Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini baadhi ya Wanawake hawavai Chupi?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Superman, Dec 3, 2010.

  1. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #1
    Dec 3, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,697
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Wana Forum;

    Mniwie radhi kwani si kawaida yangu kutembelea jukwaa hili la wapwa na mabinamu lakini leo imenilazimu . . . .

    Ashakum si matusi . . . Nikiwa ofisini katika kazi zangu za kawaida kuna dada moja ambaye hupendelea sana kuvaa suruali na zinamkaa vilivyo. Hata hivyo majuzi alivaa sketi ambayo pia ilimkaa vema. Bahati mbaya wakati naingia ofisini na bila kudhamiria nilimwona amekaa mkao ambao "mambo yote yalikuwa hadharani". Naam, kwa hakika hakuwa amevaa chupi. Nilikausha na kujifanya kama vile sijamwona na yeye nadhani alijishtukia hivyo akakaa vema.

    Jambo hili lilinifanya nijiulize maswali mengi na hasa ni kwa nini hakuvaa chupi lakini sikupata jibu na hivyo kuamua kulileta hapa jamvini:

    Je, kuna baadhi ya Wanawake hawavai chupi? Na kama ni hivyo, ni kwa nini?
     
  2. Fab

    Fab JF-Expert Member

    #2
    Dec 3, 2010
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 763
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    muhuni huyo,
    inarahisisha kupata 'quickie',,,na bosi wake, au wakati wa lunch.....:redfaces:
     
  3. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #3
    Dec 3, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,421
    Likes Received: 1,114
    Trophy Points: 280
    mmmhhh kwakweli..
    unajua saa nyingine tunavaa guo zilizo tight sana ..
    na hatutaki miraba ya chupi ionekane....
    kwa hiyo tunavaa skin tight au G-strings....
    hiyo yakutokuvaa chupi kabisa mchana na unaenda kazini duuuhhh hii ni mpya sijawahi sikia....
     
  4. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #4
    Dec 3, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hapa naanza kuwa na mashaka kama ni kulahisisha kazi na maboss! Okay lakini inategemeana upo wapi kwa joto la Dar usikute wanakwepa Joto kali hivyo kuiacha wazi kwaajili nayo ipate hewa
     
  5. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #5
    Dec 3, 2010
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,500
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    Labda nianze na swali; ofisi yenu inajihusisha na shughuli gani?
    Yaweza kuwa inamrahisishia kazi.
     
  6. Fab

    Fab JF-Expert Member

    #6
    Dec 3, 2010
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 763
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    what you are saying is true....
     
  7. jessetz

    jessetz Member

    #7
    Dec 3, 2010
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Joto na nyie, mpka wafe kwa mistari kwa ngozi ndio mjue.....hebu tuacheni maboss tuenjoy
     
  8. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #8
    Dec 3, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,697
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Inawezekana ikawa hivyo? Sijamhisi huyu mdada hata siku moja kama ana tabia hizo. Ni dada ambaye kikazi yuko makini wala hana mwekeo kama ana tabia za kihuni
     
  9. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #9
    Dec 3, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ulipo iona ulijisikiaje bwana Superman?
     
  10. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #10
    Dec 3, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    si kuna yule baba juzi alishauri tusivae chupi.
    alisema upepeo ni dawa,labda ndo watu wameanza kufuata ushauri.
     
  11. Fab

    Fab JF-Expert Member

    #11
    Dec 3, 2010
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 763
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nadhani ni joto la Dar ndio itakuwa sababu...
    kiafya nadhani tunatakiwa kupitisha hewa huko...
    kuavoid growth of bacteria...
    either uvae chupi nyepesi,ama usivae kabisaa..kny sehemu za joto!
     
  12. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #12
    Dec 3, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,697
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145

    Hili la G-String sina tatizo nalo hata mimi. napenda tu kusikia shuhuda kama je kuna baadhi kweli hawavai kabisa na kwa nini?
     
  13. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #13
    Dec 3, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Dah! Sidhani kama kuna mwanamke ambaye anaweza kwenda kazini pasipo kuvaa chupi/skin tight n'k maana mwanamke daima kutokana na maumbile yao uwa kuna maji maji ambayo uwa yanatoka ukeni, kitendo hicho uminyima mwanamke uhuru na hivyo ulazimika kuvaa chupi au kuweka kitu ambacho kitafyonza unyevu nyevu wowote utakao toka ukeni. Hivyo hasipo vaa chupi na kuvaa skirt tu kuna uwezekano akajichafua.
     
  14. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #14
    Dec 3, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,697
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Ok . . . . .
     
  15. Fab

    Fab JF-Expert Member

    #15
    Dec 3, 2010
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 763
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wee unafikiri alijisikiaje na yeye ni mwanaume rijali??teh teh...:redfaces:
     
  16. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #16
    Dec 3, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,421
    Likes Received: 1,114
    Trophy Points: 280
    mmmmhhhhh
    picha ambayo unayo kichwani inatosha...
    maana anaweza kukuonyeshea ya huyo dada ukaacha kula wiki...lol
     
  17. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #17
    Dec 3, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,697
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Kamanda kwa sasa hiyo si hoja. lakini ni ofisi ya kawaida na kazi zetu wote tunatumia laptops. mazingira ya ofisi ni ya kawaida tu.
     
  18. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #18
    Dec 3, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,697
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Duh!
     
  19. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #19
    Dec 3, 2010
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,500
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    Nakumbuka kuna mdada hapo alisema "basha" wake anapenda kunusa chupi yake. Labda huyu naye ana situation kama hiyo, jamaa kaja ofisini kaomba chupi. Mtoto kagawa chupi kabakia kavu.
     
  20. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #20
    Dec 3, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,697
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Kamanda, mimi niko vizuri. Nilikausha na haraka haraka "nikajiweka pembeni" kwenda nje ya ofisi kikazi.