Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanin screen ya tv haiwezi kuwa monitor.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by ENGINE CONTROL, Jan 31, 2012.

  1. E

    ENGINE CONTROL Senior Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wakuu aulizaye anataka kujua ni bora nionekane mshamba na mpumbavu kwa mda.

    Wataalam na wenye ufaham na ujuzi naomba kufahamishwa na kuelimishwa juu ya hili.Je zile tv za chogo kwa nin huwezi kuzitumia kama monitor??
    Je kama inawezekana ni nin inabidi kiongezwe au kupunguza au kwa kuwa hazina sehem ya kuconect cpu??

    Na je mbona kuna hizi tv za flat ambazo unaweza kutumia kama monitor kwanin kwa hizo iwezekane na kwa zile tv chogo ishindikane??

    Na je kwa monitor zile za chogo huwezi kuzitumia kama tv ya kawaida?? Je ni vitu gan inabidi viongezwe ili iwezekane??

    Naomba mnitoe ushamba mwenzenu.
     
  2. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Tv za siku hizi (LCD TV) unaweza kuitumia kama monitor kwa sababu inakuja na Connetor ya VGA au DVI kwa ajili ya kuchomekea CPU yako, kitu ambacho TV za "chogo" hazina na atahitajika fundi mwenye ujuzi sana kuweza kuiweka hiyo connector.......

    Ukitaka kutumia monitor za chogo kama tv inabidi uwe na computer iliyofungwa TV card!! unachomeka antena au kingamuzi chako unakula life!!..........
     
  3. E

    ENGINE CONTROL Senior Member

    #3
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwa hiyo kwa maelezo yako hayo mkuu kwahiyo inawezekana kabisa saketi ya tv ya chogo ikiungwa hiyo connector ya VGA au DVA itafanya kazi kama kawa au kuna kitu kingine kinatakiwa kuongezwa ndan ya saketi yake??
     
  4. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #4
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    TV hizo za chogo ambazo kwa jina la kitaalam zinaitwa Cathode ray tube zinaweza pia kutumika kama monitor endapo utakuwa na cable yake ya kuconnect. Kinachowafanya watu wasitumie TV hizo kuconnect kwenye system unit ni kwa sababu cable zake hazipatikani kwa urahisi
     
Loading...