Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwanini anazungumziwa dr.slaa na kikwete pekee?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by bojuka, Oct 21, 2010.

  1. b

    bojuka Senior Member

    #1
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kila kukicha wagombea wanaozungumziwa ni dr.slaa na kikwete .nilisikia kuwa kuna wagombea 9 waliosimama kwa nafasi ya urais. AU NDIO STRIKERS .
     
  2. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    labda hao wengine wote ni mapandikizi ya ccm.
     
  3. Julius Kaisari

    Julius Kaisari JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 1,170
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Umenena vema...
     
  4. p

    pierre JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 211
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nafikiri hivyo pia,kuwa huenda ni mapandikizi ya ccm
     
  5. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mgombea mwenza wa chama cha NCCR anaumwa. Wamesimamisha mikutano yao na wanatarajia kumleta Dar kwa matibabu akitokea Pemba.
     
  6. p

    pierre JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 211
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mod

    Kwenye thread jukwaa la uchaguzi 2010 siwezi kuchangia maana naona kama nimezuiwa inawezekana?
     
  7. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    wame kuwa wengi mno,so wenye uhai ndio wana ongelewa sana,ume msahau na lipumba maana ana ongelewa pia sometimes kama hawa wawili
     
Loading...