Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwani wewe huwezi kuwa rais!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Eeka Mangi, May 8, 2012.

  1. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2012
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Jamani kwani kuwa raisi lazima uwe na madigrii mangapi? Mi nataka kwa raisi bana huitaji kuwa msomi sana busara inatosha! Niungeni mkono 2015! Kura za JF tu peke yake zinatosha kuniingiza pale magogoni.
     
Loading...