Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwani wewe ni msagaji?!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by msani, Mar 19, 2012.

  1. msani

    msani JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    jamani,huyu demu kila mara tumekuwa tunakwazana kuhusu matumizi ya simu.
    Kimsingi nimekuwa nakuta meseji za mapenzi kwenye simu yake maana kuna wakati huwa tunabadilishana simu!!!
    kila nikimuuliza anadai kuwa wamezoea kuitana majina ya dear,darlind,honey,sweety,my love na mashost zake ila mie nikawa natulia ila inaniuma lkn nikawa sipendi kulazimisha kuwa tupige zile namba,nikajitahidi kumuonesha kuwa namuamini.
    Sasa leo amekuja nyumbani,ila kwa sbb ya kukatika umeme nikamuomba simu niitumie,nikatoka kdogo,ndipo nilipoangalia inbox nikakuta meseji inayosema "asante sana kwa mpenzi,leo umenifurahisha,leo ni zaidi" ambapo ilikuwa ni jana 18/03/2012 na kweli jana nilimhitaji akanipa sbb za hovyo kuwa mama yake amemtuma.
    Nimerudi ghafla na kumuuliza akasema eti hao huwa ni mashost zake,eti mbona hauniamini?ndipo nilipomuuliza,kwani wewe ni msagaji mpaka umridhishe mwanamke mwenzako? akaanza kulia na ameondoka,sasa nimfanyeje huyu mchumba wangu ambaye tumedumu kwa miezi 8 na tunajulikana nyumbani kote?
    nisaidieni hapa!!!!
     
  2. M

    Mlabondo Senior Member

    #2
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    No future hapo bro wewe le Ma tu. Utalea watoto sio wako
     
  3. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Du hiyo ni kali! Kwa hatua hiyo iliyofikia chukua no ya huyo 'shosti' wake ipige kwa simu nyingine ili ujue kama ni mdada au mkaka; hapo utatatua swala la sex preference yake kwanza kabla ya mengine!
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,133
    Trophy Points: 280
    unaibiwa. . .
     
  5. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 2,939
    Likes Received: 833
    Trophy Points: 280
    Kuna jamaa anakusaidia hapo chief hamna cha mashosti wala nini, toka nduki..
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    unagongewa na demu?
    Utakuwa umefulia mautundu lol

    kuacha mshedede na kufuata fingazi??? :(
     
  7. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #7
    Mar 19, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    1. Una ushahidi wa message ya mapenzi, ambayo inamsifu kwa viwango vyake (apparently ni 6/6); ilofanyika on a day alikuaga kenda kwa mama yake.
    2. Ni dhahiri kua wewe ni mpole mno for kama kweli ungekua ni mkali asingethubutu kuacha message kwenye simu ambayo hua mwashare.
    3. Ni dhahiri kua mchumbako akufahamu vema.... anajua kua hivi kaondoka analia na umemwita msagaji badala ya kuendelea shikilia tatizo na kutaka maelezo utaishia kua na wasi nini ufanye... By the time anarudi you will be so glad karudi na utakua umepoa... na case kuisha; yawezekana hata mkafanya mapenzi... kuonesha all is good.

    Hata hivo hayo yote niloongelea ni assumption tu! Nakushauri kua huyo dada kama mwaishi hivo sasa kabla ya kuoana then hata mkioana atakua hivo hivo. kuishi na mtu mieze nane is not a big deal hasa kama wazingatia ndoa ambayo daima ni ya kudumu. Hii miezi 8 imeshakupa jibu kua anafaa ama lah! Naamini kabisa kwa dhati kua deep down you wajua kama hafai ama Lah! Ila tu tatizo laweza kua kwenye moyo wako ambao unakukosea adabu.... kwa kulazimisha penzi hata pasipo faa......
     
  8. ldd

    ldd JF-Expert Member

    #8
    Mar 19, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 786
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    hapo ni mimi idd kanisave shost asha,shost mariamu! kweli we wakuja c ujarbu iyo namba ujue saut!? hamna chakusagana wala nn? mteme fast ni changu uyo!
     
  9. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #9
    Mar 19, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Toka nduki mkuu,usiangalie hata nyuma.
     
  10. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #10
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Kwa hali hiyo jibu unalo! Kula kona, life has so many things to offer!
     
  11. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #11
    Mar 19, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sikuhizi kwakudanganyana, mvulana msichana ishakua poapoa tu,
    Karibu chama la bachala, ukinipenda tunamalizana leoleo tu, money on the table kinachofuata ni mimi na wewe...

    Source:ALLY KIBA
     
  12. a

    asakuta same JF-Expert Member

    #12
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 15,082
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    cha kumfanya unajua wewe mwenyewe .....ila kwa kukusaidia ni kuwa huyo anamtu anampa hayo mambo ya 6/6,kwahiyo amua kusuka au kunyoa........inauma ila ningepiga chini fasta .:scared:
     
  13. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #13
    Mar 19, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ukiona manyoa...
     
  14. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #14
    Mar 19, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    jamani haya mapenzi na hizi vilonga mbali full matatizo...sepa mtu wangu
    uhusiano ambao hauna trust sio uhusiano kijana.
     
  15. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #15
    Mar 19, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Eti huwa wanasema kama kusoma huwezi hata picha .........
     
  16. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #16
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Haoni! Au ndio mapenzi upofu?
     
  17. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #17
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hakuna kitu hapo. msahau.
     
  18. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #18
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kwanini aweze kuwa mchumba wako na asiweze kuwa na wachumba wengine? kwani ni mkeo huyo? Kula uliwe.
     
  19. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #19
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Bwagaaaaaaa! Bwagileeeeee!
     
  20. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #20
    Mar 19, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,398
    Likes Received: 1,080
    Trophy Points: 280
    binti anapenda sana wabonyeza KINANDA.
     
Loading...