Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwani Yeye Ameweza ana Nini?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Amavubi, May 1, 2012.

  1. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,641
    Likes Received: 2,983
    Trophy Points: 280
    582033_377394232302739_100000964975142_952293_836755044_n.jpg
    Who Knows...................!!!!!
     
  2. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hana lolote na penye nia pana njia
     
  3. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,641
    Likes Received: 2,983
    Trophy Points: 280
    mia kabisa Shine
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ikwete ameufanya urais uwe ni rahisi mno kuuwaza na kufikiria kuupata...
     
  5. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,641
    Likes Received: 2,983
    Trophy Points: 280
    kwa kifupi ametuangusha sana kinyume na matarajio.............ushkaji umem-cost sana
     
  6. bowlibo

    bowlibo JF-Expert Member

    #6
    May 2, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 1,994
    Likes Received: 646
    Trophy Points: 280
    Hilo ni wazo la aliyemnunulia hiyo tisheti. Hajamtendea haki kwa kutoifua hiyo t-shirt na kwa kutomtoa kamasi. Hii inaonyesha ni jinsi gani hajajiandaa kutimiza ndoto zake za kumwezesha mwanae awe rais. Sina hakika km anasimamia vizuri elimu ya huyu dogo ili aje kuukwaa urais.
     
  7. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #7
    May 2, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,778
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    Hakuna fomular ya kuwa Tajiri duniani sasa! I belive one day he can be a president!
     
  8. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #8
    May 2, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    urais umekuwa mwepesi kama kuwa mjumbe wa shina!
     
  9. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #9
    May 2, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,641
    Likes Received: 2,983
    Trophy Points: 280
    Tena huenda ujumbe wa shina ni mgumu kuliko U-rahisi
     
  10. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #10
    May 2, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,591
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mmmmh mbona huyu tayari ni Presidaa sasa... Au macho yangu, hebu cheki Tabasmu lake. Nafikiri hapa alipokuwa mdogo... Safi sana.:bump2:
     
  11. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #11
    May 2, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,641
    Likes Received: 2,983
    Trophy Points: 280
    Unamaanisha huyu ni JK alipokua mdogo?
     
  12. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #12
    May 6, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,641
    Likes Received: 2,983
    Trophy Points: 280
    penye njia pana NIA
     
  13. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #13
    May 6, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,641
    Likes Received: 2,983
    Trophy Points: 280
    BOWLIBO weweumeji exclude hapa?
     
Loading...