Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini Anna Makinda alikwenda Zanzibar?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by rosemarie, Jul 23, 2012.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Anne Makinda alisafiri akiwa amevaa vazi la kiislamu kuelekea Zanzibar, lakini ukiangalia kwa undani sana hiyo safari yake ilikuwa na mambo mengi,Baada ya kukataa kuhairisha bunge wakati meli inazama na kulazimishwa kufanya vile haikuwa mwisha wa story nzima
    vikao viliendelea baada ya kuonekana kama bunge la watanganyika linadharau raia wa zanzibar hasa ikizingatiwa kuna matatizo zanzibar.

    Kwa mara ya kwanza Anne Makinda alivalishwa hijabu wakati yeye binafsi ni mkristo, tunaona jinsi mambo yanavyoendeshwa ndani ya serikali kwa kubahatisha na inaonekana dhairi hii serikali ni dhaifu mno na inaendeshwa kwa hofu kubwa.

    Inawezekana wanarekebisha mambo haraka kila mtu na idara yake ili mwisho wa siku asije tupiwa lawama kuwa yeye ndiye chanzo cha chama chao kushindwa.

    Lakini sidhani kama ni idea nzuri kuendesha nchi kwa woga,kuna haja ya kukaa na kutafakazi tutapaje watu wa kusaidia kuongoza nchi yetu kwa kujiamini.

    Confidence inasababisha mwenye nayo kufanya kazi zake kwa uhakika, waoga wanakimbia hata wasipokimbizwa!
     
  2. b

    blue arrow JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mnafki sana huyu mama kwani kwanza anonea sana wabunge wa chadema kwa kukatiza hotuba ya wapinzani na kudharau hoja za wapinzani
     
  3. a

    akilipana Member

    #3
    Jul 23, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    She is human - whats the problem?
     
  4. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    kumbe tatizo ni kuvaa kwake hijabu ??? ... tehetehetehe! .. anaenda katika nchi ya watu wastaarabu na wenye tamaduni na mila za kiislam isitoshe ni mwezi mtukufu! acha ajistiri mama wa watu au hujui kwamba hijabu ni stara kwa mwanamke..?
     
  5. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #5
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Aligundua makosa yake akaamua kuyarekebisha.Kuvaa hjab si kosa kwani haijaandkwa kwamba wanaotakiwa kuvaa hjab ni waislam pekee
     
  6. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #6
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180

    mkuu ustaarabu uko wapi na watu wanatembea na ngazi za kupigia chabo??teheheteheheeeeeeeeeee
     
  7. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #7
    Jul 23, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    ama kweli we topthinker la JF
     
  8. peri

    peri JF-Expert Member

    #8
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kagundu alipojikwaa, akarekebisha.
    yeye ni binadam, ana haki ya kukosea.
     
  9. CHABURUMA

    CHABURUMA Senior Member

    #9
    Jul 23, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 151
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nani aliyesema kwamba hijab ni vazi la waislam?!
     
  10. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #10
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    naomba kujua kama ni lazima viongozi wafanye makosa hadharani,kwani washauri wao kazi yao nini??ni kuzuia makosa kufanya hadharani,sasa kama wanashindwa kushauri kabla ya makosa tusemeje?
     
  11. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #11
    Jul 23, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    TAKBIRRRRRRR! TAKIBIRRRRRRRRRRRR!

    [​IMG]
     
  12. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #12
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Hamna mtu wa kumtamani huyo kikongwe hata akipiga mini watu watamuona Kama bibi tuu
     
  13. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #13
    Jul 23, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Kwa Anne Makinda hijab ni vazi kama vazi lingine haipi heshima kama mnavyotaka waislam
     
  14. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #14
    Jul 23, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Uwe na adabu
     
  15. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #15
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Yeye ana adabu?
     
  16. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #16
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Utadhani mchawi wa Mombasa!
     
  17. Fyengeresya

    Fyengeresya JF-Expert Member

    #17
    Jul 24, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 596
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    Hakuna mwenye haki ya kukosea ndiyo maana tukaweka mahakama na vyombo vya dola ili ukikosea upewe stahiki yako. Ukipatia unasonga mbele hakuna mahakama ya kuhukumu mtu kutofanya makosa MTZ mwenzangu.
     
  18. peri

    peri JF-Expert Member

    #18
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Uko sawa mkuu, ila inategemea na kosa lenyewe.
    By the way, kila mtu anakosea, no one is perect.
     
  19. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #19
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,619
    Likes Received: 977
    Trophy Points: 280
    Naliangalia mara mbili mbili hilo joho, kawa lama boko Haram!
     
  20. Bwana Mapesa

    Bwana Mapesa JF-Expert Member

    #20
    Jul 24, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,166
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Nice post but hapo kwenye suala la HIJAB UMECHEMKA...hijab ni vazi ambalo mtu yeyote mwenye nia ya kustiri na kuheshimu maungo yake(mwanamke) anaweza kuvaaa..hebu ondoa hiyo mbegu ya udini ili kitu yako ieleweke vizuri...kuvaa hijabu siyo ishu sababu ya msingi itakayo muingia mtu reasonable kama mimi.
     
Loading...