Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanin icngekua hivi jmn..

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Qt B, May 27, 2012.

  1. Q

    Qt B Member

    #1
    May 27, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Hiv MUNGU acngeweka sheria kwamba Mwanaume/mwanamke utakayekutana nae na kupendana ndo awe huyo huyo mume/mke aliyekupangia ili kuondoa huu uongo uongo uliotawala sahv,mtu anapenda waschana zaid ya 3,wote anawaahid kuwaoa mwisho wa cku hachkuliw hata mmoja kati yao...eeh MUNGU 2saidie kwakweli suala la mapenz lilipofkia sahv 2nahtaja karama yako 2fanikiwe...
     
  2. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    pole kwa yaliyokukuta...!!
     
  3. Q

    Qt B Member

    #3
    May 27, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    asante gango..
     
  4. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    ndio ilivyo kama utakutana na mwanamke au mwanaume mkapendana mtaoana tofauti na hapo ujue hamkupendana (either hukumpenda au hakukupenda). always wanaopendana hawahachani ndugu yangu ukiona watu wanaachana ujue hawakuwa na mapenzi ya dhati (either mmoja wao hakuwa na mapenzi ya dhati).
     
  5. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ni kipimo moja wapo ya akili na utashi alotupa Mungu, inatakiwa tumwonyeshe tofauti na wanyama ambao hakuwapa utashi
     
  6. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #6
    May 27, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    kumbe unazungumzia uzoefu... btw experience is the best teacher
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    May 27, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,071
    Trophy Points: 280
    pole ndo mapenzi hayo...
     
  8. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #8
    May 27, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    pole mwaya, kadri cku zinavokwenda tunashuhudia wahanga wa mapenzi kha... me nimeshachoka kabisa na masuala ya mapenzi.. cos hakuna/ni wachache mno wanaokuja hapa jukwaan kujipongeza wengi wao huja kulalamika na kuomba ushauri ."AMA KWELI UPENDO WA WENGI UTAPOA"
     
  9. Mapi

    Mapi JF-Expert Member

    #9
    May 27, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 6,833
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Mapenz kizunguzungu
     
  10. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #10
    May 27, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Hapo hakuna mapenzi ni utapeli
     
  11. g

    gody5m Senior Member

    #11
    May 27, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45

    lakini kikubwa ni kuwa wa kweli katika hili mbona wengi tu wanacheka katika katika mapenzi nadhani it reach time sasa
    ukitamani sema tu cause mostly ladies are affected on this wanaingia kwa miguu yote. na huwa hawatack time kuthink twice wadada sisi wanaume ni problem kama huwa hwawaambii ndo nimesema sasa
    POLE mdada God is always on your side kama kweli ulikuwa mtumwa katika gereza hilo hope hukuplay wrong that cause a serch disaster....///:lock1::lock1:
     
  12. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #12
    May 27, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    jiandaeni kuishi single tu sasa hakuna waoaji wala nini, wamebaki wamegaji tu
     
  13. Q

    Qt B Member

    #13
    May 27, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Me sielew kabisa hizi mambo znavokwenda...anywayz 2tafika 2 lakin..
     
  14. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #14
    May 27, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0

    Qt B do you feel kwamba kuolewa ni muhimu?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Q

    Qt B Member

    #15
    May 27, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Yeah ni muhimu...we waonaje?
     
  16. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #16
    May 27, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Pole sana.
    Tatizo kubwa ni kuwa vijana wote wa kike na wa kiume tunakuwa tumeshajiweka ktk mazingira ya kutostahili kuwa na mwenza mwaminifu! Mtu 'ameasi' jamii, wazazi wake, ndugu zake, desturi/mila za kwao, imani/dini yake, lakini bado anatarajia huyo mpenzi wake awe mwaminifu kwake! No way... tunajidai wajanja kiasi cha kudharau misingi ya kuwepo kwetu, matokeo yake mbele giza... Tafakari, chukua hatua!
     
  17. M

    MAGISAC Member

    #17
    May 27, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole bwana, lakini wanawake na wanaume waliotulia na wenye hofu ya Mungu wapo pia.
     
  18. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #18
    May 27, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unahitaji kutulia na kuwa na hofu ya Mungu ili kumpata wakufanana nawe!
     
  19. Q

    Qt B Member

    #19
    May 27, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    wish I culd get one...I belive maisha yng yangekua mazur san aisee...
     
  20. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #20
    May 27, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    mi naona tubakie independent... ukitaka watoto au kupunguza mshawasha, mna-do then kila mtu anaendelea na maisha yake... no hard feelings
     
Loading...