    Trophy Points: 280
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...